[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Còn ai tuyển đệ ko? Yahoo: final_yuna2007

em vừa có vốn từ mấy cái PTC.. nên giờ chuyển qua xin chơi :D
liên lạc thớt khó quá :(
Mua acc ko mình để lại cho có 17$ rồi nạp thêm 8$ nữa là lên dc PU Vàng :)

IPL Available: $0.00 Details
Earnings not yet fully (90 day) matured: $884.45 Details
Earnings fully (90 day) matured: $0.00 Details
Pending: $1,590.66 Details
MY BALANCE: $2,475.11( cái này tự dưng tăng lên khó hiểu)
Available to spend in the marketplace: $0.00 Details( cái này đang có 18$ tự nhiên biến mất)
Available to Boost and purchase Ads: $0.00 Details
Available to cash out and pay IPL fees: $0.00 Details
Bác nào giải thích cho mình cái này với, như vậy thật sự là mình kiếm được bao nhiêu?

IPL Available: $0.00 Details
Earnings not yet fully (90 day) matured: $884.45 Details
Earnings fully (90 day) matured: $0.00 Details
Pending: $1,590.66 Details
MY BALANCE: $2,475.11( cái này tự dưng tăng lên khó hiểu)
Available to spend in the marketplace: $0.00 Details( cái này đang có 18$ tự nhiên biến mất)
Available to Boost and purchase Ads: $0.00 Details
Available to cash out and pay IPL fees: $0.00 Details
Bác nào giải thích cho mình cái này với, như vậy thật sự là mình kiếm được bao nhiêu?
del acc đi bác

đệ vẫn chưa đóng được phí nữa hixhix sao giờ

Các bạn cho mình hỏi vấn đề này với mình mới tham gia fanbox nên chưa hiểu lắm: khi mình share một bức ảnh để kiếm tiền thì khi nào mình sẽ có tiền:
1. Khi có ai đó like hoặc comment bức ảnh của mình trong vòng 24h từ lúc đăng lên.
2. Khi có ai đó like hoặc comment bức ảnh của mình (người đó phải là friend hoạc fan) trong vòng 24h từ lúc đăng lên.
3. Khi fan hoặc friend của mình xem bức ảnh mình đăng ngay trên trang chủ của họ (chú ý là phải trên trang chủ của họ), còn like+comment thì không có tiền.
Không biết phương án nào đúng hay đáp án là một phương án khác! Mong các bạn giúp đỡ, thanks!

Ý bác coladua là: bất kỳ ai like+comment+xem trên trang chủ của họ trong vòng 24 giờ thì mình đều có tiền?

Các bác bạ như câu hỏi bên trên mình đã đăng!
Bác Kong trả lời như sau: share ảnh trên fanbox thì việc nhận được like+comment hoàn toàn không có tiền, chỉ khi Fan hoặc Friend xem bức ảnh mình share ngay trên trang chủ của họ (trong 24h) thì mới có tiền thôi. Việc like+command chỉ làm tăng khả năng xuất hiện của bức ảnh trên trang chủ của Fan và Friend!
Còn trong video hướng dẫn của bác Tong Quang Hieu thì hoàn toàn ngược lại
Bác Hiếu bão càng nhiều like+command cho một bức ảnh mình đăng trong 24h thì càng được nhiều tiền và còn một yếu tố quan trọng nữa là màu của Power User!
Không biết thông tin nào đúng vì 2 bác ấy đều rất có kinh nghiệm về Fanbox, các bạn nào biết rõ về vấn đề này giúp mình với, cảm ơn các bạn!

Còn ai tuyển đệ ko? Yahoo: final_yuna2007

em vừa có vốn từ mấy cái PTC.. nên giờ chuyển qua xin chơi :D
liên lạc thớt khó quá :(

Không nên chơi fanbox hiện giờ bác ak, rút tiền không được đâu :oops:

Các bạn cho mình hỏi vấn đề này với mình mới tham gia fanbox nên chưa hiểu lắm: khi mình share một bức ảnh để kiếm tiền thì khi nào mình sẽ có tiền:
1. Khi có ai đó like hoặc comment bức ảnh của mình trong vòng 24h từ lúc đăng lên.
2. Khi có ai đó like hoặc comment bức ảnh của mình (người đó phải là friend hoạc fan) trong vòng 24h từ lúc đăng lên.
3. Khi fan hoặc friend của mình xem bức ảnh mình đăng ngay trên trang chủ của họ (chú ý là phải trên trang chủ của họ), còn like+comment thì không có tiền.
Không biết phương án nào đúng hay đáp án là một phương án khác! Mong các bạn giúp đỡ, thanks!
kết hợp cả 3 phương án trên !
Các bác bạ như câu hỏi bên trên mình đã đăng!
Bác Kong trả lời như sau: share ảnh trên fanbox thì việc nhận được like+comment hoàn toàn không có tiền, chỉ khi Fan hoặc Friend xem bức ảnh mình share ngay trên trang chủ của họ (trong 24h) thì mới có tiền thôi. Việc like+command chỉ làm tăng khả năng xuất hiện của bức ảnh trên trang chủ của Fan và Friend!
Còn trong video hướng dẫn của bác Tong Quang Hieu thì hoàn toàn ngược lại
Bác Hiếu bão càng nhiều like+command cho một bức ảnh mình đăng trong 24h thì càng được nhiều tiền và còn một yếu tố quan trọng nữa là màu của Power User!
Không biết thông tin nào đúng vì 2 bác ấy đều rất có kinh nghiệm về Fanbox, các bạn nào biết rõ về vấn đề này giúp mình với, cảm ơn các bạn!
Không ai giúp mình trả lời câu hỏi ở trên sao? :rolleyes:
Cái nào cũng có tiền, chỉ là trực tiếp hay gián tiếp mà thôi!

nói chung đã chơi fanbox thì giữ vững lập trường , mà phải nhẫn nại nữa , bạn không có đủ điều kiện trên thì đừng vào mất công ^^

nói chung đã chơi fanbox thì giữ vững lập trường , mà phải nhẫn nại nữa , bạn không có đủ điều kiện trên thì đừng vào mất công ^^
mmo thi chang co gi chac chan duoc ban ak :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week