Em nhờ các anh chỉ giúp về withdraw paypal về thẻ đa năng Đông Á

caytiendh2011

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Em chào các anh chị. Ngày 18/05 em có withdraw 203$ từ paypal về Đông A. Trong account paypal nó báo complete nhưng đến nay là 31/05 em vẫn chưa thấy tiền được gửi về thẻ ATM. EM đã call cho Bank Đông Á học khuyên là mail hoặc gọi điện cho Paypal. Em mail cho paypal họ bảo thời gian để chuyền về Bank là 2-4 ngày. Giờ em chẳng biết làm gì, các anh chị có cao kiến gì thì giúp em với. Thanks các anh chị.

Tên ngân hàng, switf code, accountnumber đều đúng cả. Còn tên thì em dùng luôn cái tên đã add của cái visa ACB (dùng để verify paypal). Refun thì mất bao lâu đề nó quay ngược lại anh ơi?

tầm 1 tháng tiền về cậu ạ, tên khi add vào bank phải chuẩn với tên của cậu nhé, có điều chắc mất tầm mấy chục $ tiền fee đó

Tên của em thì sử dụng luôn tên mặc định đã add Bank của thẻ Visa ACB mà. Em đã with về Visa ACB vài lần rồi

Tên của em thì sử dụng luôn tên mặc định đã add Bank của thẻ Visa ACB mà. Em đã with về Visa ACB vài lần rồi

tên của cậu đã để chuẩn với tên trên tk đông á bank chưa ?, đợt rồi tớ withdraw đông á bị lỗi 1 lần nên từ đó cứ vcb..

Ví dụ em tên là Nguyen Van A. Khi add Bank em để phần name là: Nguyen Van; còn mục đầu tiên là A

Last edited by a moderator:
tất nhiên là paypal rồi. nói chung là tiền mất tật mang đó. nhất định c có sai sót gì đó thôi chứ lúc mình with cũng tự xơi về bình thường:D

Tên cua em la Nguyen Van A đều trên 2 thẻ ACB và Dong A. ACB là tài khoản dùng để verify và em đã with được về 2 lần. Khi add Bank Đông Á thì mục tên nó lấy mặc định từ ACB sang (em không thay đổi gì). Liệu có phải 2 cách hiểu tên khác nhau ở 2 ngân hàng khác nhau không các anh?

bên VCB rút được an toàn sao không rút VCB, paypal về đông á xem ra không thân thiện cho lắm, mình cũng thường rút về VCB hơn

rút về eximbanks ấy thủ tục nhanh gọn lẹ

Net Amount:-458,899 VND
Wire Transfer Fee:-60,000 VND
Amount sent:-518,899 VND

Conversion from:-$25.62 USD
Conversion to:518,899 VND
Exchange rate:1 U.S. Dollar = 20,253.7000 Vietnamese Dong

Date:May 29, 2013
Time:18:55:43 GMT+07:00
Status: Completed

Subject:Bank Account
Bank Name:Bank For Foreign Trade of Vietnam Checking x-9417