• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event bóng đá cho AE!

Status
Not open for further replies.

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,846
MR
0.605
Insuree Balance
20384|200
Service Details
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/|6|VIP2|0|5
1||Windows Keys|https://mmo4me.com/threads/key-windows-all-versions.440916/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tối nay mình sẽ đánh tỉ số 1-1 và 2-3 giữa đội Anh và Ý. Nên muốn chia sẻ niềm vui với AE nếu trúng.
Yêu cầu: Các bạn chỉ được dự đoán kết quả là 1-1 và 2-3 giống mình. Mình sẽ chọn ngẫu nhiên 3 thành viên đoán trúng dựa vào số #post.
Phần thưởng: 3 thẻ điện thoại 10k nhé! Mạng do các bạn lựa chọn, mình sẽ gửi mã vào inbox của bạn.

Lưu ý: những bạn tham gia forum có số post hơn 100 mới được tham gia nhé! Các bài edit sẽ không tính, mỗi người chỉ dự đoán 1 lần! phải bấm thanks nữa nhá! :binhsua166:
mẫu tham gia:
Tỉ số:
Mạng:
Kết quả sẽ được công bố vào ngày mai!

Last edited by a moderator:
Cùng tham gia với tớ cho vui nào AE! :binhsua141:

Last edited by a moderator:
Tỉ số: 1-1
Mạng: mobi
Tỉ số:1-1
Mạng: MOBI

tỷ số 1-1
Mạng viettel

Thành viên không làm theo mẫu tham gia nếu không được quà đừng nói mình scam nhé! :( ngày mai mình sẽ công bố kết quả.

ta không thich Ý thắng...nên oánh tỷ sô 1-1 .Nhưng quan điểm trận này Anh sẽ thắng 2-1 hi vọng chủ thớt có cái nhìn đúng đắn..Hì

Tỉ số: 2-3
Mạng: Viettel

Tỉ số: 1-1
Mạng: mobi
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020