• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

bạn vui lòng tạo topic báo danh RCB của ETHTRADE tại địa chỉ sau:
http://forum.nsasao.com/forumdisplay.php?fid=3

Lưu ý: khi tạo nick tại đây thì bạn tuyệt đối không dùng password mà bạn thường dùng cho các site quan trọng. VD: Gmail, MMO4ME, Facebook...

Form báo danh:
- ID ETHTRADE
- Số $ đã dep nhưng chưa nhận RCB
- Ví BTC
- FB hoặc nick MMO4ME (để tránh bạn bị mạo danh)

Thanks

Đã dep + tạo topic :).
Đợi đủ 3 confirm nữa là xong :rolleyes:
Vừa thấy nhảy 1 confirm rồi :D

Không liên quan nhưng vừa dep 500 xong nó mở lên lv mới cho phép dep thêm 500 nữa kìa cho đủ limit 1k
Dep tiếp được đúng ko @sasao123

P/s : đã dep thêm và cập nhật trong topic được tạo

Last edited:
Không liên quan nhưng vừa dep 500 xong nó mở lên lv mới cho phép dep thêm 500 nữa kìa cho đủ limit 1k
Dep tiếp được đúng ko @sasao123

P/s : đã dep thêm và cập nhật trong topic được tạo
cứ lên lv là được dep tiếp.
Cơ mà sao bro chiến mạnh thế, chiến vừa vừa rồi tái full là được rồi, chơi vậy cho an toàn :D
hehe

cứ lên lv là được dep tiếp.
Cơ mà sao bro chiến mạnh thế, chiến vừa vừa rồi tái full là được rồi, chơi vậy cho an toàn :D
hehe

Vừa gặp lỗi dep lần 2. :oops:.
Gui support thì bao lâu bọn nó trả lời:oops:

Chiến tạm 1k đây thôi :D. Muốn dep tầm 2-3k cơ. Nhưng cứ 1k trước đã

Vừa gặp lỗi dep lần 2. :oops:.
Gui support thì bao lâu bọn nó trả lời:oops:

Chiến tạm 1k đây thôi :D. Muốn dep tầm 2-3k cơ. Nhưng cứ 1k trước đã
lỗi dep như thế nào?
EthTrade nó sẽ dựa vào chain.so để xác định bro dep tiền vào hay chưa, mà chain.so này thì nó chậm hơn blockchain, nên đôi khi bro dep xong rồi mà vẫn chưa thấy trong history của EthTrade, lát có 3 confirm thì tự động sẽ được add vào à :D

support thì tầm 1 tiếng là trả lời

Last edited:
lỗi dep như thế nào?
EthTrade nó sẽ dựa vào chain.so để xác định bro dep tiền vào hay chưa, mà chain.so này thì nó chậm hơn blockchain, nên đôi khi bro dep xong rồi mà vẫn chưa thấy trong history của EthTrade, lát có 3 confirm thì tự động sẽ được add vào à :D

support thì tầm 1 tiếng là trả lời

lúc dep với lúc confirm xong thì số btc khác nhau :oops:. Hình như thế nên dù dep 1k nhưng nhận được có 994.21$. Chán vl:oops: Đang chày cối bảo tao send bao nhiêu btc thì mày phải update bấy nhiêu btc chứ ko được áp dụng rate rồi trừ cả 2 như thế :rolleyes:.

lúc dep với lúc confirm xong thì số btc khác nhau :oops:. Hình như thế nên dù dep 1k nhưng nhận được có 994.21$. Chán vl:oops: Đang chày cối bảo tao send bao nhiêu btc thì mày phải update bấy nhiêu btc chứ ko được áp dụng rate rồi trừ cả 2 như thế :rolleyes:.
bro check nó cập nhật đúng số BTC hay ko? chứ $ thì ko chính xác do tỉ giá thay đổi liên tục

bro check nó cập nhật đúng số BTC hay ko? chứ $ thì ko chính xác do tỉ giá thay đổi liên tục

