Event-Cờ tướng by vic and lee

bạn nhanav thì chơi thật sự vì mình thấy có 1 nước sót cờ nhưng không đáng kể lắm, biết đâu yếu tố đó lại làm bạn win máy. Còn ông mmilion chơi tui hix, rảnh làm 1 ván nhe bạn nhanav nước cờ bạn đi có nhiều đột biến hay quá :binhsua07:

Đà Lạt thì xa quá!
Tớ cũng thích cờ tướng.
Khi nào lên ĐL chơi chắc cũng liên lạc làm ván chơi.

okie lun, lên đà lạt cứ pm. nhưng hết năm nay thui nhé, sắp ra trường rùi đóa . hức hức. trên đà lạt toàn dân cờ tướng thui,. quán cf nào cũng có bàn cờ và người đánh cờ cả. hazz , bác cứ tới . e sẵn sàng tiếp đón. ongame tớ cũng chơi nè. có 1 nick đại học mà vào phòng đó chẳng có ai cả. hức hức

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

bạn nhanav thì chơi thật sự vì mình thấy có 1 nước sót cờ nhưng không đáng kể lắm, biết đâu yếu tố đó lại làm bạn win máy. Còn ông mmilion chơi tui hix, rảnh làm 1 ván nhe bạn nhanav nước cờ bạn đi có nhiều đột biến hay quá :binhsua07:

okie, chưa đc gặp bác này,. chủ yếu đấu với black và hieuchau là nhiều thoai à. hức. bác rãnh cứ pm . e rãnh là chiến lun. tại rất thích cờ tướng và cờ vua. nhưng yêu cờ tướng hơn. tớ bik đánh cờ tướng từ hồi lớp 3 lận ....:">
còn về win máy thì hên xui. có phần mềm rất hay và cũng có phần mềm dở ẹc à. lâu lắm rùi ko đánh với soft, cũng nhờ bác mmo mà e đc đấu với soft

ban đầu đánh với nhanav thì cờ mình có vẻ cân bằng, thậm chí có chút nhỉnh hơn, nhưng tàn cờ thì nhanav ăn rồi :), nước đi rất sắc :D,
nhanav 1st mình ko có ý kiến.

p/s: chỉ khổ cho mình thua HP 3 ván :(, no cmt :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Thảm nào thần tượng mới thua ! đề nghị chia cặp đấu lại moneypro vô dịch mới đúng :binhsua04:
nhanav và moneypro có giao hữu không?cho kết quả giao hữu đi :|
còn mmoline vào giải thích đi, cho giải thưởng đc trao nào, chứ cầm $ hoài, muốn scam luôn nè :))

Tớ có đề nghị thế này : giải thì trao cho nhanav là ổn...
15$ ap của mmolion hp , black thì để vic đầu tư zeeek kiếm thêm $ vài tháng sau nhiều nhiều tổ chức lại một cái giải cờ tướng nhưng nhớ rút kinh nghiệm ip và soft...khi đó hih vọng các kì thủ khác nhớ vào tham gia và đánh bằng sức của mình chủ yếu giao lưu
còn 10$ thì trao cho tớ :)) số còn lại bonus các kì thủ 1/16 ...và 1/8 bị thua ...
Nếu còn giải thì ...xin bonus cho even cờ truyện của tác giả blackroses(lãng tử Phong kiếm khách ) :))
Các bạn thấy thế nào ?? xin cho ý kiến

ui da,cậu này có ý kiến gì vậy trời :)

Tham gia event tưởng đc vui vẻ. ai ngờ kết thúc bùn quá. ngồi cạp mà chẳng có hứng. bác nào hứng thú làm ván giải sầu nào. ??? money_pro cho xin cái ya......hú nào.

Tham gia event tưởng đc vui vẻ. ai ngờ kết thúc bùn quá. ngồi cạp mà chẳng có hứng. bác nào hứng thú làm ván giải sầu nào. ??? money_pro cho xin cái ya......hú nào.

uk,nghi cung thay toi cho nhung nguoi chan chính, dem roi gap ac mong lun chứ :(

:D hề hề ý kiến của tớ giúp cậu có 15$ap để tiện thể kiếm $ và scam luôn thể mà ko dồng ý thì tớ hết ý kiến với cậu.....

Thật thà mà nói cái even cờ truyện nếu dùng hết giải của even cờ thì không đủ bonus đâu ...còn bài thơ trong đó thì không tính...nó là tác phẩm tinh thần ko đem bán , nó .....vô giá....hiền lành mà nói là vậy !!!!!

thế những người bị soft loại thì sao ? =.='
mình ko bị HP loại 3 ván thì chắc gì đã tới cậu ẵm giải nhì...... :binhsua01:
mà nếu ko thì để dành cho giải cờ vua tới này đi :D

tuyệt vời, có cả solf nữa. Nếu thắng dc solf thì quá pro đáng nhận giải, còn thua thì đành chịu, do bất tài, trách ai dc.

Hạng Nhì: mmoline
Hạng Ba: HanhPhuc
Hình như là 1 ng chơi 2 nick để lấy giải thưởng, đây chắc là hành vi gian lận, ban tổ chức nên loại khỏi danh sách đi.

nghĩ mà buồn cho 2 bác gian lận kia quá,tham gia cuộc chơi chủ yếu vui là chính,ko ngờ lại để đồng tiền nó đè nặng lương tâm quá,mà nhờ vậy mình càng hâm mộ nhanav hơn,đúng là cao thủ trong các cao thủ,mình thua bạn ấy mà còn được vui lây.

Last edited by a moderator:
la solf hay la ng vậy. Hình như sofl nó choi kém hơn ng

cau dau k,thikthi dau truc tiep,nhung phai len da lat, tien the du lich luon

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

nghĩ mà buồn cho 2 bác gian lận kia quá,tham gia cuộc chơi chủ yếu vui là chính,ko ngờ lại để đồng tiền nó đè nặng lương tâm quá,mà nhờ vậy mình càng hâm mộ nhanav hơn,đúng là cao thủ trong các cao thủ,mình thua bạn ấy mà còn được vui lây.

chuyen qua roi, bjo can mmo vao giai thich, su that mat long, anh hung la co choi thi co chiu...

cau lam vai van voi nha vo dich k???

hom nay ko có hứng lắm, 8 năm chưa chơi cờ, nhưng chieu theo bác giao lưu 3 ván thử xem.
Nick yahoo bác là gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week