Em lỡ chuyển WMZ vào ví Z397532352556 của kinhbinh2012.

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Vì giao dịch nhiều lần với kinhbinh2012 nên em không chú ý. Lỡ chuyển vào ví Z397532352556 của kinhbinh2012. Rồi kinhbinh2012 bảo ví z đó bị block. Giờ có cách nào lấy lại không ạ. Em chân thành cảm ơn và hậu tạ

Attachments

26.7 KB · Views: 125
Last edited:
xin log chat với chủ Z và proof Z bị block xem thử

cái trò chuyển nhầm này thì chỉ có cầu chúa @@

Em cũng ko biết vì sao chuyển đc nữa. Hỏi kinhbinh2012 thì bác ấy bảo nick đó bị block rồi. Không login vào được. Giờ có cách nào ko anh
trc giờ gd thì k sao, giờ chuyển nhầm thì bị block à, thôi, gắng năn nỉ xem

Dạ.Bên kia bảo tài khoản đó bị block lâu rồi a. Giờ bên kia đưa tài khoản cho em. Em vào thì đc. Thấy có nhận $ của em. Nhưng em chuyển tiền. Đến bước xác nhận bằng sdt. Sau khi bên kia gởi code xong. Em điền vào thì nó thông báo là không gởi $ đc.

Last edited:
Dạ.Bên kia bảo tài khoản đó bị block lâu rồi a. Giờ bên kia đưa tài khoản cho em. Em vào thì đc. Thấy có nhận $ của em. Nhưng em chuyển tiền. Đến bước xác nhận bằng sdt. Sau khi bên kia gởi code xong. Em điền vào thì nó thông báo là không gởi $ đc.
có thể người kia đưa bạn sai số SMS nha bạn

nhờ thánh quần què trong truyền thuyết xem:D

chụp ảnh báo lỗi khi nhận sms lên đi c.

Ví z của mình bị block đã thay đổi cả tuần nay trên 4rum.Khi giao dịch mình đã copy ví z mới gửi cho bạn. Nhưng mắt trước, mắt sau thế nào bạn ấy lại sent vào ví cũ bị block kia. Mình đã cố gắng hộ trợ nhưng ko dc. Đã đưa acc cho bạn ấy. Có cao thủ nào ngang qua xin giúp đỡ.

Theo thông báo lỗi thì có thể tài khoản của kimbinh2012 đã bị khóa. Chỉ có thể nhận tiền vào chứ không thể chuyển đi. Theo nhìn nhận của mình thì để mở khóa tài khoản của kimbinh2012, chi phí có thể lên đến 250wmz+, đã vượt mức chuyển chầm của chủ tk rồi.
Thành thật chia buồn cùng bạn chủ topic. Sự việc nằm ngoài khả năng kiểm soát của kimbinh2012, nên cũng không thể quy trách nhiệm hết cho bạn ấy được.

Chủ topic thử mở dispute như mấy vụ dispute Z xem sao

Theo thông báo lỗi thì có thể tài khoản của kimbinh2012 đã bị khóa. Chỉ có thể nhận tiền vào chứ không thể chuyển đi. Theo nhìn nhận của mình thì để mở khóa tài khoản của kimbinh2012, chi phí có thể lên đến 250wmz+, đã vượt mức chuyển chầm của chủ tk rồi.
Thành thật chia buồn cùng bạn chủ topic. Sự việc nằm ngoài khả năng kiểm soát của kimbinh2012, nên cũng không thể quy trách nhiệm hết cho bạn ấy được.
Em cũng không quy trách nhiệm cho kinhbinh2012. Em chỉ đưa lên đây cho mấy anh có kinh nghiệm giúp em với. Thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep

Most viewed of week

Most viewed of week