Matrix Extrang vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
Nói thế mà cũng tin. haizzzzzzzzzzzzzzz. Toàn newbie chơi với nhau :)). Đến PRO forum này hứa ta còn éo tin nữa là newbie hứa

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.033
Chat with me via Skype
Chào bạn phamvn1988,

Bạn có thể upload bằng chứng giữa giao kèo bạn trangEX nói nếu site scam sẽ bù lỗ 150% cho mem lên được không? Nếu sự việc để lại hậu quả có tính chất nghiêm trọng hoặc ảnh hưởng tới tài sản của bạn, mình sẽ chuyển qua box Report Scam. Nếu hậu quả là ít hoặc không có, theo mình bạn nên rút kinh nghiệm cho lần sau vì bất cứ hình thức MMO nào đều có mức độ rủi ro nhất định vì thế việc đảm bảo cho một chương trình nào đó là rất khó.

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Chào bạn phamvn1988,

Bạn có thể upload bằng chứng giữa giao kèo bạn trangEX nói nếu site scam sẽ bù lỗ 150% cho mem lên được không? Nếu sự việc để lại hậu quả có tính chất nghiêm trọng hoặc ảnh hưởng tới tài sản của bạn, mình sẽ chuyển qua box Report Scam. Nếu hậu quả là ít hoặc không có, theo mình bạn nên rút kinh nghiệm cho lần sau vì bất cứ hình thức MMO nào đều có mức độ rủi ro nhất định vì thế việc đảm bảo cho một chương trình nào đó là rất khó.

Cái bài nó tuyển ref lâu lắm rồi giờ tìm lâu lắc với lại bài đó mình nhớ là có rất nhiều pages nên không biết lời nói đó nằm ở page nào. Cứ hỏi mọi người làm ref cho trangex thì biết ngay.

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
site nó chạy bao nhiêu lâu rồi mà vẫn còn bới lên? :binhsua18:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Cái bài nó tuyển ref lâu lắm rồi giờ tìm lâu lắc với lại bài đó mình nhớ là có rất nhiều pages nên không biết lời nói đó nằm ở page nào. Cứ hỏi mọi người làm ref cho trangex thì biết ngay.
Search theo chế độ bài viết sẽ thấy thui mà, tầm 20 trang mất chừng 15 phút

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
đầu tiên là về vấn đề nói bảo hiểm 150% ?? đây là topic mình tuyển ref, bạn vui lòng tìm xem cái bảo hiểm 150% ở đâu?
http://mmo4me.com/showthread.php?77688-ADZREWARDS-lai-2-1-ngay-trong-100-ngay

vấn đề thứ 2 : site adzrewards.com chưa hề scam. Site nói do vốn LR thu mua chưa đủ để chi trả nên vẫn thanh toán từng hóa đơn 1. Bên mấy topic khác liên quan đến adzrewards.com vẫn có proof hàng ngày.
Và đây là mail mình hỏi admin hôm qua về vấn đề 3 tk của mình chưa được pay. Và admin trả lời là do vốn LR chưa đủ để thanh toán tất cả yêu cầu nên admin đang thu LR và pay dần dần theo các yêu cầu.

Mình biết là có nhiều người ghét mình. Khi quay lại forum mình nghe ruby khuyên nhủ.
Giờ mình sẽ kiềm chế và trách xung đột, và không thể hiện cái tội một các thái quá.
Mình cũng sẽ không mang các site invest shares về forum vì hiện tại cho thấy cac site đều scam rất sớm.
Cũng mong các bạn đã có xích mích hay có thành kiến với mình thì có thể bỏ qua. Việc cãi nhau vừa mất thời gian vừa làm mệt đầu.
Cám ơn

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
TrangEX đã bảo vậy rồi thì những ai có hiềm khích cũng nên bỏ qua cho nhau, ko nên gây xung đột giữa thành viên trong forum với nhau làm gì?

đầu tiên là về vấn đề nói bảo hiểm 150% ?? đây là topic mình tuyển ref, bạn vui lòng tìm xem cái bảo hiểm 150% ở đâu?
http://mmo4me.com/showthread.php?77688-ADZREWARDS-lai-2-1-ngay-trong-100-ngay

vấn đề thứ 2 : site adzrewards.com chưa hề scam. Site nói do vốn LR thu mua chưa đủ để chi trả nên vẫn thanh toán từng hóa đơn 1. Bên mấy topic khác liên quan đến adzrewards.com vẫn có proof hàng ngày.
Và đây là mail mình hỏi admin hôm qua về vấn đề 3 tk của mình chưa được pay. Và admin trả lời là do vốn LR chưa đủ để thanh toán tất cả yêu cầu nên admin đang thu LR và pay dần dần theo các yêu cầu.

Mình biết là có nhiều người ghét mình. Khi quay lại forum mình nghe ruby khuyên nhủ.
Giờ mình sẽ kiềm chế và trách xung đột, và không thể hiện cái tội một các thái quá.
Mình cũng sẽ không mang các site invest shares về forum vì hiện tại cho thấy cac site đều scam rất sớm.
Cũng mong các bạn đã có xích mích hay có thành kiến với mình thì có thể bỏ qua. Việc cãi nhau vừa mất thời gian vừa làm mệt đầu.
Cám ơn
Nếu không có trong bài viết thì có trong tin nhắn offline Y!M mà mày gởi cho mọi người.

- - - Updated - - -

Lãi không chia, tiền withdraw thì 9 ngày rồi không trả thì là scam chứ còn gì nữa

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu không có trong bài viết thì có trong tin nhắn offline Y!M mà mày gởi cho mọi người.

- - - Updated - - -

Lãi không chia, tiền withdraw thì 9 ngày rồi không trả thì là scam chứ còn gì nữa

Site vẫn chưa scam, ngày 29 mình vẫn được pay, tuy hơi chậm do thiếu hụt LR.
Thật tình mình cũng không ưa j Trangex. ( ai cũng biết dám chơi dám chịu nhưng việc pr quá mức đã làm cho nhiều ref thiệt hại, trong đó có mình và cách nói chuyện không xem ai ra gì) Nhưng cậu ấy đã nói thế rồi thì thôi, thêm bạn bớt thù, nếu có mất tiền thì coi như học phí để học hỏi thêm kinh nghiệm

Đây gọi là lãi không chia ??

Còn đây là 9 ngày ko pay?
[TABLE="class: formt, width: 1, align: center"]
[TR]
[TD="class: tr1"]1[/TD]
[TD="class: tr1"]supanas11[/TD]
[TD="class: tr1"]$1.7600[/TD]
[TD="class: tr1"]31st Oct 2012[/TD]
[TD="class: tr1"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr1"]2[/TD]
[TD="class: tr1"]wingstar[/TD]
[TD="class: tr1"]$3.2000[/TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr1"]3[/TD]
[TD="class: tr1"]weterok[/TD]
[TD="class: tr1"]$2.0000[/TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr1"]4[/TD]
[TD="class: tr1"]caytien241286[/TD]
[TD="class: tr1"]$1.7600[/TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr1"]5[/TD]
[TD="class: tr1"]supanas11[/TD]
[TD="class: tr1"]$1.8600[/TD]

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Site đang pay ngày hôm nay. Có thể vào site rồi vào Proof of Payments để xem

nhiều thành viên quan tâm quá:
cayqua, crazyman59, danhcong91, huongnc83, huuthu, huylonely, Itavina, kid12114, lamtoidi, leanhtuanlat, linhdungvn, macdai gia, niceday, no_star_where, phambynh, pokervn2012, pthoang61, seuvuon, sharingtb, theha87, trangEX, tuanxuan9891, vurayman

lamtoidi

Junior
Reactions
54
MR
0.004
cuộc chiến đã đến hồi gay cấn, trang đang nhường bước nhưng phamvn1988 cũng ko chịu thua.

Oh thấy xuất hiện :
[TABLE="class: cms_table_formt, width: 1, align: center"]
[TR]
[TD="class: cms_table_tr1"]2[/TD]
[TD="class: cms_table_tr1"]wingstar[/TD]
[TD="class: cms_table_tr1"]$3.2000[/TD]
[TD="class: cms_table_tr1"]31st Oct 2012[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Ae nên bắt tay nhau đừng nên war làm gì nữa

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Chào cả nhà , hiện tại thì site chưa cho ăn cam ,nhưng do trục trặc kỹ thuật nên tiền về chậm ,và đã nâng mức min pay lên là 5$ ,lãi hàng ngày vẫn chia.Còn cái câu bù lỗ 150% sau khi site cho ăn cam là có thật .dù bạn trang có ghét nhưng sự thật vẫn là sự thật.(ko có ý gì khác ,xin đừng ném đá ,nói lời chua chát) .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week