Waiting for Answer Em mới bị Scam, nhờ mọi người giải đáp giúp em!!

Reactions
15
MR
0.000
Em mới vừa bị scam khi giao dịch PP, em send PP rồi nó chuồn luôn. Nhớ lúc trước có đọc được 1 bài của Pro trong này hướng dẫn là lập tức reset modem, sau đó vào lại PP báo dis giao dịch đó là trái phép không phải là do mình làm, vậy có ổn chưa ạ? Mất 54$ :((

thanks bác, em đã làm liền ngay lúc đó rồi, chỉ không biết có bro nào đã làm và thành công chưa :(
tùy thuộc nhiều yếu tố, ko phải cứ dis là thành công, nhất là với dạng chuyển tiền personal!

đã làm và thanh công nhé :D
yên tâm đi :D
nhưng mặc dù mình dis theo kiểu unthorized tuy nhiên mình gửi thêm ticket cho PP bảo là bị ng khác giả danh bạn thân lừa chueyern tiền, đưa PP mấy hình yahoo thật và giả :D
sau đó PP nó yêu cầu thằngkia cung cấp bằng chứng mua hàng.
thằng kia im luôn, vì làm éo gì có
tốt nhất là cứ trung thực với PP :D

54$ là tiền triệu rồi :D sao ko bỏ ít ra trung gian :D rõ khổ :oops:

đâu send qua cho mình $100 và dispute thử, send personal nha, mình không tin đâu. :oops:

nhưng mặc dù mình dis theo kiểu unthorized tuy nhiên mình gửi thêm ticket cho PP bảo là bị ng khác giả danh bạn thân lừa chueyern tiền, đưa PP mấy hình yahoo thật và giả :D

edit lại rồi nhé, mình lừa bạn mình đc gì :D
mắc cười :))))

vậy là mình nên gửi thêm ticket nữa phải không bạn? :(

Em mới vừa bị scam khi giao dịch PP, em send PP rồi nó chuồn luôn. Nhớ lúc trước có đọc được 1 bài của Pro trong này hướng dẫn là lập tức reset modem, sau đó vào lại PP báo dis giao dịch đó là trái phép không phải là do mình làm, vậy có ổn chưa ạ? Mất 54$ :((
nhờ bác @PhạmThi á :D

À nó bảo em chọn dòng thứ 2 khi chuyển nữa, chắc khả năng nó đã biết trước em sẽ dis phải không? Cho em hỏi ngu phát là giữa dòng thứ 1 và dòng thứ 2 khác nhau về gì ạ?

vậy là mình nên gửi thêm ticket nữa phải không bạn? :(
mình chỉ nói đúng những gì mà mình làm và đã thắng thôi bạn
còn có hay không thì bạn quyết định
theo mình thì nên làm như mình, trung thực với PP để PP nó yêu cầu bên seller cung cấp bằng chứng

À nó bảo em chọn dòng thứ 2 khi chuyển nữa, chắc khả năng nó đã biết trước em sẽ dis phải không? Cho em hỏi ngu phát là giữa dòng thứ 1 và dòng thứ 2 khác nhau về gì ạ?

1. Buy Sale
2. Cho Tặng

Giả mạo Trần Thanh Long, câu kết với đồng bọn là thằng Hậu Hồ, rồi lấy nick Phan Nguyễn Trường Quân tiếp tục giao dịch, sau đó xoá hết tin nhắn bên nick Trần Thanh Long, và chặn fb của mình. Chỉ trách em nhẹ dạ cả tin, bị nó lừa, show các bác rút kinh nghiệm, tiện đây cho e hỏi có ai có nick FB chính của Trần Thanh Long xịn không cho e xịn, e làm mấy cái hình ảnh để e gửi PP, được thì tốt mất thì thôi, dù sao cũng đã cố gắng hết sức

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom