Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

mình muốn tham gia group,mình gui dang ký gia nhập .ban add minh vào nha
nick fb của bạn là gì? Bạn cứ vào group và request thì sẽ vào nhóm à, thanks :)

Site quá ổn.
Nhưng thắc mắc chút đoạn các cấp bậc đầu tư.
lv1 500 tức trong tuần đầu tiên tối đa được cho vào 500
lv2 1k nghĩa là tuần thứ 2 được thêm vào 500 cho đủ 1k hay được vào thêm 1k nữa

các bro chỉ nên dep $ bằng Bitcoin (BTC) nhé, ko nên dep bằng Advcash, dễ bị lỗi.

Site quá ổn.
Nhưng thắc mắc chút đoạn các cấp bậc đầu tư.
lv1 500 tức trong tuần đầu tiên tối đa được cho vào 500
lv2 1k nghĩa là tuần thứ 2 được thêm vào 500 cho đủ 1k hay được vào thêm 1k nữa

Lv2 thì mỗi tuần bạn được dep vào 1k, chứ ko phải là dep cho đủ 1k nhé :)

bro xem tại đây nhé, có tiếng Việt luôn :D:
https://ethtrade.org/agent

Lên lv cực khổ vãi :D. Thôi sống tầm gửi lv1 vậy

1 chút về vụ auto invest. Theo nó báo nếu auto invest 1 năm thu về gấp khoảng 25 lần nhưng chắc để rút hết phải tốn vài tháng. Nhưng thắc mắc chút là ví dụ mình cứ để auto invest nhưng sau 60 ngày rút vốn ra thì còn được nhận lãi 15-25%/tháng từ đám xiền auto invest ko

Lên lv cực khổ vãi :D. Thôi sống tầm gửi lv1 vậy

1 chút về vụ auto invest. Theo nó báo nếu auto invest 1 năm thu về gấp khoảng 25 lần nhưng chắc để rút hết phải tốn vài tháng. Nhưng thắc mắc chút là ví dụ mình cứ để auto invest nhưng sau 60 ngày rút vốn ra thì còn được nhận lãi 15-25%/tháng từ đám xiền auto invest ko
vấn đề này thật ra mình chưa thử nữa, nhưng có lẽ là được, vì $ bạn còn trong đó thì vẫn nhảy lãi thôi.
Hoặc nói 1 cách đơn giản hơn thì sau 60 ngày cứ rút đúng số vốn mà bạn đã đầu tư, còn lại bao nhiêu $ thì bro dep vào lại :D
**
Lưu ý: chỉ có $ từ tiền tươi nạp vào thì mới cần 60 ngày rút vốn ko tốn fee, chứ vốn từ $ tái thì rút thoải mái mà ko bị tốn fee nhé :)
Tuy nhiên, đừng quên EthTrade có giới hạn lượng $ được rút ra hàng tuần cho mỗi Level

Báo danh RCB người đẹp
ETH883073
18z91D4Qy7eaZG5brTJ7FyFNTKAxX2L8YW

vấn đề này thật ra mình chưa thử nữa, nhưng có lẽ là được, vì $ bạn còn trong đó thì vẫn nhảy lãi thôi.
Hoặc nói 1 cách đơn giản hơn thì sau 60 ngày cứ rút đúng số vốn mà bạn đã đầu tư, còn lại bao nhiêu $ thì bro dep vào lại :D
**
Lưu ý: chỉ có $ từ tiền tươi nạp vào thì mới cần 60 ngày rút vốn ko tốn fee, chứ vốn từ $ tái thì rút thoải mái mà ko bị tốn fee nhé :)
Tuy nhiên, đừng quên EthTrade có giới hạn lượng $ được rút ra hàng tuần cho mỗi Level

đọc nhưng ko hiểu ...........
nó viết ngôn ngữ cao siêu quá trong khi trình độ văn hoá em chưa đủ điều kiện để hỉu

đọc nhưng ko hiểu ...........
nó viết ngôn ngữ cao siêu quá trong khi trình độ văn hoá em chưa đủ điều kiện để hỉu

Dễ hiểu hơn thì giả sử bro đập vào ngày 1/9 $500, kết quả là:
<30 ngày thì trừ 30% khi rút vốn
> 60 ngày thì rút vốn ko mất fee

Còn trong quãng thời gian 30-60 ngày thì:
- Nếu rút 30% tổng vốn thì ko mất fee
- Nếu rút 30%-50% tống vốn thì mất 10% fee
- Nếu rút 50%-100% tổng vốn thì mất 15% fee

==>> Còn số tiền lãi phát sinh mỗi ngày của $500 ban đầu sẽ lần lượt là: $5/ngày, $6/ngày....$4/ngày thì bro có thể rút về không tốn fee, cho dù bro dùng nó để tái full (auto reinvest)

Vô đi các bác cho nó xem tụ:rolleyes:

đã nhận RCB thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week