giá usd thì em ko quan tâm nhưng nó cập nhật sai số btc nên mới đang bực

ok rồi :D đã giải quyết xong. Hiểu nhầm tí. Đám btc bị thừa do rate tăng lúc dep bị vất ra balance =)).
tai hướng dẫn của bác toàn tập trung về cái portfolli nên ko để ý cái balance
hehe, mình thì toàn dep max BTC mà nó set, cho nên cũng ko biết vụ này :D, vậy là mình có thêm 1 kinh nghiệm, thanks

hehe, mình thì toàn dep max BTC mà nó set, cho nên cũng ko biết vụ này :D, vậy là mình có thêm 1 kinh nghiệm, thanks

dep max btc cho nó xét mà =)). Nhưng vào đúng cái lúc đang confirm rate btc nó tăng từ 603 lên 607. =)) Thế là đám bị thừa nó vất ra balance và thông báo mail là tao nhận được tưng đây btc của mày (ít hơn số dep, wtf=))). Thế là vào support ngay hỏi sao lại thế mới biết số bị thừa nó vất ra balance rồi

ah ma ko liên quan nhưng giờ full limit rồi bật auto invest có được ko ???

Last edited:
dep max btc cho nó xét mà =)). Nhưng vào đúng cái lúc đang confirm rate btc nó tăng. =)) Thế là đám bị thừa nó vất ra balance và thông báo mail là tao nhận được tưng đây btc của mày (ít hơn số dep, wtf=))). Thế là vào support ngay hỏi sao lại thế mới biết số bị thừa nó vất ra balance rồi

lấy lại những gì đã mất

lúc nào cũng được :rolleyes:

======

Cơ mà mình chưa thử cái vụ BẬT "auto reinvest" xong rồi TẮT, có ai thử chưa nhỉ? Chứ nhìn theo lý thuyết thì phải được rồi, chỉ ko biết có khi nào nó tự nhiên ko cho TẮT thì haiz o_O

lúc nào cũng được :rolleyes:

======

Cơ mà mình chưa thử cái vụ BẬT "auto reinvest" xong rồi TẮT, có ai thử chưa nhỉ? Chứ nhìn theo lý thuyết thì phải được rồi, chỉ ko biết có khi nào nó tự nhiên ko cho TẮT thì haiz o_O

Đang bật tắt ầm ầm đây. :D. lúc nào cũng tắt được hết.
Thế cái đám auto invest nó ko tính vào limit a

Đang bật tắt ầm ầm đây. :D. lúc nào cũng tắt được hết.
Thế cái đám auto invest nó ko tính vào limit a
vẫn được tính như 1 lệnh deposit để tăng level :D, ko sợ bị limit lượng dep hàng tuần từ reinvest

vẫn được tính như 1 lệnh deposit để tăng level :D, ko sợ bị limit lượng dep hàng tuần từ reinvest

Đã hiểu nhưng vào 1k vẫn thấy hơi ít. Chắc tuần sau và sau nữa cho thêm 1k-2k nữa vào :D Rồi rút lãi hàng ngày

Mà cái vụ dù rút hôm nào nó cũng pay vào hôm thứ 6 nghĩa là ví dụ từ thứ 2 đến thứ 5 đặt 4 lệnh rút thì cả 4 lệnh này được pay vào thứ 6 a? Thế tức là nên đợi thứ 5 rồi đặt 1 lệnh thôi, đúng ko?

Ngoài ra cuối tuần có chia lãi ko :D

Last edited:
Đã hiểu nhưng vào 1k vẫn thấy hơi ít. Chắc tuần sau và sau nữa cho thêm 1k-2k nữa vào :D Rồi rút lãi hàng ngày

Mà cái vụ dù rút hôm nào nó cũng pay vào hôm thứ 6 nghĩa là ví dụ từ thứ 2 đến thứ 5 đặt 4 lệnh rút thì cả 4 lệnh này được pay vào thứ 6 a? Thế tức là nên đợi thứ 5 rồi đặt 1 lệnh thôi, đúng ko?

mình toàn rút vào thứ 6 thì thứ 2 hoặc thứ 3 tuần sau nó pay, lãi chỉ chia từ t2-t6 thôi bác

Thường đặt lệnh rút xong thì 3 ngày $ sẽ về bất kể ngày nào :D
Thứ 7 và CN ko chia lãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back