Hỏi về việc chèn code đào coin vào tool.

nguyendangh2o

Newbie
Reactions
2
MR
0.120
Chào các bác!
Hiện em có viết 1 tool code bằng c# miễn phí hàng trăm ngìn lượt người dùng trên thế giới. Có cách nào kiếm tiền từ đây không các bác. Kiểu như chèn coin đào coin chẳng hạn. Có bác nào biết hoặc có ý tưởng nào không giúp em với.
Em cảm ơn!

Chào các bác!
Hiện em có viết 1 tool code bằng c# miễn phí hàng trăm ngìn lượt người dùng trên thế giới. Có cách nào kiếm tiền từ đây không các bác. Kiểu như chèn coin đào coin chẳng hạn. Có bác nào biết hoặc có ý tưởng nào không giúp em với.
Em cảm ơn!
chèn đào coin thì được nhưng phát hiện là ăn phốt :v

Cái này có vi phạm pháp luật gì đâu anh. Em có nói rõ với user mà, mình không cài trojan, virus gì là con người rồi.
tool của b cung cấp free thì có thêm thì nhớ thông báo cho user =))

Bạn ý chèn code đào coin, chứ không phải hack coin. Chắc mọi người hiểu nhầm ý bạn. :ami_fat_cat_027:

Tuy nhiên cũng đào vừa thui, đào mạnh quá chiếm tài nguyên nhiều cũng ko ổn lắm.

Chào các bác!
Em cảm ơn!
bạn phải tả chi tiết thì mình mới giúp được, tool c# tên gì, dùng trong việc gì, người dùng từ quốc gia nào? có nhiều cách để kiếm tiền mà

có user thì người ta tính đường lâu dài làm aff các thứ chuyển đổi chứ mấy ai tự làm vào product của mình đâu.

ngay cả bọn chuyên review soft như CNET, softpedia, softonic, .. thậm chí tải app về chỉ để tải thêm bản cài gốc của phần mềm, không lẽ người ta cắm code đào coin vào trong cái app download đó :))

Có nha. Nhưng bị mất phí.
Tools chạy ẩn, tự động dừng khi mở task và các phần mềm virut, Quản lý qua API trên website!
Cần LH zalo mình. O.88.88.2O22O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom