Event-Cờ tướng by vic and lee

:mad: quả này coi như chả đâu vào đâu cả =.='
sắp tới nếu có cờ vua thì tốt :-X. cheat cờ vua thì next. nói ko với cheat nào :binhsua140:

rốt cuộc có được giải ko vic ?????????? hazzz. đc hay k nói ace còn bik chứ. bik vậy mình lấy giải 2LR ,. h có khi bet lại lên 20lr. nhanh gọn lẹ
có cậu,hihi
ông Rich lặn đâu mất rồi, bjo không thấy, nếu không ai ý kiến gì nữa, thì sẽ trao giải. mmoline và HP không đc nhận giải, số $ đó share cho các bạn còn lại, 8 bạn vòng 1/16 và 4 bạn vòng 1/8.
mọi người có thấy đc không?

có cậu,hihi
ông Rich lặn đâu mất rồi, bjo không thấy, nếu không ai ý kiến gì nữa, thì sẽ trao giải. mmoline và HP không đc nhận giải, số $ đó share cho các bạn còn lại, 8 bạn vòng 1/16 và 4 bạn vòng 1/8.

Good man!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có cậu,hihi
Chuẩn không cần chỉnh :binhsua78:

sao đến giờ này vẫn ko thấy ban tổ chức trao giải gì hết nhỉ,lúc tổ chức thì hô hào dữ lắm,giờ thấy im thin thít thế.làm tốn cả tháng công sức và thời gian.

Last edited by a moderator:
sao đến giờ này vẫn ko thấy ban tổ chức trao giải gì hết nhỉ,lúc tổ chức thì hô hào dữ lắm,giờ thấy im thin thít thế.làm tốn cả tháng công sức và thời gian.

Trao gì nữa.
Cheat choác thế kia thì còn gì nữa mà trao.

đã nhận 2LR từ vicgiap,chiều nay có tiền mua vé số rối,anh em nào chưa nhận thi pm vicgiap nhận đi nhé

có cậu,hihi
Khổ thân. NTT mất tăm, nên BTQ cũng mệt mỏi lắm đấy.
Thội thì mọi ng cứ bình tĩnh. Vic bạn tớ ko scam đâu...:binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week