Event Event ăn mừng trở thành thành viên verified - 5 thẻ mobi 20k - ai nhanh tay hốt nào

Status
Not open for further replies.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu những tac pham đó cua họ thì họ giữ ban gốc.
còn người an cap ban wuyen chỉ lay đc ban sao thôi,
tac gia thì sẽ đang kí ban wuyen cho họ rồi.
cau đố ko đc chi tiết, tac gia da dang ki ban wuyen hay chưa

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Nếu những tac pham đó cua họ thì họ giữ ban gốc.
còn người an cap ban wuyen chỉ lay đc ban sao thôi,
tac gia thì sẽ đang kí ban wuyen cho họ rồi.
cau đố ko đc chi tiết, tac gia da dang ki ban wuyen hay chưa

Câu đố nói rất rõ đó bạn, có nghĩa là tất cả những gì ng thật có thì người giả đều có :D

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.205
haizz, quá dễ.
Bây giờ 2 người đó đang tranh chấp nhau, vậy ta cho một người trung gian đứng ra mua lại bản quyền đó với giá kha khá rồi chia mỗi người mỗi nữa số tiền.
Người ăn cắp chắc chắn sẽ không tiếc gì cả nên nhận tiền ngay, còn tác giả thật tiếc công sức rơi mất 1 nửa vào tay đứa khác nên không đồng ý.
inbox thẻ cho mình đi :D :D :D

vctvonline

Junior
Reactions
74
MR
0.673
Đây là ý kiến của em.
Chúng nó ăn cắp bản quyền thì chịu thôi.
Tiếp tục làm bản năng cắp, thuyết minh bản nâng cấp theo đúng ý sáng tạo của bản thân (để cho thằng ăn cắp nó nể sợ => mọi người sẽ biết bản chính đầu tiên là của bạn, nhớ đăng lý bảo hộ)
Steven Job : Tôi không quan tâm bạn lấy sản phẩm đó ở đâu , chỉ cần bạn làm tốt sản phẩm bạn đang có và mọi người hài lòng là được.

haizz, quá dễ.
Bây giờ 2 người đó đang tranh chấp nhau, vậy ta cho một người trung gian đứng ra mua lại bản quyền đó với giá kha khá rồi chia mỗi người mỗi nữa số tiền.
Người ăn cắp chắc chắn sẽ không tiếc gì cả nên nhận tiền ngay, còn tác giả thật tiếc công sức rơi mất 1 nửa vào tay đứa khác nên không đồng ý.
inbox thẻ cho mình đi :D :D :D
bác tạm đoạt giải nhì :cool:

huybiet

Banned
Reactions
5
MR
0.001
Đây là ý kiến của em.
Chúng nó ăn cắp bản quyền thì chịu thôi.
Tiếp tục làm bản năng cắp, thuyết minh bản nâng cấp theo đúng ý sáng tạo của bản thân (để cho thằng ăn cắp nó nể sợ => mọi người sẽ biết bản chính đầu tiên là của bạn, nhớ đăng lý bảo hộ)
Steven Job : Tôi không quan tâm bạn lấy sản phẩm đó ở đâu , chỉ cần bạn làm tốt sản phẩm bạn đang có và mọi người hài lòng là được.
bác chắc đoạt giải sau em rồi !

thì em có kết quả bảo bác có lấy không ý :)
thôi bạn có bạn cứ nhận thr 1 mình đi ! ;) commnet ủng hộ thớt thôi ! tinh thân even mà ! càng nhiều cang tốt cho mem và động viên để có even to hơn nữa @@ Lúc đây em lên tranh giải bác nhớ bảo em :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week