Event Event ăn mừng trở thành thành viên verified - 5 thẻ mobi 20k - ai nhanh tay hốt nào

Status
Not open for further replies.

trtung901

Banned
Reactions
51
MR
0.001
:D
2 người đi kiện
tòa cho ai thằng thì là của người đó :D

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
trong thoi gian nghien cuu. sang tac
kieu j cung co ng biet
goi nhan trung len la ok :cool:

manhbk

Junior
Reactions
66
MR
0.026
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
về thơ văn thì khi sáng tác các bác thường hay có bản gốc " cầm bản gốc đến đưa cho người có trức trách họ sẽ dùng công nghệ cao kiểm tra được bản gốc nào được viết vào thời gian nào ( như đồ cổ ý) " như vậy là xác nhận được ai là tác giả thực thụ .

về thơ văn thì khi sáng tác các bác thường hay có bản gốc " cầm bản gốc đến đưa cho người có trức trách họ sẽ dùng công nghệ cao kiểm tra được bản gốc nào được viết vào thời gian nào ( như đồ cổ ý) " như vậy là xác nhận được ai là tác giả thực thụ .

Các bạn suy nghĩ cao siêu quá, có cần phải vậy đâu, đây là một câu đó thuộc diện văn học mà, các bạn cứ cho vào khoa học thì khối cách :D =))

tjnam0

Senior
Reactions
111
MR
0.000
Hỏi về nội dung thì biết ngay
Không thì làm thêm 1 bài nữa biết ai thật ai giả ngay
Không thì cho nó làm cái khác tranh luận làm gì cho mệt :D

Hiện tại Event đã có kết quả, 5 bạn trả lời chính xác nhất và nhanh nhất đó là :

@JimmyQ @coitiensinh08 @ktuan288 @vctvonline và bạn @ninja12345

Các bạn sẽ được nhận thưởng bằng cách mình inbox số thẻ cho mấy bạn vào trưa ngày 29/8 nhé , 5 bạn trên vui lòng inbox mình thẻ mạng các bạn muốn , chẳng hạn như viettel hay mobi hay gì gì đó... Chúc mừng các bạn :D

Hiện tại Event đã có kết quả, 5 bạn trả lời chính xác nhất và nhanh nhất đó là :

@JimmyQ @coitiensinh08 @ktuan288 @vctvonline và bạn @ninja12345

Các bạn sẽ được nhận thưởng bằng cách mình inbox số thẻ cho mấy bạn vào trưa ngày 29/8 nhé , 5 bạn trên vui lòng inbox mình thẻ mạng các bạn muốn , chẳng hạn như viettel hay mobi hay gì gì đó... Chúc mừng các bạn :D
:) việt teo bạn nhas

lamhuyen

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Deo hieu thang nay the nao....do xong ko co cau tra loi...Chi cong bo nguoi trung giai...
Cau tra loi la nhu the nao...
Hay ong tu nghi ra.... Vo van vai lol.....
Cau tra loi minh dung ma deo dc giai.....An cap ban quyen thi cho len cong an....Bon no Ep cung thi kieu zi cha ra...qua thuc te....
Giet nguoi ep cung con hoi duoc...Huong chi la ban quyen...
Qua chi la buc xuc
Dap an cau nay dau ...Hay thay lot tai thi coi do la dap an...

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Deo hieu thang nay the nao....do xong ko co cau tra loi...Chi cong bo nguoi trung giai...
Cau tra loi minh dung ma deo dc giai.....An cap ban quyen thi cho len cong an....Bon no Ep cung thi kieu zi cha ra...qua thuc te....
Qua chi la buc xuc
Gì bức xúc thế
Đc giải hay ko có quan trọng đâu, có phải số tiền trăm hay triệu gì đâu, càng ko phải là sống chỉ để tham gia event, chủ yếu chỉ là giải trí cho vui mà có thưởng thôi
Chú ăn nói ngông cuồng, ko biết tôn trọng là gì cả, type thì ko dấu, có đc giải thì cũng chả đáng :)
Tag vào cho thớt xem tí lấy kinh nghiệm. @shess

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
@shess :mad: ko cho Heo trúng giải chuẩn bị bông gòn và thuốc đỏ bôi Ass đi-- sẽ nát đấy:D verify có info-- tới nhà thông ass mệt xỉu lun:D

Qua chi la buc xuc

Đáp án câu này mình cũng định công bố mà do đi học + cũng bận lễ mấy ngày nay nên chưa kịp đưa ra câu trả lời, vì trao giải là quan trọng hơn nên mình làm trước. Thôi thì giờ mình nói câu trả lời là : Nên để 2 người tiếp tục phát triển nội dung cốt truyện thì tất nhiên người thiệt sẽ làm được,còn người giả thì không hay còn gọi là nâng cấp đó :D . Trong 5 bạn có 1,2 bạn trả lời ko đúng cho lắm, tuy nhiên họ trả lời có đầu tư nhất,còn mấy bạn kia toàn trả lời trật lất =)) , nên mình quyết định chọn 5 bạn này. Và chứng minh luôn là 5 nick này cũng chẳng phải mình clone, cũng chẳng phải bà con gì của mình . @coitiensinh08 @JimmyQ @ktuan288 @ninja12345 @vctvonline vào xác nhận giúp mình . Còn bạn trả lời ngu mà đòi có giải, chưa chắc lên công an thì ra được trắng đen, làm như còn thời bao công không bằng, chỉ cần một chút gì đó là xong thôi, thật thành giả, giả thành thật mấy hồi =)) , yêu cầu bạn trả lời ngu thì đừng có lớn họng chửi rủa nhé, thô tục quá =))

Gì bức xúc thế
Đc giải hay ko có quan trọng đâu, có phải số tiền trăm hay triệu gì đâu, càng ko phải là sống chỉ để tham gia event, chủ yếu chỉ là giải trí cho vui mà có thưởng thôi
Chú ăn nói ngông cuồng, ko biết tôn trọng là gì cả, type thì ko dấu, có đc giải thì cũng chả đáng :)
Tag vào cho thớt xem tí lấy kinh nghiệm. @shess

Câu trả lời đã có từ lâu mà bận quá chưa up lên kịp hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1