Warning facebook.com/nguyenha.2986 scam

cho e địa chỉ thuê bác ơi.
e ddos youtube:D
Ko đứa nào dám nhận chơi youtube đâu kaka, chơi ko nổi ^_^...
Vài chục nghìn máy chủ cứ die con này con khác live thay thế, nó quay vòng thế thì DDOS đc phải cần lượng botnet rất lớn, huy động project tốn kém tiền bạc cực kỳ luôn mới dám chơi, google đọc mấy bài viết về DDOS sẽ thấy tụi DDOS phải huy động tiền bạc vào vụ tấn côgn thế nào :v
Hình như FB cũng bị DDOS 1 lần nhưng nó nhiều sv quá nên sống lại sau 1 khoảng thời gian ngắn.

@haohoadataj biết là bạn ăn cam bạn tức, nhưng forum này cấm bàn chuyện liên quan đến hack, crack và đờ đốt gì gì đó nha bạn :rolleyes: Hào hoa đa tài mà ăn cam xong đòi ddos site người ta, người hào hoa đâu có vậy :rolleyes:

Em gọi điện cho thằng chủ site nhờ tra thông tin giúp, em có nói là nhờ bên đó, mình ko muốn ảnh hưởng tới bên ko liên quan, em có nói là nếu ko tìm hiểu thì đã ddos site của nó rồi. ý mình ban đầu ko hề định ddos site nó nếu nó ko liên quan. nhưng ko hiểu sao nó nghe dc mỗi chữ ddos hay sao mà thách thức luôn

Lần sau đừng dại mà giao dịch trên Facebook nhé thớt. Nick facebook rẻ lắm. Chưa tới 2.000VNĐ/nick đâu. Có giao dịch thì cũng phải hỏi nick trên MMO là gì rùi mới xem uy tín này nọ đến đâu, có đủ tin cậy để giao dịch k cần qua trung gian không. Mà đúng ra nếu k có nick MMO thì cũng đừng lên đây than làm gì. Forrum k giải quyết đâu.

@haohoadataj biết là bạn ăn cam bạn tức, nhưng forum này cấm bàn chuyện liên quan đến hack, crack và đờ đốt gì gì đó nha bạn :rolleyes: Hào hoa đa tài mà ăn cam xong đòi ddos site người ta, người hào hoa đâu có vậy :rolleyes:
mất tiền thì tiếc thật nhưng mà đang thành ý hợp tác với bên chủ site nhưng bị thách thức thì Mod thấy thế nào ạ, chứ ban đầu ko hề muốn ddos site nó, mà chỉ muốn hợp tác tra thông tin của thằng kia, mà ko biết thằng chủ site nó có nghe dc câu nào ko, hay khi nhắc tới ddos là nó tưởng có hệ thống bảo vệ nên ko sợ nên thách thức

lùm xùm quá, có vài lời với bạn chủ thread như này:

- thứ nhất: bạn đã thiếu hiểu biết nhưng lại cố thích tỏ ra nguy hiểm. Trưa nay khi gọi cho mình chả hiêu đầu cua tai nheo ra sao, được câu trước câu sau bạn nói "mình chuyển tiền vào tài khoản của bạn, bạn không hợp tác cung cấp thông tin mình sẽ ddos site bạn". Nói thật bạn chứ mình là người vốn điềm tĩnh nhưng cũng ngứa ...đ không chịu đc nên cúp máy.
- thứ hai: dù cúp máy nhưng cũng đã hiểu đuợc vấn đề nên mình đã chủ động nhắn tin rất lịch sự "cần hỗ trợ gì thì bạn nói rõ, đừng giở giọng đó", nhắn tin câu trước câu sau được vài tin bạn cũng lại giờ cái tài sẽ ddos ra nên mình nhắn tin mời bạn luôn. Bạn up full log sms nên chứ ko phải cắt cúp như vậy mọi người ko hiểu.
- thứ ba: khi mua Z (https://muathe247.com/page/buywmz/) chỉ yêu cầu nhập số Z nên đó cũng là thông tin duy nhất mình có, và cũng đã gửi cho bạn.

Số tiền và nội dung chuyển tiền là của đơn hàng mua 65Z, hệ thống đã tự động chuyển do khớp số tiền và nội dung chuyển tiền

Mình nói thật bạn ko phải là người đầu tiên bị scam kiểu này, nhưng bị thằng scam điều cho khớp từng số lẻ như bạn chắc hiếm. Site mình chuyển lệch 1 đồng nó cũng ko xử lý, nhưng đáng tiếc là bạn hỗ trợ tay scam kia quá hoàn hảo nên mình cũng ko giúp đc gì thêm

Last edited:

- thứ nhất: bạn đã thiếu hiểu biết nhưng lại cố thích tỏ ra nguy hiểm. Trưa nay khi gọi cho mình chả hiêu đầu cua tai nheo ra sao, được câu trước câu sau bạn nói "mình chuyển tiền vào tài khoản của bạn, bạn không hợp tác cung cấp thông tin mình sẽ ddos site bạn". Nói thật bạn chứ mình là người vốn điềm tĩnh nhưng cũng ngứa ...đ không chịu đc nên cúp máy.
- thứ hai: dù cúp máy nhưng cũng hiểu vấn đề nên mình đã chủ động nhắn tin rất lịch sự "cần hỗ trợ gì thì bạn nói rõ, đừng giở giọng đó", nhắn tin câu trước câu sau được vài tin bạn cũng lại giờ cái tài sẽ ddos ra nên mình nhắn tin mời bạn luôn. Bạn up full log sms nên chứ ko phải cắt cúp như vậy mọi người ko hiểu.
- thứ ba: khi mua Z (https://muathe247.com/page/buywmz/) chỉ yêu cầu nhập số Z nên đó cũng là thông tin duy nhất mình có, và cũng đã gửi cho bạn.

Mình nói thật bạn ko phải là người đầu tiên bị scam kiểu này, nhưng bị thằng scam điều cho khớp từng số lẻ như bạn chắc hiếm. Site mình chuyển lệch 1 đồng nó cũng ko xử lý, nhưng đáng tiếc là bạn hỗ trợ tay scam kia quá hoàn hảo nên mình cũng ko giúp đc gì thêm
à ông online rồi, ông nghe thấy câu nào tôi nói là ông ko hợp tác tôi sẽ ddos site ông

Xin nhắc lại 1 lần nữa cho ông thông, tôi nói là nếu ko tìm hiểu rõ thì tôi đã ddos site ông rồi, tôi gọi điện cho ông là nhờ ông tra thông tin của thằng kia

Nếu botnet tầm 200 clients là site nó sập, trước mmo4me tháy ku kia có mỗi mấy chục slient mà treo server luôn :v
Cloudflare cùi lắm nó lòe gà thôi bợn ơi....
Còn mình thì nghĩ Thớt ko biết DDOS đâu, nhưng lũ ú gờ có dịch vụ DDOS thuê đấy, chắc cùng lắm vào đó thuê :rolleyes: ... Có tiền thuê 1 tuần thì site lão kia cũng chả làm ăn gì đc trong 1 tuần. Cuộc chiến tiền bạc và ai lì hơn thôi.

Cơ bản thớt vừa mất tiền nên đang cáu, bạn kia thì ko bình tĩnh giải thích cho thớt hiểu mà chắc đang stresss gì đó nên vung abc xyz ra nên thớt lại càng cay... Các bạn cứ bình tĩnh lại đi @@

ko phải là ko giải thích, mà cái thái độ trẻ trâu của bạn kia làm ức chế ko chịu đc.

- thứ hai: dù cúp máy nhưng cũng hiểu vấn đề nên mình đã chủ động nhắn tin rất lịch sự "cần hỗ trợ gì thì bạn nói rõ, đừng giở giọng đó", nhắn tin câu trước câu sau được vài tin bạn cũng lại giờ cái tài sẽ ddos ra nên mình nhắn tin mời bạn luôn. Bạn up full log sms nên chứ ko phải cắt cúp như vậy mọi người ko hiểu.

còn nói thật 1tr5 đối với tôi thì cũng ko phải quá to, nhưng lại bị ông thách thức lúc đó điên lên thì tìm người cho site ông tèo, có người nhận rồi nhưng lúc đó tôi hạ hoả rồi, ko muốn ảnh hưởng người ko liên quan, tôi muốn xác nhận rõ lại ông hiểu chưa,

ko phải là ko giải thích, mà cái thái độ trẻ trâu của bạn kia làm ức chế ko chịu đc.
xin lỗi ông nhé, khi ông thách thức người khác thì có thể sẽ phải nhận hậu quả, ảnh hưởng tới công việc của ông. mà tôi ko biết là tai ông có vấn đề gì ko, khi mà tôi gọi điện ngay lúc đầu đã nói rõ và ko có 1 câu nào nói ông ko hợp tác thì tôi sẽ ddos site ông

Xin nhắc lại 1 lần nữa cho ông thông, tôi nói là nếu ko tìm hiểu rõ thì tôi đã ddos site ông rồi, tôi gọi điện cho ông là nhờ ông tra thông tin của thằng kia

Thông tin thì chỉ có số Z chứ muốn thông tin j nữa ?

"mình lấy 1.467.648 VNĐ thôi, fix cho bạn đấy"
Nghe câu này là thấy "tanh" rồi mà cũng chuyển tiền thì Quỳ bạn thớt :))))
Scam nó đã tính rồi, ở đó mà tìm Info :))))

Thông tin thì chỉ có số Z chứ muốn thông tin j nữa ?
Bị thách thức lúc trước khi đưa số Z cơ Mod ạ, còn topic này để xác nhận lại xem chủ site có liên quan gì tới số Z kia ko thôi, và cũng cảnh báo luôn số Z cho ai giao dịch sao này nếu có gặp thì tránh nó ra

Thực ra vấn đề thái độ ở đây chỉ là mỗi người hiểu một ý
"Mình đang nhờ bạn đó, nếu không mình đã ddos site bạn rồi"
Bác thớt ý là, muốn nhờ giúp đỡ để tìm hiểu rõ, chứ nếu không tìm hiểu rõ thì đã ddos site muathe247
Bác site hiểu là, bác thớt muốn giúp đỡ, nếu không giúp sẽ ddos site
Nhưng nói thật, câu bác thớt nếu mình nghe cũng rất dễ hiểu lầm nhé

"mình lấy 1.467.648 VNĐ thôi, fix cho bạn đấy"
Nghe câu này là thấy "tanh" rồi mà cũng chuyển tiền thì Quỳ bạn thớt :))))
Scam nó đã tính rồi, ở đó mà tìm Info :))))
Thím thử 1 tay lo cho team từ a-z xem chi phí cho 20 cái máy nó ra sao, mọi thứ tôi chịu tool sock ssh còn mỗi máy móc và lead là anh em tự làm thôi, rate thì 50 - 50 nên tiết kiệm dc chút nào hay chút đó. Số mình chắc ko hợp với tiết kiệm kiểu này, lần đầu đã ăn nguyên quả cam ngọt quá :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back