Em là Girl MMO cần mấy anh giúp đỡ

Reactions
6
MR
0.000
Mình là girl mới nè pà con. Mình nghe nói MMO có thể kiếm tiền được, đã ai được nó trả tiền chưa? NÓ có lừa đảo không zi?
Mình mún tham gia mừ không bít nó có lừa đảo không, nên chưa dám tham gia. pà con giúp mình nhé
Thanks nhìu!:dance

Girl hả , girl thì có nhìu pro giúp lắm đó, em mấy tuổi rồi , nhà ở đâu tên gì dzạ, nói ra đi sẽ có rất nhìu pro sẵn sàng nhảy vô đó.:)

P/s: MMO nếu ko kiếm ra tiền thì hok lẽ ng ta rảnh đến nổi lập ra forum để bàn về 1 vấn đề ko có thật hay sao:), yên tâm đi, MMO là sự thật 100%

MMO chỉ mới nở rộ gần đây. Sở dĩ bạn còn nghi ngờ cùng vì lí do nó có quá nhiều người biết đến, đặc biệt vấn đề mà nhiều người mới biết mmo là làm sao lấy đổi tiền ảo thành tiền thật. Hãy bắt đầu nghiên cứu các định nghĩa cơ bản về mmo, sau khi đã hiểu rõ hãy bắt đầu với những kiến thức sâu hơn. Mọi thắc mắc bạn có thể nêu ra trong box Support Newbie.

Chào bạn đến với forum mmo4vn.

nếu muốn chơi PTC và chưa hiểu gì thì có thể pm YH mình ( dưới sign ) sẽ hỗ trợ bạn nếu chưa hiểu biết ( chỉ cần làm reg cho mình và được bonus mỗi tháng )

Girl hả , girl thì có nhìu pro giúp lắm đó, em mấy tuổi rồi , nhà ở đâu tên gì dzạ, nói ra đi sẽ có rất nhìu pro sẵn sàng nhảy vô đó.:)

P/s: MMO nếu ko kiếm ra tiền thì hok lẽ ng ta rảnh đến nổi lập ra forum để bàn về 1 vấn đề ko có thật hay sao:), yên tâm đi, MMO là sự thật 100%
Pác lãng tử này nhanh thiệt, mới la làng là girl thì hỏi địa chỉ liên,
Chúc Pác được share info thành công nhé

À mà topic này post sai rulers nhé! mình move qua chém gió
Nếu cậu là mem từng vùng, Bắc, Trung , Nam thì vào mục đó mà chém cùng với anh em từng miền

Đúng rồi, anh QuachPhu và hi5smile, gây sụ chú ý để...mấy bác pro như langtu nhào vô hdan, :)) . Yêu cầu có proof đi

100% k phải là gơn rồi
Làm gì có đứa nào rảnh mà đi khoe mình là gơn cơ chứ

1 cái toppic bt là : em là người mới muốn giúp đỡ . Đằng này nó chơi câu : Em là gơn ;))

100% k phải là gơn rồi
Làm gì có đứa nào rảnh mà đi khoe mình là gơn cơ chứ

1 cái toppic bt là : em là người mới muốn giúp đỡ . Đằng này nó chơi câu : Em là gơn ;))

:hihi chém nhẹ thôi, ko nó lại bỏ chạy...MMO mất đi một scammer ông chịu trách nhiêm đấy:dream

hix, vậy là mình bị scam ah:cry, tưởng kiếm dc girl chứ , boy thì éo thèm chỉ lun ai biểu làm mình mừng hụt chi:cry, hix, cũng vì gái mà bị scam:cry, đau lòng wa':cry

em là gơn nè anh lang_tu :love

Bày em kiếm 1 ngày 2000 cookies đi :dream

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week