Help em mới thay đổi chiến lược các bác ạ!!!

levuong

Junior
Reactions
10
MR
0.000
;) như title các bác ạ:cool::p:D:D

Attachments

• thay đổi chiến lược.png
    thay đổi chiến lược.png
    261.6 KB · Views: 164
Xanh xanh đỏ đỏ nhưng em nhỏ ko có mừng.
Vì chả biết chơi cái này.

Tài khoản demo thì đánh được như vậy thôi, còn khi đánh tài khoản real thì tâm lý không được như khi đánh demo đâu. Mà bọn Fxpro này cái spread của nó hơi cao.

demo thôi các bác, nhưng từ khi thay đổi cách chơi thì tỷ lệ thắng cao hơn hẳn, hy vọng system của mình đúng

bác thử mấy ngày ?, phải tầm 1 tháng may ra mới coi là ổn chứ ngày trước mình chơi real luôn áp dụng sýstem mới ăn cả 1 tuần tưởng ngon qua tuần 2 lỗ sặc máu cháy tk tiếp :(

bác thử mấy ngày ?, phải tầm 1 tháng may ra mới coi là ổn chứ ngày trước mình chơi real luôn áp dụng sýstem mới ăn cả 1 tuần tưởng ngon qua tuần 2 lỗ sặc máu cháy tk tiếp :(
thế bây h bác dùng system nào? ổn ko?

Phải đánh trên tài khoản thực trong thời gian đủ dài (tầm trên 1 tháng) nếu có hiệu quả mới được bác ạ.

Muon gioi thi du co tap tren demo cung nen gioi han budget cua minh vao khoang $500-$1000 thoi, trade lots nho khoang 0.01-0.03 cho sat voi thuc te. Neu trade khiang 2 thang lien tuc ma ko bi chay tai khoang thi coi nhu tam on roi day.

Muon gioi thi du co tap tren demo cung nen gioi han budget cua minh vao khoang $500-$1000 thoi, trade lots nho khoang 0.01-0.03 cho sat voi thuc te. Neu trade khiang 2 thang lien tuc ma ko bi chay tai khoang thi coi nhu tam on roi day.
bác này pro lắm đây:D, chiến thuật của bác là gì thế? chỉ em với bác:D

Mình đánh Demo toàn thắng mà đánh real thì lại toàn .... cháy :(
mình nghĩ tâm lý bạn chưa vững mà thôi, trước khi đặt lệnh xem kỹ mức tp,sl, đặt xong bỏ đó ko chỉnh lệnh nữa, ko thì bác chơi thêm 1 tk demo nữa, bên demo đặt lệnh ntn thì real đặt y như thế:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom