Event bbuzz336 trị giá 12$ lần 1

Status
Not open for further replies.
ko hỉu event cho lắm @@!>>>

Chúc các bạn may mắn!

mình cũng ko nhận được tiền, :((
(AP mình là [email protected] đó )

tiền đã đi về nơi xa vắng rồi :binhsua04:

Số 8.........................................
Có 5AP mượn hơn 3 tháng mà ko trả :( Mùng 1 cũng đòi mà giả bộ im im bó tay. Bây h cmt nào của cậu tớ cũng quote lại đòi. 5AP ko phải là nhiu mà ghét kĩu người mượn thì giả bộ khóc lóc hứa trả mà ko trả.:binhsua39:

Chủ threat scam mà, anh em chơi làm gì nữa ?
Sr. Tớ không scam cậu hay anyone nhé. Tớ đã chuyển tiền đầy đủ cho những người trúng giải.
Tớ chắc chắn bạn trúng giải 2$ đã nhận được $, còn các bạn trúng giải 0.2$ thì tớ không dám chắc vì tớ làm theo hướng dẫn ở đây
Riêng bạn guildgold9 bạn không trúng giải nào vì lần dự đoán đầu tiên bạn đã không trúng. Đọc kỹ luật chơi nhé.
Vì lý do AP không cho phép chuyển tiền <1$ (theo tớ nghĩ như vậy vì mấy bạn trúng 0.2$ chưa nhận được $ dù mình đã bouns) nên chắc có lẽ hết hôm nay 28/1/2012 mình xin close event này và sẽ mua $ LR bouns cho các bạn trúng giải.
Thân ái.

Sr. Tớ không scam cậu hay anyone nhé. Tớ đã chuyển tiền đầy đủ cho những người trúng giải.
Tớ chắc chắn bạn trúng giải 2$ đã nhận được $, còn các bạn trúng giải 0.2$ thì tớ không dám chắc vì tớ làm theo hướng dẫn ở đây
Riêng bạn guildgold9 bạn không trúng giải nào vì lần dự đoán đầu tiên bạn đã không trúng. Đọc kỹ luật chơi nhé.
Vì lý do AP không cho phép chuyển tiền <1$ (theo tớ nghĩ như vậy vì mấy bạn trúng 0.2$ chưa nhận được $ dù mình đã bouns) nên chắc có lẽ hết hôm nay 28/1/2012 mình xin close event này và sẽ mua $ LR bouns cho các bạn trúng giải.
Thân ái.
Tớ chẳng hiểu cậu trao giải kiểu gì, địa chỉ AP cậu lấy ở đâu đâu ý :-??

Tớ chẳng hiểu cậu trao giải kiểu gì, địa chỉ AP cậu lấy ở đâu đâu ý :-??
Chứ bạn có để lại email mà. Tớ cũng bouns cho cậu 0.2$ đó thôi. Nhưng chắc AP ko cho phép chuyển 0.2$ nên bạn không nhận được ah

Mi0¼6nh co0¼7 tru0¼7ng giai ko nhi0½5

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week