Matrix Extrang vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Chào cả nhà , hiện tại thì site chưa cho ăn cam ,nhưng do trục trặc kỹ thuật nên tiền về chậm ,và đã nâng mức min pay lên là 5$ ,lãi hàng ngày vẫn chia.Còn cái câu bù lỗ 150% sau khi site cho ăn cam là có thật .dù bạn trang có ghét nhưng sự thật vẫn là sự thật.(ko có ý gì khác ,xin đừng ném đá ,nói lời chua chát) .
đầu tiên là site chưa scam.
còn tiếp theo là mình không nhớ là có nói bù lỗ 150% khi site scam? Nếu bạn có vui lòng pub nên. Nếu đúng mình có nói vậy mình sẽ có trách nhiệm với lời nói của mình.

Và riêng chủ topic, việc phá đám nhiều topic mình cũng ko tiếp lời vì dĩ hòa vi quý nhưng rule forum nếu ko có bằng chứng thì cậu có thể bị ban vì vu khống. Nên cậu nên tìm cậu nói đó và pub nên. Nếu có mình sẽ có trách nhiệm với lời nói của mình, còn nếu không vui lòng mod cho chủ topic ra đảo.
cám ơn

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
mềnh cũng có lúc hk đồng ý với cô Extrang này, nhưng cái ji ra cái đó, thích thì chơi hk thì thôi. Trên mmo này cái ji cũng phải có proof đã thớt ===>> quy luật của trò chơi vốn dĩ trước jo vẫn thế

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Nói nhiều quá, mày mà không có nói câu site scam mình bù lỗ 150% thì tao đi bằng đầu, mem huuthu đã xác nhận và còn nhiều mem khác chưa đọc bài này, nếu họ đọc thì chắc chắn sẽ vào xác nhận

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói nhiều quá, mày mà không có nói câu site scam mình bù lỗ 150% thì tao đi bằng đầu, mem huuthu đã xác nhận và còn nhiều mem khác chưa đọc bài này, nếu họ đọc thì chắc chắn sẽ vào xác nhận
Vậy thì đợi site Scam thì trangex sẽ thực hiện đúng như câu nói đó, trangex vào xác nhận nhé! Còn giờ site chưa scam mà! ^_^!

mình ko nhớ có nói câu đó, còn nếu cậu và huuthu nói có thì vui lòng tìm lại và up proof lên hộ mình. Nếu có mình sẽ chịu trách nhiêm với câu nói đó.
Còn không thì việc này nhường cho mod giải quyết, việc cậu lập topic phải có 1 kết quả vì ko chỉ mình mà còn nhiều người cũng đã mất thời gian cho topic này.

- - - Updated - - -

Vậy thì đợi site Scam thì trangex sẽ thực hiện đúng như câu nói đó, trangex vào xác nhận nhé! Còn giờ site chưa scam mà! ^_^!
mình ko nhớ có nói câu đó. Còn nếu mình có nói vậy thì mình sẽ chịu trách nhiêm với câu nói đó ^^ Nhưng giờ mình cần proof của huuthu hoặc chủ topic để mình có thể biết chính xác của việc này.

kid12114

Senior
Reactions
161
MR
0.000

xem ra ngồi bùn bùn cay cú Trang Ex vụ gì đó nên đào mộ lên đây mà

kothekoco5

Newbie
Reactions
390
MR
0.000
Chào bạn phamvn1988,

Bạn có thể upload bằng chứng giữa giao kèo bạn trangEX nói nếu site scam sẽ bù lỗ 150% cho mem lên được không? Nếu sự việc để lại hậu quả có tính chất nghiêm trọng hoặc ảnh hưởng tới tài sản của bạn, mình sẽ chuyển qua box Report Scam. Nếu hậu quả là ít hoặc không có, theo mình bạn nên rút kinh nghiệm cho lần sau vì bất cứ hình thức MMO nào đều có mức độ rủi ro nhất định vì thế việc đảm bảo cho một chương trình nào đó là rất khó.

proof thì proof nè sếp.
Đây là link: http://mmo4me.com/showthread.php?77682-thanh-vien-extrang-nhan-rcb

còn đây là hình ảnh chứng minh.

p/s : ko nói thì thôi, một khi đã nói thì phải làm bạn ah

proof thì proof nè sếp.
Đây là link: http://mmo4me.com/showthread.php?77682-thanh-vien-extrang-nhan-rcb

còn đây là hình ảnh chứng minh.

p/s : ko nói thì thôi, một khi đã nói thì phải làm bạn ah

ok vậy xác nhận là chủ topic nói đúng nha.

Theo lời cam kết của mình đến ngày 13-11 ( 2 tháng sau khi mình tuyên bố ) nếu site scam mình sẽ đền bù sao cho tiền các bạn nhận từ site và tiền nhận từ mình đủ 150% . OK
MOD có thể quote lại câu này của mình để làm chứng cứ.

Topic có thể closed được rồi.
Cám ơn

Bấm thanks không chưa đủ, phải cảm ơn bác phát nữa. Giờ còn già mồm nữa không.
chẳng có gì mà già mồm? Mình nói rồi mình ko nhớ có nói điều đó. Còn nếu có thì mình chịu trách nhiệm thôi. Chẳng có gì to tát. Cũng may cho cậu là có người tìm được pub lên , còn không thì cậu cũng ra đảo vì vu khống nếu cậu ko tìm được proof.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.033
Chat with me via Skype
Ok, ở trên cũng có quote và comment của bạn trangEX rồi. Hiện tại theo mình thấy tình trạng site như vậy chưa là scam, chỉ là có dấu hiệu bất ổn thôi.
Topic dẫn chứng cũng nằm trong box Others. Vậy nên topic này sẽ closed
Nếu bạn chủ topic muốn làm rõ trách nhiệm hơn hay bạn trangEx cần rõ ràng thêm vui lòng lập topic trong box Report Scam nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week