Facebook ads- Nơi giải đáp mọi vấn đề thắc mắc =)))))

fee sao bac

Đào tạo mảng black fb đây, vô vàn cách để bú tiền của fb, mỗi người mỗi cách làm khác nhau. T biết rất nhiều tay chơi black chuyên mà giàu sụ kinh khủng. Với tôn chỉ “ko bùng đời ko nể”. Vào việc thôi ae
Newbie mới hoàn toàn thì nên tìm hiểu từ đâu anh nhỉ ?

Đào tạo mảng black fb đây, vô vàn cách để bú tiền của fb, mỗi người mỗi cách làm khác nhau. T biết rất nhiều tay chơi black chuyên mà giàu sụ kinh khủng. Với tôn chỉ “ko bùng đời ko nể”. Vào việc thôi ae
Em là newbie mới hoàn toàn thì nên học từ đâu anh nhỉ ?

Hello anh em, mình là cựu member MMO4me since 2013. Lâu rồi ko vào group có vẻ thấy ae hoạt động ít đi nhiều do mạng xã hội giờ phát triển quá. Nay mảng FB cũng được Admin cập nhật nên mình cũng góp vui xíu. Với kinh nguyệt 2 năm làm ads Facebook thì mình sẽ cố gắng giải đáp hết các thứ cho ae muốn vào mảng này. Một mảng cực màu mỡ theo mình đến thời điểm hiện tại. Nên ae nào muốn chơi hay muốn học hỏi chạy ads có vde gì thì cứ cmt xuống dưới mình sẽ cố gắng giải đáp cho ae về mảng này :D
Giờ có cách nào add thẻ không bác, toàn bị hold với die

Chấm. Còn nhận học viên không nhỉ

hello ae, thấy ae quan tâm khá nhiều về FB. khóa học hiện mình ko dạy nữa vì khá bận mng có thể đi học các khóa cơ bản là bắt đầu làm được r. còn vde gì khó quá thì lên đây hỏi mình sẽ giải đáp giúp ae. Chúc ae thắng lợi :D

Có ông anh vừa mở phòng khám đa khoa. Ông ấy đang muốn chạy quảng cáo, tạo web site, fanpage. Có bác nào nhận kèo này ko? Xin giá đẹp.

hello ae, thấy ae quan tâm khá nhiều về FB. khóa học hiện mình ko dạy nữa vì khá bận mng có thể đi học các khóa cơ bản là bắt đầu làm được r. còn vde gì khó quá thì lên đây hỏi mình sẽ giải đáp giúp ae. Chúc ae thắng lợi :D
Bác cho e hỏi giờ muốn mua tk ngưỡng về chạy mất trí nhớ thì cần lưu ý gì ko ạ? Sợ mua về cái xong khoá lại mất tiền oan. Nếu được bác cho e xin chỗ mua tk uy tín đc ko ạ, mong đc bác giải đáp

Bác cho e hỏi giờ muốn mua tk ngưỡng về chạy mất trí nhớ thì cần lưu ý gì ko ạ? Sợ mua về cái xong khoá lại mất tiền oan. Nếu được bác cho e xin chỗ mua tk uy tín đc ko ạ, mong đc bác giải đáp
ko biết chơi tốt nhất ko nên mua, nên tư duy chạy sạch đi b. còn về phần bùng thì b đủ lãi thì ko cần bùng, còn ko đủ lãi bùng cũng đc.
có vài lưu ý khi bùng:
1. bùng sẽ có tỉ lệ hên xui liên đới tới sp đang chạy> cpm bị cao khi set lại
2. bùng khi set lại camp mới ads có thể đắt hơn những tk đang chạy sẵn cần 1 số time để cân bằng lại
3. bùng thì chú ý phần lặp ngưỡng tính toán sao cho bùng đc nhiều tiền nhất ))

ko biết chơi tốt nhất ko nên mua, nên tư duy chạy sạch đi b. còn về phần bùng thì b đủ lãi thì ko cần bùng, còn ko đủ lãi bùng cũng đc.
có vài lưu ý khi bùng:
1. bùng sẽ có tỉ lệ hên xui liên đới tới sp đang chạy> cpm bị cao khi set lại
2. bùng khi set lại camp mới ads có thể đắt hơn những tk đang chạy sẵn cần 1 số time để cân bằng lại
3. bùng thì chú ý phần lặp ngưỡng tính toán sao cho bùng đc nhiều tiền nhất ))
Em 28t chưa vợ con đang nợ 5 tỷ. Bác có thể cho em cơ hội theo bác làm lại cuộc đời không ạ 🥹🥹

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom