Matrix EvoBinary - Evobinary.com. Site đầu tư uy tín và an toàn với lãi suất 27%/tháng

lợi nhuận 18% trên tổng vốn sẽ đc trả theo ngày or theo tuần or tháng
small tiger (15).gif

Evo Binary giải thích các gói đầu tư - tiếng Việt

THanks bác đã đóng góp 1 video tiếng việt cho mọi người hiểu rõ hơn về Evo

Chúc bâc thành công, đọc topic của bạn nhớ lại cái thời đầu mình giới thiệu site CECVN.

Mình sẽ theo dõi 1 thời gian. Và hy vọng có thêm 1 kênh đầu tư tốt cho anh em mmo. Và hy vọng bạn làm tốt trách nhiệm của một upline ;)

Ok Bác. Em sẽ cố gắng support nhiệt tình cho mọi người khi tham gia.

Sói già phố Wall: Jordan Belfort tham gia hội nghị tại Dubai với Evo Binary

Ai chưa biết Sói già phố Wall: Jordan Belfort thì xem phim "The Wolf of Wall Street" do anh Leo đóng nhé :D

MV5BMjIxMjgxNTk0MF5BMl5BanBnXkFtZTgwNjIyOTg2MDE@._V1_SY1000_CR0,0,674,1000_AL_.jpg

Anh Leo đóng phim này suýt nữa được Oscar rồi...chắc do chưa đầu tư vào Evo nên giám khảo chưa cho...:D

Lấy cái gì để dẫn chứng là Jordan Belfort tham gia Evo Binary ??? Cái clip trên nói lên đc cái gì ??? :oops: có xác nhận từ chính Jordan Belfort tham gia Evo Binary ko ??? Toàn cảnh cái clip trên chỉ là Jordan Belfort bước ra từ chiếc xe và đi vào 1 tòa nhà.............

Lãi "up to 27%" thì cụ thể là bao nhiêu nhỉ, có đạt được mức đó không ? Thực tế đầu tư của bạn lãi thế nào (mức trung bình) ?

Lãi "up to 27%" thì cụ thể là bao nhiêu nhỉ, có đạt được mức đó không ? Thực tế đầu tư của bạn lãi thế nào (mức trung bình) ?
Lãi tất cả các gói đang là 27% bạn ạ. Từ khi chạy chính thức không thay đổi nhé.

Lấy cái gì để dẫn chứng là Jordan Belfort tham gia Evo Binary ??? Cái clip trên nói lên đc cái gì ??? :oops: có xác nhận từ chính Jordan Belfort tham gia Evo Binary ko ??? Toàn cảnh cái clip trên chỉ là Jordan Belfort bước ra từ chiếc xe và đi vào 1 tòa nhà.............
Bạn xem 2 clip trên của một bạn post lên nhé. Thứ 2 nữa là mình cũng check trên Facebook của Jordan thì vào ngày đấy, ông cũng viết là đang ở Dubai và muốn rủ người đi đánh tennis

Làm tiếp 1 gói 1500 EU nữa rồi để nghỉ tết nào:

thực tế là lãi có 18%/tháng thôi vì gói nào cũng dành 1/3 số tiền đầu tư làm chi phí..còn 2/3 tiền đó mới là đi đầu tư.
27% là 27% của 2/3 số tiền tổng ném vào.:D

thực tế là lãi có 18%/tháng thôi vì gói nào cũng dành 1/3 số tiền đầu tư làm chi phí..còn 2/3 tiền đó mới là đi đầu tư.
Chuẩn luôn bác...

Vậy ko phù hợp dùng btc dep vì btc đang có đà tăng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week