• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Em cần trợ giúp về GA

xCard

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Kính thưa các bác, hiện nay e đang tìm hiểu về GA nhưng em reg mãi không đc acc VN

Các bác có cao kiến nào phụ em với ạ :( , với lại ga content giờ rổ giá như thế nào ạ . Thanks các bác đã đọc

Kính thưa các bác, hiện nay e đang tìm hiểu về GA nhưng em reg mãi không đc acc VN

Các bác có cao kiến nào phụ em với ạ :( , với lại ga content giờ rổ giá như thế nào ạ . Thanks các bác đã đọc
Bác ở đâu...Inbox mình thọ giáo cách đăng ký GA

acc VN k reg được đâu, đừng cố quá lại thành quá cố :D

VN google thắt chặt lắm, mấy site khủng mới reg được :D

em cũng biết vậy nhưng mà em toàn mắc phải lỗi này bác có biết cách fix không ?

• Điều quan trọng đối với các trang web hiển thị quảng cáo Google là cung cấp giá trị đáng kể cho người dùng. Là nhà xuất bản, bạn phải cung cấp nội dung độc đáo và có liên quan để người dùng có lý do truy cập vào trang web của bạn lần đầu tiên.
  • Không đặt quảng cáo trên các trang được tạo tự động hoặc các trang có ít hoặc không có nội dung nguyên bản.
  • Trang web của bạn cũng phải cung cấp trải nghiệm người dùng tốt thông qua điều hướng và tổ chức rõ ràng. Người dùng phải có thể dễ dàng nhấp qua các trang của bạn và tìm thấy thông tin mà họ đang tìm kiếm.

Giá rẻ cho GA chuẩn 3tr5 .....Đang cần tiền nên sell rẻ nhé!!
bandicam 2015-11-19 12-50-29-191.jpg

tình hình là e mới làm reg đc acc content bằng web riêng của e
giờ get code đê đặt lên site cho active hoàn toàn acc
nhưng bỏ ads lên lại không hiện quảng cáo
trắng bạch như không có gì luôn
cx k có cái ads facebook mặc định như thường ngyaf lun
ai bị vậy không ạ
e để ads lên đc 1 buổi rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads