Help Em dập đầu lậy các anh

Status
Not open for further replies.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

Mình xin đính chính lại 1 lần nữa là mình ko biết làm offer ok. Đây chỉ là trùng tên or ai đùa thôi, đã có nhiều người pm mình lắm rồi xin các b tha dùm mình cái. Lần trước cũng có ai dìm hàng pup lên site gay thì phải có người pm rồi rất bực :| bây h thêm cái này nữa :|
P/s: Ban gì nãy pm vào đây nhé, theo yêu cầu mình ko post log chat lên. Vào rồi coi m có điêu gì ko :m020:

Mình xin đính chính lại 1 lần nữa là mình ko biết làm offer ok. Đây chỉ là trùng tên or ai đùa thôi, đã có nhiều người pm mình lắm rồi xin các b tha dùm mình cái. Lần trước cũng có ai dìm hàng pup lên site gay thì phải có người pm rồi rất bực :| bây h thêm cái này nữa :|
P/s: Ban gì nãy pm vào đây nhé, theo yêu cầu mình ko post log chat lên. Vào rồi coi m có điêu gì ko :m020:

thần tượng vãi
anh kutj đa nghề vãi rồi ko sợ chết đói nữa :binhsua166:

:)) chúc mừng đã bí dính đoàn mà cái này là FC hay gì thế nhỉ thấy quen quen
P/S : dính đến site gay luôn mới ghê =))

thần tượng vãi
anh kutj đa nghề vãi rồi ko sợ chết đói nữa :binhsua166:

thế h chú có thích anh dìm chú ko đang điên loạn đây :m020:

Tạo scandal à :binhsua53:

haha bi ài dìm hàng rùi :)) vậy là trong 4rum mình có 1 pro về site gay rùi :binhsua50:

ko đỡ đc roài :m131:

ha ha..kuti bị vào trang Gay à...Cũng có thế chứ bộ.;))..chừ khi chú show người yêu lên..

ha ha..kuti bị vào trang Gay à...Cũng có thế chứ bộ.;))..chừ khi chú show người yêu lên..

đào mấy năm rồi chưa khảo cổ đc cô nào :-<

Chỉ là một sự trùng hợp ngẫu nhiên thôi, có gì đâu mà phải bức xúc nhỉ? Haizzzzzzzzzzzzzzz!!!!

hay thằng ku tý là GAY nhỉ =)) lắm sờ căng đan quá , HOT gớm , ta chỉ đc thơm lây vụ lầu xanh thôi có thằng nó pảo PM những Yahoo trong đó có ta để lấy níck chát SẾC

đánh bóng tên tuổi rồi, Kiếm nhiều $ quá :binhsua57:

:)). Bạn tí này là bị gay đấy các bạn à, hồi đó khi còn ở chung phòng trọ với bạn này cùng 1 bạn nữa, Thằng Tí cứ hay thò tay sang bóp vú và mò chim của 2 tụi mình . cứ tưởng nó đùa ai zè nó....chơi xấu mình :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week