Warning facebook.com/nguyenha.2986 scam

đọc topic chả hiểu ông thớt muốn j luôn, có cái ví Z của "khách" thì người ta đưa rồi, chắc muốn người ta dẫn sang văn phòng của wmz bên nga ngố để lùng info chăng

ông thread đã ngu (thực ra là siêu ngu) mà còn lầy vãi. Ngu thì nhận mẹ đi lại còn bày đặt hack hiếc với dos điếc này kia ai chả cáu, sao tự nhiên phải lôi ddos vào làm gì, bộ nếu người ta ko giúp thì có quyền phá site người ta à. Mà nếu thực sự có kiến thức mấy cái đó thì đã ko để mất tiền ngu như này.

mất tiền thì tiếc thật nhưng mà đang thành ý hợp tác với bên chủ site nhưng bị thách thức thì Mod thấy thế nào ạ, chứ ban đầu ko hề muốn ddos site nó, mà chỉ muốn hợp tác tra thông tin của thằng kia, mà ko biết thằng chủ site nó có nghe dc câu nào ko, hay khi nhắc tới ddos là nó tưởng có hệ thống bảo vệ nên ko sợ nên thách thức

Chưa cần biết luxubu có hiểu lầm cái câu bạn nói hay ko, nhưng nghe ddos là ko ổn rồi, có gì ae nói chuyện nhẹ nhàng từ từ giải quyết, các seller trader của forum này đa số cũng sống hơi lâu trên mạng rồi, bạn mang ddos ra nói chuyện là bạn bậy rồi, nói thiệt với bạn chứ nói cách attack khác may ra luxubu nó còn sợ... mất card, chứ ddos á? à mà thôi :D:D:D

đọc topic chả hiểu ông thớt muốn j luôn, có cái ví Z của "khách" thì người ta đưa rồi, chắc muốn người ta dẫn sang văn phòng của wmz bên nga ngố để lùng info chăng
ông thread đã ngu (thực ra là siêu ngu) mà còn lầy vãi. Ngu thì nhận mẹ đi lại còn bày đặt hack hiếc với dos điếc này kia ai chả cáu, sao tự nhiên phải lôi ddos vào làm gì, bộ nếu người ta ko giúp thì có quyền phá site người ta à. Mà nếu thực sự có kiến thức mấy cái đó thì đã ko để mất tiền ngu như này.
Các ông ko rõ thì ngậm lại cho tôi nhờ, ok??? topic tôi lập để xác nhận thông tin được chưa, còn cái DDOS ấy là bị thách thức nghe chưa, còn các ông ko biết giỏi ntn nhưng đừng cười vội, cười trước thì sau bị cười thôi

Chưa cần biết luxubu có hiểu lầm cái câu bạn nói hay ko, nhưng nghe ddos là ko ổn rồi, có gì ae nói chuyện nhẹ nhàng từ từ giải quyết, các seller trader của forum này đa số cũng sống hơi lâu trên mạng rồi, bạn mang ddos ra nói chuyện là bạn bậy rồi, nói thiệt với bạn chứ nói cách attack khác may ra luxubu nó còn sợ... mất card, chứ ddos á? à mà thôi :D:D:D
site treo là chả làm ăn dc gì rồi, còn nói chủ site biết cái là đừng nên thách thức người khác thôi. Lúc nóng ko kiểm chế dc đâu. Còn mình ko hề đe dọa chủ site nha. Mod thử xem câu mình nói có giống đe dọa ko???????

Các ông ko rõ thì ngậm lại cho tôi nhờ, ok??? topic tôi lập để xác nhận thông tin được chưa, còn cái DDOS ấy là bị thách thức nghe chưa, còn các ông ko biết giỏi ntn nhưng đừng cười vội, cười trước thì sau bị cười thôi
haha, bình tĩnh đi bạn hiền ơi, tôi tin ai đủ kiên nhẫn đọc hết các post của ông qua 4 trang là đủ hiểu ông ngu và lầy thế nào rồi. Ngu là 1 cái tội, nhưng bảo thủ cũng là 1 cái tội còn to hơn cả cái ngu đấy ông ạ.

Thực ra vấn đề thái độ ở đây chỉ là mỗi người hiểu một ý
"Mình đang nhờ bạn đó, nếu không mình đã ddos site bạn rồi"
Bác thớt ý là, muốn nhờ giúp đỡ để tìm hiểu rõ, chứ nếu không tìm hiểu rõ thì đã ddos site muathe247
Bác site hiểu là, bác thớt muốn giúp đỡ, nếu không giúp sẽ ddos site
Nhưng nói thật, câu bác thớt nếu mình nghe cũng rất dễ hiểu lầm nhé

@haohoadataj

Đọc để hiểu tại sao chủ site cứ nghĩ bạn đe doạ.
Nói thì có câu cú đầy đủ đàng hoàng. Nói ngắn gọn quá dễ gây hiểu lầm nếu đối phương đọc lướt

cái topic dài vaizz,
chuyện tới đâu rồi, ai tóm tắt nghe với.
thớt đã ddos dc chưa,

cảm tưởng như sống lại thời VOZ:rolleyes:
chém gió kinh vaizz:D

Mọi khi vào topic nào bị scam ai cũng chia buồn , dặn dò ông bị hại các kiểu . Lần đầu đọc 1 topic mà thằng bị hại bị ăn chữi từ a-z , thiết nghỉ cũng buồn cười. Nói sao cho ngta thương ngta giúp , điều hành 1 team 20 người , làm ăn các kiểu mà ông hành xử dở quá , đại khái kiểu già trâu. Sống sao cho ngta thấy có cảm tình , chứ kiểu như ông tôi có info thằng scam tôi cũng chả cho .

Thím thớt đi tất cả các site auto + wmz/pm để hiểu cách thức giao dịch. Chứ chả biết cóc khô gì rồi cứ đổ thừa do lũxubushop. Nói thẳng ra là thớt hợp tác toàn diện giúp tiền về túi scammer. WMZ thì chỉ biết số Z thôi chứ biết được thông tin gì nữa đâu, cũng giống như bác thớt mua card viettel 100k xong vứt qua cho mình xài, đố bạn biết mình nạp vào số nào, trừ khi bạn là giám đốc viettel. Giờ mình đi nhờ thớt, nếu thớt ko giúp mình chém thớt, vậy thớt có vui vẻ giúp đỡ mình ko ?. Không biết trình thớt thế nào chứ giọng chợ búa vậy ko phù hợp với dân IT và MMO.

mình thấy chủ site đó còn hiền là mình mình chửi rồi, đã ngu làm theo HD của thằng kia là hiểu, nó đưa cả cái nội dung chuyển tiền như vậy mà ko thắc mắc gd 1tr5 mà ko TG rồi ăn vạ nơi người khác
Sữu nhi 2016 đó bạn.Ngon DDOS xem ai thiệt biết liền.

Đọc hết topic chỉ biết phán 1 câu thread vừa o..c vùa trẻ trâu, ngu ăn cam rồi đi ăn vạ chỗ khác, chả biết cao siêu thế nào làm ăn lớn ra sao mà ngu đến cái mức chuyển tiền theo 1 lệnh auto như vậy, nhìn cũng biết đó là 1 Lệnh Auto rồi thế mà vẫn làm theo ko hề 1 chút nghi vấn, ăn cam rồi thì đi tìm người khác để ăn vạ toả vẻ nguy hiểm, những thành phần này rất nguy hiểm các chú cẩn thận
Biết rằng bị mất tiền ai cũng tiếc, nhưng với cái thành phần mất tiền ngu kiểu này rồi đi tìm ng khác để kiếm chuyện thì hết thuốc chửa cái độ ngu và nguy hiểm đó rồi

Có thể tra IP k? Trang auto có log ip khách k nếu có thì tra xem là thằng nào trong này đc

Có thể tra IP k? Trang auto có log ip khách k nếu có thì tra xem là thằng nào trong này đc
việt nam ip động mà bro

đủ giỏi hơn mấy thằng ngu còn ko biết tiếp thu

việt nam ip động mà bro

Uhm biê
việt nam ip động mà bro

biết là ip động r. Forum có log ip mà, nếu trùng ip gần đây thì hẳn là đúng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom