Matrix Extrang vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lúc site adzrewards chạy trangex nói nếu scam sẽ bù lỗ 150% cho mem. Giờ nó scam rồi đó, có tính bù lỗ cho mem không đây.

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
chơi thì chấp nhận thôi bạn à.ai mà đền dc.nếu mà biết đèn 150% thì tội gì mình k mua về chơi cho khỏe.

- - - Updated - - -

chơi thì chấp nhận thôi bạn à.ai mà đền dc.nếu mà biết đèn 150% thì tội gì mình k mua về chơi cho khỏe.

- - - Updated - - -

Bác nói hay nhỉ, chính miệng nó nói sẽ bù lỗ 150% cho mem nếu site scam chứ có phải mình bắt buộc nó bù lỗ đâu, không tin thì cứ hỏi mem khác theo nó là rõ thôi. Còn nếu không thì banned mẹ nick nó đi cho khỏi đi lừa newbie hết lần này đến lần khác

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Bác nói hay nhỉ, chính miệng nó nói sẽ bù lỗ 150% cho mem nếu site scam chứ có phải mình bắt buộc nó bù lỗ đâu, không tin thì cứ hỏi mem khác theo nó là rõ thôi. Còn nếu không thì banned mẹ nick nó đi cho khỏi đi lừa newbie hết lần này đến lần khác

bác này hình như có hiềm khích với trangex thì phải

topic nào cũng thấy đá đểu :binhsua24:

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Cái con này mồm mép éo ai mà tin đc, nói 1 đăng làm 1 nẻo mồm thì hùng hồn bảo éo cần forum này nữa, toàn GATO bảo bắn khỏi đây lâu rồi mà, sao giờ lại quay lại....nói chính xác hơn là éo có forum này có mà éo sống đc ấy. bày đặt vl!

à trc là ref của trangex chơi mấy cái invest shear.mặc dù mình cũng không khá hơn mấy bạn đâu.cái kencash và cái trc đó đi tong 220$ và cái daily sau này của hieudaica68 mất tiếp 420$ nữa.nhưng tại mình nghĩ tại mình k tìm hiểu kỹ và tham lam nên cắn răng chịu thôi.chứ tiền ai không xót.còn trangex chỉ là uplink và mình thấy trangex suppor nhiệt tình lại thật thà nữa.lần trc mình bị acc pz lock đó.refund lại trangex thì lập tức trangex send lại cho mình ngay.trong khi đó mình rao trên 4rum cả đống.nhưng chúng nó chỉ biết nhận $ mình refund chứ éo send lại cho mình 1 cắc.nên mình thấy trangex tin dc.mấy hôm trc rangex bảo nick bị baner chưa mở dc mượn nick mình để pót mình cũng nói rõ rồi cho trangex mượn 1 ngày và ngừng mọi gd còn gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week