Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

Một IP đăng 2 acc đc không chủ thớt? Tại trc đk solo không ref mà chưa dep.

Một IP đăng 2 acc đc không chủ thớt? Tại trc đk solo không ref mà chưa dep.
ko tự ref thì ok bạn à, trong FAQ của Ethtrade có ghi như vậy, người trong gia đình có thể tạo acc chung 1 IP miễn không liên quan với nhau về link hoa hồng

Site này ra lâu chưa bạn, dep 200$ thì bao lâu hồi vốn nhỉ

Site này ra lâu chưa bạn, dep 200$ thì bao lâu hồi vốn nhỉ
plan cỡ 6 tháng hồi vốn

Lợi nhuận ngày 19/09/2016 là: 0.7%

Profit 20/09 - 0.95%

Lợi nhuận ngày 20/09/2016 là: 0.95%

*****####### HƯỚNG DẪN nhận RCB tại ETHTRADE *****#######

Xin chào các bạn,

Do lượng yêu cầu RCB mỗi ngày từ các bạn cũng khá nhiều, lại xuất phát từ nhiều nơi (FB, MMO4ME, NSASAO[.]COM ..v...vv...), cho nên cũng hơi rối cho mình trong việc chuyển RCB. Nay mình lập forum tại đây, các bạn vui lòng tạo topic báo danh RCB của ETHTRADE tại địa chỉ sau:
http://forum.nsasao.com/forumdisplay.php?fid=3

Như vậy thì mình sẽ dễ dàng thấy và không bỏ sót bất cứ lệnh RCB nào từ các bạn. Các bạn yên tâm về việc bảo mật thông tin, vì chỉ có bạn mới có thể xem được topic của các bạn, các thành viên khác sẽ không nhìn thấy được.

Làm như vậy thì cũng tiện cho mình RCB các website khác trong tương lai nếu có.

Lưu ý: khi tạo nick tại đây thì các bạn tuyệt đối không dùng password mà các bạn thường dùng cho các site quan trọng. VD: Gmail, MMO4ME, Facebook...

Cám ơn các bạn đã hợp tác.
Nsasao (Nguyễn Thành Đạt)

Đã RCB toàn bộ các lệnh được tạo trong ngày hôm này tại http://forum.nsasao.com/forumdisplay.php?fid=3
ACE nào chưa nhận được RCB thì vào tạo topic yêu cầu RCB giùm mình nhé!
Yên tâm 100% là chỉ bạn và mình có thể thấy topic, người khác sẽ không thấy được, riêng tư 100%. Đó là lý do mà bạn vào sẽ không thấy có topic nào, nhưng thực ra đã có cả đống topic trong box RCB rồi đấy  
Thanks

Lợi nhuận ngày 21/09/2016 là: 0.65%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week