• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Event][Ký sự Mod] Kiếm tiền trên mạng có thật không ?

Status
Not open for further replies.
Cám ơn anh em đã ủng hộ nhé, yêu anh em nhiều =))

like cho "dũng sĩ diệt mồi" trên bàn nhậu

bỏ nghề viết tool sang viết văn trào phúng được đấy, đăng lên tuổi trẻ cười kiếm nhuận bút cũng tốt chán:D

cách chơi rất đáng mặt đàn anh + thêm 1 chút về độ bựa

vote 1 phiếu, đọc vài bài viết của pro này, vui phết nhỉ. Tuy nhận văn ko hay nhưng cách kể chuyện hài huớc :D

Vote cho anh :)

h mới biết anh tunvit nhiều nghề gê nhá :oops:

nói chung là đang bt , đọc đến khúc này " bước vào mmo tại diendan hoicaytien của @ssmin cường 7cm với môn học kinh điển : captcha và làm reseller cho admin asian soft
" mình cười rũ rượi như ko dc bt zậy : ))

Vẫn cái chất bựa bựa nhưng rất thật của tunvit, đường phố là nhà :)

toàn là những con người tài năng !!! tại hạ thiệt là khăm phục TML VL !!!

nói chung là đang bt , đọc đến khúc này " bước vào mmo tại diendan hoicaytien của @ssmin cường 7cm với môn học kinh điển : captcha và làm reseller cho admin asian soft
" mình cười rũ rượi như ko dc bt zậy : ))
Sao mà cười luke , thấy bình thường mà ta :D
Vẫn cái chất bựa bựa nhưng rất thật của tunvit, đường phố là nhà :)
Real for life :D
toàn là những con người tài năng !!! tại hạ thiệt là khăm phục TML VL !!!
Đại gia rùa lại chọc nữa, thấy người ta nghèo chọc hoài nha :(

@ssmin =))
phải chăng là vozer đây chăng
chúc anh đạt giải nhé
hiện giờ vẫn xài soft captcha free nhóm của a. hí hí

Làm những cái không ai làm và những cái ngừ ta bỏ thì thớt lại làm. Nội công thâm hậu quá :D. Chúc tunvit thành công và thành công hơn nữa nhé;). Khi nào có dịp xuống Bình Thạnh làm vài chai lai rai với hội ngày ăn mày đêm nhậu nhẹt gái gú nhé. Hội mới chỉ thành lập có 6 tháng và 6 mems thôi. Toàn những Pờ Rào của mmo.:D. Ai có nhã hứng vào hội cho dui nhé:p

Chúc cậu thắng cuộc, kiếm thêm ít cháo..keke

Lên cho ông anh đã tình nguyện dấn thân vào chốn nguy hiểm rà soát "bom mìn" cho ace ;)

Kiệt ml chuẩn bị ẵm giải nhất
Cu Tũn ẵm giải nhì
Còn anh thì được 2 thằng khao chầu nhậu
Voteeeeeeeeee

CHắc là được giải rồi . Nhờ Fan và AntiFan hơi nhiều :D . 1 thời dùng soff bu bu chùa cho mem cheat . Thanks cậu

Vot3 1 phiếu có giải kiếm chút tiền Cafe nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom