Matrix EvoBinary - Evobinary.com. Site đầu tư uy tín và an toàn với lãi suất 27%/tháng

Vậy ko phù hợp dùng btc dep vì btc đang có đà tăng
- Bác dep bằng gì thì vào trong site cũng chỉ là một loại tiền là EURO thôi. Sau này tiền sinh lãi bác rút về BTC, hay ADV đều được. Đặc biệt nếu rút về BTC nó sẽ tính giá BTC/EURO ở thời điểm hiện tại để chuyển về số lượng BTC phù hợp.
- Bác có thể dep muộn hơn để chờ BTC giảm, tuy nhiên vào bất cứ thời điểm nào thì site cũng đều quy ra giá trị BTC/EURO tại thời điểm hiện tại để ra đc số BTC chính xác. Chính vì thế nên chỉ có 15 phút để thực hiện lệnh BTC.
- BTC thất thường lắm bác ạ, nếu biết chính xác BTC tăng thì nên mua vào trữ trước cũng đc.

lãi suất các gói bằng nhau, vậy chơi gói nào cũng đc ???
Đúng rồi bạn, Các gói lãi suất đều bằng nhau, chỉ có gói starter ( 50 euro) là không được chia lãi.

Vừa theo 500. Chúc tất cả anh em may mắn!

Vừa theo 500. Chúc tất cả anh em may mắn!
Bạn cho mình địa chỉ BTC để mình gửi bạn Refback nhé. THanks bạn đã vào team của mình. Good luck

bác chăm chỉ ghê nhỉ? chúc mọi người may mắn, mình còn phải theo dõi thêm ít nữa, nói chung là non gan ạ.
:p
Muốn giàu thì phải liều 1 tý bác ạ...Hehe. Cái này em đọc được trong sách nhé

bác chăm chỉ ghê nhỉ? chúc mọi người may mắn, mình còn phải theo dõi thêm ít nữa, nói chung là non gan ạ.
:p
Cái trang meccafunds kia nó nói trả lãi cuối kỳ sau 180 ngày. Chẳng biết nó sống được đến lúc đó không. Đang hỏi nó chuyển qua plan lãi ngày xem được không. :p
À gửi add địa chỉ ví btc của mình:

1Ma2MVs5vQ6qiuHYoVG5erPfeMTKXJ4GVK

Cái trang meccafunds kia nó nói trả lãi cuối kỳ sau 180 ngày. Chẳng biết nó sống được đến lúc đó không. Đang hỏi nó chuyển qua plan lãi ngày xem được không. :p
À gửi add địa chỉ ví btc của mình:

1Ma2MVs5vQ6qiuHYoVG5erPfeMTKXJ4GVK

Bác nhận hàng nhé

Thêm 2 bằng chứng nữa cho nhưng ai đang xem xét dự án nhé

Cập nhật thêm cái tổng hợp các hoạt động của EvoBinary tại Dubai....Hoành tráng

Một anh đẹp trai nữa nhận hàng nhé....Các bạn nếu có thắc mắc gì về dự án PM mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom