Event-Cờ tướng by vic and lee

tiếc quá. sr mọi người px tớ lần đầu ghi hình. chỉ ghi đc 1 phần thôi, hức.
trận nhanav gặp blackroses09
[video=youtube;YrHDXmV4xAA]http://www.youtube.com/watch?v=YrHDXmV4xAA&feature=youtu.be[/video]

trận tiếp theo nhanav - HP
vì video chính gốc những 800MB nên mình đành đổi đuôi sang 3GP. xem hơi nhòe các bạn thông cảm:
[video=youtube;qSVl3bdcTV0]http://www.youtube.com/watch?v=qSVl3bdcTV0&feature=youtu.be[/video]

Vừa xem trận này.
Hai bạn khai cuộc rất tốt.
HP dành thế trận từ đầu đến 2/3, vậy mà để thua.
Không biết nhanav có hệ số ELO bao nhiêu chứ tớ thấy có những nước cờ quá đỉnh, sắc sảo, chưa kịp nghĩ ra thì bạn đã đi rồi. Hãi quá!

Haizzzzzzz tiếc là bạn ko xem đc trận nhanav với mmolion trận này phải nói là đi không sai 1 nước nào hết ..bạn mà xem xong là còn hãi hơn nữa với cả 2 kì thủ ...
Tớ xem xong là hết đánh nổi luôn ... thua luôn cả 3 trận liên tiêp :(

ý gì thế U?? đánh cờ sai 1 li đi 1 dặm mà. mới đánh với ông vic xong. ông vic đâu ùi. vào cho ý kiến nào :)) đánh mà k cần xuy nghĩ lun . đánh liên tục lun đấy., vic đâu oài :))

èo cậu hiểu nhầm ý tớ rùi....ý tớ mmolion dùng soft mà cậu còn đánh ăn nó nữa nên tớ khiếp quá...lần đầu gặp cao thủ như cậu....nếu có hiểu nhầm thì bỏ qua nhé :)
hazzz. bác mmolion và HP cho câu trả lời đi nào, trùng ip.... tùm lum thế này. event vui mà mấy bác làm kỳ quá nha. hazz

cần mmoline và HP vào giải thich đi, cho mọi người khỏ thắc mắc nhá

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

tờ cũng không muốn nói ra, nhưng vui là chính thôi,bjo tớ đang phân vân không biết xử trí sao nữa :(

mmo và hp cho 1 lời giải thích đi. nếu 2 người là bạn thì cũng phải pm trước chứ, 2 cậu ở đâu. xem có gần hok nào :) . thảo nào mình đánh toát mồ hôi hột mới win nổi và phải nhờ 1 chut may mắn mới win nổi hazz.
- Bây h 2 bạn trùng ip và có người nói 2 bạn dùng soft. cho lời giải thích đi. 1 event vui vẻ mà hazz 2 người quá. ae vào cho ý kiến nào
và mọi người còn nhớ 1 câu là: sau khi mình thắng HP thì HP nói 1 câu là tớ win cả máy?? ý gì đây tự trong đầu mọi người hỉu

mmo và hp cho 1 lời giải thích đi. nếu 2 người là bạn thì cũng phải pm trước chứ, 2 cậu ở đâu. xem có gần hok nào :) . thảo nào mình đánh toát mồ hôi hột mới win nổi và phải nhờ 1 chut may mắn mới win nổi hazz.
- Bây h 2 bạn trùng ip và có người nói 2 bạn dùng soft. cho lời giải thích đi. 1 event vui vẻ mà hazz 2 người quá. ae vào cho ý kiến nào
và mọi người còn nhớ 1 câu là: sau khi mình thắng HP thì HP nói 1 câu là tớ win cả máy?? ý gì đây tự trong đầu mọi người hỉu
Mình nhớ lúc đó hanhphuc còn nói bác có hệ số ELO cao hơn 26xx gì đó.

Bạn ở đâu vậy?
Thực ra thì tớ vẫn còn nghi ngờ bạn đấy :D
Đi toàn những nước kinh hoàng.

Mình thì mua thẻ đây rồi , vừa đi về nhà , BTC cho xin 1 câu trả lời , bây giờ tính sao với vụ việc này ?
Nếu giải nhất vẫn thuộc về nhanav thì mình trao giải luôn :D

Cái này không khả thi chủ thớt nhé, vì người vô địch có thể là người không biết gì về cờ tướng =))
Vì người chơi có thể dùng phần mềm để chơi.
Ngày xưa chơi trên ongame cũng dùng soft trợ giúp, bất khả chiến bại luôn. Chỉ thua thằng nào dùng soft tốt hơn thôi :D.

Mình thì mua thẻ đây rồi , vừa đi về nhà , BTC cho xin 1 câu trả lời , bây giờ tính sao với vụ việc này ?

Vấn đề cheat, tớ đã trình bày ở trên.
Tớ nghĩ là để phần thưởng tổ chức 1 cái event khác!

tks bác, giải nhất, tớ nghĩ là xứng đáng, ai có soft thì test nhanav đi, chứ HP và mmolione thì xài soft rồi, mà nhanav vẫn win, đang xử lý giải 2 va 3 ntn thôi.

tks bác, giải nhất, tớ nghĩ là xứng đáng, ai có soft thì test nhanav đi, chứ HP và mmolione thì xài soft rồi, mà nhanav vẫn win, đang xử lý giải 2 va 3 ntn thôi.

vậy mình cứ giữ thẻ , mọi người cứ bàn bạc , nếu vẫn quyết định là nhanav đoạt giải nhất thì mình sẽ trao thẻ nhé . Ev vui thôi mà tự dưng có người dùng soft làm mất hay :(

vậy mình cứ giữ thẻ , mọi người cứ bàn bạc , nếu vẫn quyết định là nhanav đoạt giải nhất thì mình sẽ trao thẻ nhé . Ev vui thôi mà tự dưng có người dùng soft làm mất hay :(
ok bác, làm mất vui đi, cũng nghe mmoline tâm sự rồi, là 2 bạn trong nhà chơi, chứ k phải mình cậu ấy :|

Bác nào thích test cứ tha hồ test với e. nếu thích kiểm tra máy e , nếu máy e có 1 cái soft cờ tướng nào thôi, e xin thua lun. kể cả đánh giao lưu và đánh giải. có thể hỏi hieuchau. và mr_nom kể cả vic hnay mới đấu với mình. Còn bác nào ở đà lạt cứ pm em. e sẵn sàng chiến nếu rãnh. hazz.
Còn pm riêng cho HP và mmolion: soft các bác nói thật chưa đủ để test trình độ e đâu. em chỉ toát mồ hổi hột thôi. Còn bác nào thích nghi ngờ tha hồ, chấp nhận giao lưu bất cứ lúc nào ranh. Mình thất vọng vì cái event mà mấy bác chơi soft rồi trùng Ip

Bác nào thích test cứ tha hồ test với e. nếu thích kiểm tra máy e , nếu máy e có 1 cái soft cờ tướng nào thôi, e xin thua lun. kể cả đánh giao lưu và đánh giải. có thể hỏi hieuchau. và mr_nom kể cả vic hnay mới đấu với mình. Còn bác nào ở đà lạt cứ pm em. e sẵn sàng chiến nếu rãnh. hazz.
Còn pm riêng cho HP và mmolion: soft các bác nói thật chưa đủ để test trình độ e đâu. em chỉ toát mồ hổi hột thôi. Còn bác nào thích nghi ngờ tha hồ, chấp nhận giao lưu bất cứ lúc nào ranh. Mình thất vọng vì cái event mà mấy bác chơi soft rồi trùng Ip
tớ tin cậu, chơi xằng phẳng vì niềm vui chung...cũng đã test hồi chiều với nhân rồi, đang chiếm ưu thế, mà rút cuộc lại lost :)
từ những vòng đầu, nhân đã giúp mình rất nhiều, quan sát và cho mình kết quả các trận đấu@@qua đây cũng thanks cậu nhiều, nhưng để công bằng, thì mọi người có thể test nhân nhé :d

Đà Lạt thì xa quá!
Tớ cũng thích cờ tướng.
Khi nào lên ĐL chơi chắc cũng liên lạc làm ván chơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week