Ask Em cần hỏi web traffic chạy ổn tý. Mới tạm biệt hitleap.com xong buồn quá

Mất USD nâng cấp xài k ăn thua đó nên mình mới bực. Qua https://bighits4u.com/by/motana89 xài ok mình test được 7 ngày rồi đang chạy 4 VPS. Kéo view ok.
uh, nâng cấp 10khits là xem như mất tiền vô bổ rồi bạn, thằng đó tuy thuộc dạng lâu đời nhưng lại chạy view khong bao giờ hiệu quả vì ít option để tùy biến, thành ra mọi visit của nó nếu có đều gần như phế

1 bạn đưa ra link sau bạn xem thử đc ko :

Nếu không phải hay không đúng thì inbox mình, có giải pháp cho bạn.
Bác inbox giải pháp cho e với, giống như bác kia, ý e là e cần chạy chương trình mà ẩn được trong cái system tray đó bác.

Bác inbox giải pháp cho e với, giống như bác kia, ý e là e cần chạy chương trình mà ẩn được trong cái system tray đó bác.
Mình gửi cho bạn rồi đó. Mình chạy trên máy chủ riêng nên mình không có cần xài phần mềm này, bạn cứ nghiên cứu link mình nói

Mình gửi cho bạn rồi đó. Mình chạy trên máy chủ riêng nên mình không có cần xài phần mềm này, bạn cứ nghiên cứu link mình nói
Em nhận được rồi bác à. Nhưng bác chạy trên máy chủ riêng của bác à ? Sao bác có máy chủ riêng hay thế??

Em nhận được rồi bác à. Nhưng bác chạy trên máy chủ riêng của bác à ? Sao bác có máy chủ riêng hay thế??
Mình không phải chạy trực tiếp trên máy chủ đâu.

Mình chạy thông qua Hyper-v trên windows servers, 1 dạng ảo hóa của riêng microsoft. Mình quản lý vài con máy chủ của 2 cty như thế, nên mình có full quyền.

Đến đây là thôi, mình không chi tiết hơn được nữa đâu!

View attachment 190691

Lên gói cao Maxi thì được gấp đôi credit từ ref, và nhiều cái lợi ích khác có ích cho tích view nữa:

View attachment 190692
Vậy là em cứ để dành credit rồi có thể nâng cấp gói tài khoản cao cấp nhất là Maxi mà không cần tốn chi phí hàng tháng bỏ rub Nga ra mua đúng không bác ?

Vậy là em cứ để dành credit rồi có thể nâng cấp gói tài khoản cao cấp nhất là Maxi mà không cần tốn chi phí hàng tháng bỏ rub Nga ra mua đúng không bác ?
Mua bằng credits đang có trong tài khoản của mình, không cần bỏ tiền ra mua đâu bạn. Đơn giản là như thế!

Mỗi vps 1 acc hả bác
Uh mình đang test thấy ok. Mỗi acc được chạy 2 vps còn nâng cấp tk thì chạy đc 5 vps
Mình đang chạy full đây
chay tang view.jpg

Các bác còn có sự lựa chọn nào nữa không cho mình test với. Mua 5 VPS cấu hình 2Core 2G còn dư nè. huhu. Có web nào trao đổi traffic chất nữa không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom