Event Event ăn mừng trở thành thành viên verified - 5 thẻ mobi 20k - ai nhanh tay hốt nào

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Mọi người đọc kĩ nhé, ko phải là so sánh 3 loại người mà là hoặc do có dấu "/" ý, đọc kĩ câu đó giúp mình, chém bậy ko hà :p :D

huybiet

Banned
Reactions
5
MR
0.001
Một tác phẩm nào đấy luôn có 1 thứ gì đó riêng mà tác giả muốn gửi gắm qua ! vì để phân biệt nó là của ai thì lấy nội dung ý nghĩa mà tác giả muốn gửi gắm qua tác phẩm này ! Việc xác định ý nghĩa ấy cần có nhưng người phe bình, có chuyên muôn đối với tác phẩm nghệ thuật hay văn học ... Sau khi làm rõ thì sẽ biết được tác phẩm thuộc về ai và người còn lại phải ngậm ngùi dù đúng hay sai !. Tuy nhiên thì việc ăn cắp bản quyền về nghệ thuật và văn học sẽ vô cùng khó. Vì người VN rất khôn, như anh em trong MMO ta ;). Like đi em làm cái thẻ 20k hoặc làm 5 cái luôn.
Em mà chúng giải nhớ thông báo nhé thớt, em nghĩ mãi mới ra đấy !:rolleyes:

Một tác phẩm nào đấy luôn có 1 thứ gì đó riêng mà tác giả muốn gửi gắm qua ! vì để phân biệt nó là của ai thì lấy nội dung ý nghĩa mà tác giả muốn gửi gắm qua tác phẩm này ! Việc xác định ý nghĩa ấy cần có nhưng người phe bình, có chuyên muôn đối với tác phẩm nghệ thuật hay văn học ... Sau khi làm rõ thì sẽ biết được tác phẩm thuộc về ai và người còn lại phải ngậm ngùi dù đúng hay sai !. Tuy nhiên thì việc ăn cắp bản quyền về nghệ thuật và văn học sẽ vô cùng khó. Vì người VN rất khôn, như anh em trong MMO ta ;). Like đi em làm cái thẻ 20k hoặc làm 5 cái luôn.
Em mà chúng giải nhớ thông báo nhé thớt, em nghĩ mãi mới ra đấy !:rolleyes:

Hên xui thôi :D , mà thấy câu này hình như sai rồi :P

Hên xui thôi :D , mà thấy câu này hình như sai rồi :p
BÁc toàn bảo sai mà ko đưa ra lý do gì cả ! như thế anh em nó ko khâm phục. Mỗi đáp án sai cần phải có lời giải thích bác ạ. Tâm phục khẩu phục mới lấy được uy tin bác ah ! Cho em 1 lời giải thích đi bác

BÁc toàn bảo sai mà ko đưa ra lý do gì cả ! như thế anh em nó ko khâm phục. Mỗi đáp án sai cần phải có lời giải thích bác ạ. Tâm phục khẩu phục mới lấy được uy tin bác ah ! Cho em 1 lời giải thích đi bác
em trả lời đúng rồi bác pm em nha haha :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Như thế này, do chưa chốt thời gian kết thúc event nên mình chỉ nói thế thôi, ko thể nào nói hơn được, bạn thông cảm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week