• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [fanbox] 1 vài câu hỏi mong pro chỉ giúp

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Mình mới tham gia Fanbox được vài ngày có thắc mắc 1 số chỗ như sau pro nào ngang qua giải đáp dùm với :
Về tốt nghiệp trong FB làm sao để có thể tốt nghiệp ?
phần [h=3]Profile Completeness[/h] fb1.jpg
mình đã hoàn thành được 55% , phải hoàn thành hết 100% mới có thể kiếm được $ hả các bro ? mình chưa post blog hay làm gì cả đang hoàn thành nốt phần trên nhưng đến phần add tài khoản pp thì acc pp của mình chưa very nên phần này ko biết điền sao @@:

phần tốt nghiệp chỉ là mang tính ưu tiên khi bạn tốt nghiệp(có một vài ưu tiên khi tốt nghiệp)
hoàn thành Profile Completeness chỉ là một phần bạn còn phải hoàn thành My Path to Success (thấy nó ở phần start với 6 ô)

Paypal chưa verify thì hệ thống bắt nhập visa cái này chịu không có cách nào khác đâu
có như vậy mới xác định danh tính người chứ ko phải robot( trên fanbox có rất nhiều kẻ hơi chuối mà ai cũng ghét)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom