New Everve Reviews : SCAM or LEGIT ?

nó suspended r có mở lại không bác, tại mấy nay e hơi máu follow twitter dữ quá mà kh thấy block gì
Nó block bạn mở lại được, nhưng acc nằm dưới dạng rỗng( mất hết lượt follow ) hình như nó ẩn với mọi người, chúng ta chỉ thấy hoạt động của người khác thôi. Hôm trước bị, Everve nó hỏi và kiểm tra rất kỹ lượng task đã làm để kiểm chứng trên acc, nên đừng lạm dụng twitter

Làm dạng task này có nhanh k bác. Mỗi ngày mất khoảng nhiêu h/ngày

Làm dạng task này có nhanh k bác. Mỗi ngày mất khoảng nhiêu h/ngày
Bạn chơi thì mình chỉ cách nhanh nhất có thể, vấn đề ở bạn có chịu cày ko thôi. Tiền thì không nhiều nhưng 1 tháng không dưới 40$. Cái này là mình đã làm, ban đầu mò mẫm thử rồi sai rồi thử miết ra cách cày nhanh.

Tại mknlàm ks quen r. Ăn sổi mà k ra đều nên kiếm thêm mấy cái khác. Nếu mất nhiều time thì mk k làm được vì giống làm task ở hive

Nó block bạn mở lại được, nhưng acc nằm dưới dạng rỗng( mất hết lượt follow ) hình như nó ẩn với mọi người, chúng ta chỉ thấy hoạt động của người khác thôi. Hôm trước bị, Everve nó hỏi và kiểm tra rất kỹ lượng task đã làm để kiểm chứng trên acc, nên đừng lạm dụng twitter
Everve nó chỉ hỏi khi bị suspended hay lúc rút tiền nó sẽ hỏi bác? mà hỏi mình phải trả lời chính xác hay sao bác, tại trc khi làm task thì twitter của e có follow 1 ít mà e kh nhớ rõ

Everve nó chỉ hỏi khi bị suspended hay lúc rút tiền nó sẽ hỏi bác? mà hỏi mình phải trả lời chính xác hay sao bác, tại trc khi làm task thì twitter của e có follow 1 ít mà e kh nhớ rõ
Khi rút tiền nó yêu cầu link acc nó check, khi nào nó gửi tin nhắn yêu cầu thì gửi

Khi rút tiền nó yêu cầu link acc nó check, khi nào nó gửi tin nhắn yêu cầu thì gửi
làm task lâu lâu e bấm follow r mà nó vẫn hiện bảng đỏ lên bảo nhiệm vụ chưa hoàn thành, lỗi này khắc phục sao bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom