Request em là newbie xin hỏi có kinh nghiệm gì để kiếm tiền trên mmo

Upvote 0
3 threads và toàn bọn cmt để biết mình còn sống là chủ yếu..Tiếc 2$ Active cái acc vãi luôn ý...

Upvote 0
newbie too, mặc dù tham gia 4rum nay lâu rồi.

Upvote 0
em là newbie xin hỏi có kinh nghiệm gì để kiếm tiền trên mmo, mong mọi người chỉ giáo
Thay gì bạn hỏi kiếm tiền như thế nào ? thì thời gian đó bạn đọc những topic về kiếm tiền ở MMO , xong thì vào đây đặt câu hỏi , Mình nghĩ sẽ có người giúp bạn . Chứ giờ bạn không biết gì , thì trả lời bạn kiểu gì đây . Thân !

Upvote 0
những đầu mục kiếm tiền trên này, cậu vào mỗi đầu mục nó sẽ có khái niệm tổng quát để hiểu sau đó hay xác định minh chơi gì cho phù hợp rồi bắt đầu bỏ tiền để học hoặc kiếm thầy nào tốt bụng sẽ nhận bạn chứ hỏi chung chung trên này người chỉ cũng không buồn trả lời mà trả lời thì cậu cũng không biết

Upvote 0
Upvote 0
em là newbie xin hỏi có kinh nghiệm gì để kiếm tiền trên mmo, mong mọi người chỉ giáo
Mình cũng là newbie , mình chỉ mới tham gia mmo được 1 tháng :D . Kinh nghiệm của mình là bạn cứ đi tham khảo hết tất cả các thể loại mmo4 :D và tìm ra cái thích hợp với bạn nhất :D , Hyip, officer này nọ , bitcoin :D và rồi lúc nào bạn cảm thấy đã đủ kinh nghiệm có thể bước đi bước đầu tiên thì bạn bắt đầu add tiền vào PM or 1 ví nào đó bạn cảm thấy là tiện . Sau đó thì bắt tay vào các thể loại nào bạn đã xem là thích hợp với mình :D . Sau đó ăn scam vài lần từ các site là bạn sẽ rút ra được những bài học :D . 1 Tháng mình chơi scam cũng bị gần 100$ rồi lãi kiếm cũng được 50$ - đi - lại thì tính ra lỗ 50$ :D .Mình theo thể loại bitcoin và hyip :D và sắp tới sẽ bước vào trade Tiền ảo :D . Chúc bạn may mắn trên con đường này :D

Upvote 0
Online 24/24 trên mmo4me, thebot... Đảm bảo sẽ có việc... Vấn đề là phải chịu khó, tò mò, kiên nhẫn... Vậy thôi!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,370
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back
Top Bottom