Event bbuzz336 trị giá 12$ lần 1

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái proof bạn đăng lên đây , các địa chỉ email đều không phải là địa chỉ AP của tớ :-?

He he... hum nay chưa có ai thắng cuộc cả nhé. Các bác cứ yên tâm em pay đủ. Còn có 3 bạn trúng giải 0.2$ mình sẽ chuyển qua LR cho các bạn (vì mình có chuyển 0.2$ cho mỗi người, tiền đã trừ nhưng không ai nhận được). Làm cho dzui chứ AP của tớ thì limit. Chưa xài LR nên đang rao đổi AP sang LR để làm event mới cho ae. Ai muốn trao đổi pm tớ nhé.
Các giải trúng 0.2$ mình sẽ chuyển sang pay LR nhưng hiện tại tớ chưa có LR, mong các bác thông cảm.

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

Nhìn cái proof bạn đăng lên đây , các địa chỉ email đều không phải là địa chỉ AP của tớ :-?

Cái địa chỉ email đầu tiên í, tại tớ dùng paint không để ý nên chữ nó che hết ùi. Bạn không phải lo, tớ sẽ bouns qua LR cho bạn sớm.

Sao phải che ảnh proof payment

Tớ không cố tình che đâu à. hì hì.

số 8
..................................

tổng kết chưa ,,,,tối nay hả....

Người đoán sau bạn có ID - 12841 - tên tài khoản ToGo kết thúc bằng số 1 mà bạn dự đoán số 3. Do đó sao trúng giải được nhỉ.
Chúc bạn may mắn lần sau vậy!

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

Tối nay pay LR không chủ threat :|

Bạn có LR không tớ đổi AP cho để pay cho anh em!

Bạn hixhixxacec và bạn mylove94 trúng giải 0,2$ nhé. Mình sẽ bouns sau khi có LR. Chúc các bạn may mắn thêm...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week