Event-Cờ tướng by vic and lee

như vậy là xong giải và tìm ra đc người thắng cuộc, tổng kết và trao giải thưởng vào thứ 3, chậm nhất là thứ 4 :binhsua75:

bạn hỏi HP đi :)).
hình như máy thì cũng chỉ 23XX với mức 10p/ván :D
nhanav pro @@!

cái xx đó là chỉ số ELO :(( , 21xx là kì thủ rồi , máy thì 21xx đến 23xx , máy pro thì cao hơn nhưng chưa rõ bao nhiêu :((

bạn hỏi HP đi :)).
hình như máy thì cũng chỉ 23XX với mức 10p/ván :D
nhanav pro @@!

theo như ngày xưa tìm hiểu thì trên trang xiao của trung quốc j đấy, nó đấu cờ tính theo x. ko nhớ rõ nữa lâu lắm rồi. pro thì trên 20xx hay sao á. tớ chỉ chơi ở trang vn là ongame thui. hnay gặp 1 chút may mắn. ^^!

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Thanh Hóa nền cờ tướng phát triển quá :((
cậu ở đâu vậy. nghe nói sn 95 hở???? đánh hay quá. híc. híc

cái xx đó là chỉ số ELO :(( , 21xx là kì thủ rồi , máy thì 21xx đến 23xx , máy pro thì cao hơn nhưng chưa rõ bao nhiêu :((

ram 4gb đánh neuchess là đc 26xx - 28xx đó :)).
đk đi thi quốc gia đi nhanav :))

ram 4gb đánh neuchess là đc 26xx - 28xx đó :)).
đk đi thi quốc gia đi nhanav :))

éc. cớ mà bẻ mặt à :)) , híc thấy đnáh bình thường mà. trên ongame cũng có nhìu người đnáh hay lắm. mà ngày xưa sang bên nhà họ hàng chơi, gặp các phần mềm. đánh chẳng thấy phần mềm nào win mình cả. thấy phần mềm đnáh dở lắm à. híc.

éc. cớ mà bẻ mặt à :)) , híc thấy đnáh bình thường mà. trên ongame cũng có nhìu người đnáh hay lắm. mà ngày xưa sang bên nhà họ hàng chơi, gặp các phần mềm. đánh chẳng thấy phần mềm nào win mình cả. thấy phần mềm đnáh dở lắm à. híc.

26xx mà còn win , kiện tướng còn choáng đó , kiện tướng VN đây rồi :((

ghê chưa, đánh mà không phần mền nào win, thế này vô địch là phải rồi :)

Nếu thấy được thì hôm nào vào ongame, tớ mở soft test cậu xem :D
Nghe cậu nói phần mềm đánh dở thì cũng nổi da gà!

Nếu thấy được thì hôm nào vào ongame, tớ mở soft test cậu xem :D
Nghe cậu nói phần mềm đánh dở thì cũng nổi da gà!

thì ngày nhỏ thui, toàn thấy phần mềm máy ở nhà họ hàng, lao vào chơi, thấy toàn thắng, híc, chắc gặp phần mềm dở thui, chứ gặp pro, chắc thua qá. híc

neuchess là sw cờ quốc tế. chế độ hight thì đc 26xx - 28xx. mình thắng nó đc 1 ván duy nhất. từ đó đến h chưa thắng lần nào. cậu test thử coi. @@!
kiểu này ngang cơ cờ thủ quốc tế rồi :))

thì ngày nhỏ thui, toàn thấy phần mềm máy ở nhà họ hàng, lao vào chơi, thấy toàn thắng, híc, chắc gặp phần mềm dở thui, chứ gặp pro, chắc thua qá. híc

Thôi, chúc mừng bạn đã!
Nhìn cái avatar, vẫn còn rất trẻ mà vô địch cờ tướng luôn.

ai có pm nào hay hay. cho tớ xin với nhé. hôm nào rãnh rãnh. test thử xem sao ^^!...

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Thôi, chúc mừng bạn đã!
Nhìn cái avatar, vẫn còn rất trẻ mà vô địch cờ tướng luôn.

éc, avata là của người khác đó. tớ con trai :D

ai có pm nào hay hay. cho tớ xin với nhé. hôm nào rãnh rãnh. test thử xem sao ^^!...

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

éc, avata là của người khác đó. tớ con trai :D

Lê Quang Liêm có 2689, nhanav 26xx = LQL rồi @@!.
hôm nào cậu rảnh mình xin thọ giáo vài chiêu :D

éc cậu ơi LQL chơi cờ vua mà......

tại chưa nge tên kỳ thủ cờ tướng nào công bố ELO trên mạng nên mình lôi LQL ra thay thế thôi :))
cờ tướng mà lên 26xx là trâu bò lắm đó @@!

Lê Quang Liêm có 2689, nhanav 26xx = LQL rồi @@!.
hôm nào cậu rảnh mình xin thọ giáo vài chiêu :D
Xét chỉ số ELO , nếu bằng chỉ số cờ vua tuổi gì với cờ tướng , LQL tuổi gì với nhanav :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom