• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Em hỏi ngu xiu các pro chơi GA chỉ gúp!

dajgjaphonui

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như mọi người thấy chơi GA kiếm được tiền là nhờ số click, mà số ng click vào quảng cáo của mình có hạn, nếu muốn kiếm dc nhiều tiền hơn thì mình dùng Vip72 hoặc HMA fake IP tự click thì thế nào nhỉ, em nghe nói IP USA giá click cao hơn mình nhiều, nếu làm như thế thì bọn Google có khóa acc ko nhỉ?
Bác nào tư vấn gúp em cái!

Last edited:
Như mọi người thấy chơi GA kiếm được tiền là nhờ số click, mà số ng click vào quảng cáo của mình có hạn, nếu muốn kiếm dc nhiều tiền hơn thì mình dùng Vip72 hoặc HMA fake IP tự click thì thế nào nhỉ, em nghe nói IP USA giá click cao hơn mình nhiều, nếu làm như thế thì bọn Google có khóa acc ko nhỉ?
như thế là cheat cái này hên xui hên thì ăn đc 1 tg và té xui thì nó té ngay, nếu chơi theo dạng đánh nhanh thắng nhanh thì cứ chơi còn nếu channel đầu tư tự làm video hay thế nào đó chơi lâu dài d9c thì ko nên dùng cách này

sẽ được rất nhiều tiền bác nhé. nếu click chăm thì ít nhất cũng 10$. còn về ban acc thì bác cứ yên tâm ít nhất là 3 ngày sau nó mới ban acc :D

sẽ được rất nhiều tiền bác nhé. nếu click chăm thì ít nhất cũng 10$. còn về ban acc thì bác cứ yên tâm ít nhất là 3 ngày sau nó mới ban acc :D
ngày xưa chơi Seoprint toàn có nhiệm vụ click GA, dạo này thấy rất ít, chắc nó ko ăn đc nữa rồi

Chơi GA muốn ăn lâu dài, thớt lên đầu tư vào cái web của m, SEO tốt vào là có thu nhập ngay, đỡ phải cheat làm j cho mệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom