Ask Em cần hỏi web traffic chạy ổn tý. Mới tạm biệt hitleap.com xong buồn quá

Kỳ cựu hơn hitleap đến tận bây giờ không ai khác là của thằng Nga ( vào đó phải dùng Google Chrome để dịch tự động tiếng Nga )

Redsurf

Mình đã chiến nó rất rất là lâu rồi, để boost traffic cho youtube và cả site riêng khi muốn rank 1 vài topic với mục đích kéo traffic real từ đó!

Buồn cười cái giao diện nó y chang Hitleap luôn.kakkaa. Mà có 1 số tính năng xịn hơn
Bác nào có web nào hay hay kiếm tiền kiếm view được giới thiệu mình test thử luôn nhé
Thanks cả nhà

Thanks bác nha. Con đó khó dùng quá. Đã test 10khits, autosuft này nọ mà k lên nổi
Mình kiếm được con này hay cực.
Gửi link anh em chạy thử.
Link :https://bighits4u.com/by/motana89
Do bạn chưa quen vì nó có rất nhiều phần cấu hình settings sâu để mô phỏng con người thật lướt web ấy. ;)

Nói chung hay hơn hitleap nhiều nhiều lần, về cách cấu hình cho visit ảo chạy!

Do bạn chưa quen vì nó có rất nhiều phần cấu hình settings sâu để mô phỏng con người thật lướt web ấy. ;)

Nói chung hay hơn hitleap nhiều nhiều lần, về cách cấu hình cho visit ảo chạy!
Ok để chịu khó Translate tự động xem. thấy nhiều anh em quảng cáo con web Nga ngố này

Ok để chịu khó Translate tự động xem. thấy nhiều anh em quảng cáo con web Nga ngố này
Uh. Số lượng mem không nhiều bằng hit nhưng chức năng thì tốt hơn nhiều. Nên bạn phải xài thử đi mới hiểu cái hay của nó.

Mà bạn chơi boosts yt hay cái nào?

Kỳ cựu hơn hitleap đến tận bây giờ không ai khác là của thằng Nga ( vào đó phải dùng Google Chrome để dịch tự động tiếng Nga )

Redsurf

Mình đã chiến nó rất rất là lâu rồi, để boost traffic cho youtube và cả site riêng khi muốn rank 1 vài topic với mục đích kéo traffic real từ đó!
có bị die gà ko bác?

có bị die gà ko bác?
Kết hợp với real traffic nha bạn. Mình ví dụ, nếu die gà thì bạn thử chạy fake view cho bất kỳ trang nào mà bạn ghét thì site đó die hết à? Hihi, dĩ nhiên không. Vấn đề là chỗ real traffic ấy, google có biết đến việc ghen ăn tức ở của con người nên không có phải banned vì fake trafic đâu. Bạn hiểu ý mình nói không… hihi, hãy hiểu và áp dụng hữu ích! ;):popo_cool::popo_hungry:

Redsurf

Cái này có cho cả nâng cấp account free lên thẳng acc premium bằng credits sẵn có hả bác ơi ??

Cái này có cho cả nâng cấp account free lên thẳng acc premium bằng credits sẵn có hả bác ơi ??
Chính xác rồi bạn! Mình thường hay upgrade lên thẳng gói account Maxi trong thời gian 3 tháng 1 lần, vì thấy đây là cách upgrade hiệu quả và đỡ tốn kém hơn so với 6 tháng, 9 tháng và 12 tháng.

Nếu bạn có nhiều credits sau khi surf, có thể upgrade thẳng 12 tháng cũng được, chả có lỗ gì ở đây cả.

boost youtube có ổn ko các bác, nếu chạy trên đó chắc RPM lên đấy nhỉ
Boost khéo có chọn lọc là được nha, quan trọng phải có real traffic trước đã, không thể hoàn toàn trông chờ vào 1 mình cái dịch vụ mà không có content, không có real view! Ngắn gọn là tăng được tiền quảng cáo thêm cho kênh.

Chính xác rồi bạn! Mình thường hay upgrade lên thẳng gói account Maxi trong thời gian 3 tháng 1 lần, vì thấy đây là cách upgrade hiệu quả và đỡ tốn kém hơn so với 6 tháng, 9 tháng và 12 tháng.

View attachment 190664

Nếu bạn có nhiều credits sau khi surf, có thể upgrade thẳng 12 tháng cũng được, chả có lỗ gì ở đây cả.
Vậy để em kéo ăn credits đã, nâng cấp lên thì tăng được thời lượng time on video hiệu quả hơn , chứ mặc định free có 30 giây thôi à.

boost youtube có ổn ko các bác, nếu chạy trên đó chắc RPM lên đấy nhỉ

Vậy để em kéo ăn credits đã, nâng cấp lên thì tăng được thời lượng time on video hiệu quả hơn , chứ mặc định free có 30 giây thôi à.

Có real là ổn. Và quan trọng hơn nữa là cách setup cho các máy khác lướt web mình theo kiểu nào mới là chìa khóa chính!

Có real là ổn. Và quan trọng hơn nữa là cách setup cho các máy khác lướt web mình theo kiểu nào mới là chìa khóa chính!
Em đang treo 2 máy rồi, không biết bác có bí quyết gì cho nó lên credit nhanh hơn không ?

Em đang treo 2 máy rồi, không biết bác có bí quyết gì cho nó lên credit nhanh hơn không ?

Mình có 2 account, ref lẫn nhau, và account mình có upgrade lên gói Maxi cao cấp nhất miễn phí. Nên điểm nó lên cũng nhanh lắm.

Mình có 2 account, ref lẫn nhau, và account mình có upgrade lên gói Maxi cao cấp nhất miễn phí. Nên điểm nó lên cũng nhanh lắm.
à, em thấy rồi, cái này nó có đến 5 tầng ref khá ngon nếu biết cách dùng bác à.

à, em thấy rồi, cái này nó có đến 5 tầng ref khá ngon nếu biết cách dùng bác à.

Lên gói cao Maxi thì được gấp đôi credit từ ref, và nhiều cái lợi ích khác có ích cho tích view nữa:

Cái phần mềm redsurf này chạy trên máy tính có cách nào ẩn cái icon bên góc phải dưới không nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom