Matrix EvoBinary - Evobinary.com. Site đầu tư uy tín và an toàn với lãi suất 27%/tháng

bro nên vui vì bác ấy ko join :D :D

cùng quan điểm :oops: thím ấy mà nhảy vào thì kiểu gì cũng phải đứng ngoài :oops:

May quá thánh nhọ không vào , site còn sống dài dài

yêu cầu pass qua email thì nó gửi link đăng nhập chứ ko có điền pass. khi đăng ký thì ko có điền pas. chả hiểu đk như thế nào
Khi bác đăng ký xong, nó sẽ gửi vào mail bác 1 link xác nhận. Khi bác click vào link đó nó sẽ hiện ra site để bác nhập pass của bác vào. Sau khi thực hiện xong bước này bác đăng nhập bình thương.

Tình trạng hiện tại: Giờ bác vào link ở mail click vào và nhập pass vào nhé...Sau đó đăng nhập thôi

Khi bác đăng ký xong, nó sẽ gửi vào mail bác 1 link xác nhận. Khi bác click vào link đó nó sẽ hiện ra site để bác nhập pass của bác vào. Sau khi thực hiện xong bước này bác đăng nhập bình thương.

Tình trạng hiện tại: Giờ bác vào link ở mail click vào và nhập pass vào nhé...Sau đó đăng nhập thôi
vào link đó nhưng ko dc thế mới nói. tạo 3acc rồi vẫn vậy

mình cũng bị y chang bạn, nên ko reg acc được, contact support thì nó tạo pass về cho bạn, giờ chắc nó mới biết bug này nên chắc sẽ gửi pass cho bạn nhanh.
Của mình thì hơn 1 tuần, hôm qua mới gửi pass về.

mình cũng bị y chang bạn, nên ko reg acc được, contact support thì nó tạo pass về cho bạn, giờ chắc nó mới biết bug này nên chắc sẽ gửi pass cho bạn nhanh.
Của mình thì hơn 1 tuần, hôm qua mới gửi pass về.
Vô lý nhỉ vì mọi người đều đăng ký bình thường, mình cũng vừa đăng ký lại thử 1 cái thì thấy vẫn OK.
Bạn có thể gửi mình acc và mail bạn cần đăng kí. Mình vẫn có thể đang ký cho bạn đc, sau đó bạn vào đổi thông tin và up cmnd để verify thôi.

Vô lý nhỉ vì mọi người đều đăng ký bình thường, mình cũng vừa đăng ký lại thử 1 cái thì thấy vẫn OK.
Bạn có thể gửi mình acc và mail bạn cần đăng kí. Mình vẫn có thể đang ký cho bạn đc, sau đó bạn vào đổi thông tin và up cmnd để verify thôi.

Vấn đề bug này thì có thể xảy ra với số ít, nếu nói "vô lý" thì ko đúng đâu, dễ khiến mình tưởng bro bảo mình xạo đấy :)

Đây là thư support gửi password của Evo sau khi mình ko tài nào điền pw được lúc đăng ký

Thông tin trên site thiếu nhiều quá, đưa ra mấy gói khác nhau mà ko mô ta tại sao nhà đầu tư nên chọn gói cao hơn

Thông tin trên site thiếu nhiều quá, đưa ra mấy gói khác nhau mà ko mô ta tại sao nhà đầu tư nên chọn gói cao hơn
Gói cao hơn có lợi thế khi xây dựng hệ thống bạn ạ.
Do có nhiều bạn hỏi nên tối nay mình sẽ làm video giới thiệu về cách đăng ký cũng như lợi thế của các gói.

Cái trên của bạn là reset password... Nếu vẫn chưa đc mình có thể teamview để xem... Thank!
Minh đăn ký cả hàng ngàn site rồi chả lẻ site này mình ko biết đăng ký. :DSite này nó bị lỗi mà chwa fix. làm ăn ko chu đáo

Đây là nhóm đầu tư nổi tiếng tại Đức đã tham gia Questra và giờ là EvoBinary nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom