Em cần giúp đỡ về việc Bị khách hàng open dispute trên paypal

number909

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Chào các bác,
Em gặp phải vấn đề này rối quá search google không thấy
Chả là em có làm ăn với 1 thằng tây, em sell dịch vụ cho nó nó trả em tiền qua paypal. Thời gian đầu mọi việc điều suông sẽ nó trả em đều đều nhưng sau đó cỡ 1 tháng thì dịch vụ gặp trục trặc sự cố có thể coi là trờ về trạng thái ban đầu. Rồi nó mở dispute trên paypal đòi lại tiền những payment trước đây của nó (tổng cộng là 200$) em đã liên lạc với nó nhưng nó không trả lời. Em không có proof nó cũng không có. Giờ phải làm sao để tranh chấp với nó đây các bác.
Mong các bác giúp em.
Thank!

tuantialia

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
Chào các bác,
Em gặp phải vấn đề này rối quá search google không thấy
Chả là em có làm ăn với 1 thằng tây, em sell dịch vụ cho nó nó trả em tiền qua paypal. Thời gian đầu mọi việc điều suông sẽ nó trả em đều đều nhưng sau đó cỡ 1 tháng thì dịch vụ gặp trục trặc sự cố có thể coi là trờ về trạng thái ban đầu. Rồi nó mở dispute trên paypal đòi lại tiền những payment trước đây của nó (tổng cộng là 200$) em đã liên lạc với nó nhưng nó không trả lời. Em không có proof nó cũng không có. Giờ phải làm sao để tranh chấp với nó đây các bác.
Mong các bác giúp em.
Thank!

nếu pay for service thì tiền sẽ về tay bác ko sao cả
nếu pay for goods mà bác ko có tracking number hay gì thì tiền về tay thắng đó
nếu pay cá nhân mà nó chợi dạng untherized transaction mà nó ko xóa cookie thì bác thắng ko thì bên kia sẽ thắng
good luck

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week