SCAM em bị scam 800$ pm.

Status
Not open for further replies.
á đù, nick này đã có tiền án tiền sự ở forum rồi, ko check mà giao dịch khan vậy

mình xin thề hôm nay là hôm đầu tiên mình vào mmo4. còn lại toàn giao dịch và làm ăn qua fb lên là ních này mới lập. mình nói dối chết đường chết chợ. mình xin thề.
thề thốt cũng ko giải quyết đc cái gì đâu cậu, thử báo công an xem thế nào :D

hic. mình thật sự k lừa đảo của ai bao giờ. mình xin thề. bạn xem lại giúp mình. nếu mình có lừa của ai 1 đồng mình chết. hic
CHIA BUỒN MẤT TIỀN RỒI EM NHÉ :D

mình thề với bạn là mình chưa bao giờ scam của ai. hic

Chưa hay ko cái đó mình ko biết.
C mua bán ở đâu ko ai biết, giờ bị ngta scam thì lên đây lập nick report kêu admin giải quyết, nghe vô lí.
Nếu cậu kia có nick ở mấy diễn đàn khác cũng đi đi lập như thế này à?
Cái gì cũng có tiền đề trước chớ. Thà c hoạt động trên mmo lâu rồi hoặc ít ra cũng có 1 thời gian, khi mua bán có lập topic này nọ, đằng này ở đâu ko biết, bị scam nhảy vào mmo lập nick report còn đòi admin giải quyết. Nhảm.:p

Chưa hay ko cái đó mình ko biết.
C mua bán ở đâu ko ai biết, giờ bị ngta scam thì lên đây lập nick report kêu admin giải quyết, nghe vô lí.
Nếu cậu kia có nick ở mấy diễn đàn khác cũng đi đi lập như thế này à?
Cái gì cũng có tiền đề trước chớ. Thà c hoạt động trên mmo lâu rồi hoặc ít ra cũng có 1 thời gian, khi mua bán có lập topic này nọ, đằng này ở đâu ko biết, bị scam nhảy vào mmo lập nick report còn đòi admin giải quyết. Nhảm.:p
hic. mình bị lừa trên rom mà bạn. hic. ních trên rom lừa. thì mình mới lên rom mà. :'(

giải quyết gì nữa mày scam tiền RCB của team tao hơn 1200$ lên FB mà giải quyết trước đi
bạn ơi. bạn xem lại giúp mình với. mình thật sự chưa bao giờ lừa của ai. tiền mình đi vay mượn. bạn có tâm bạn trả lại giúp mình với.

hic. tiền thì đi vay mượn làm. giờ như này. mình chưa lừa của ai bao giờ. vậy mà... hic
nó là thằng scam rồi bác đừng nói chuyện với nó nữa , ngây thơ thiệt bị lừa mà chưa biết mình bị lừa nữa

Của đi thay người vậy :(
Rút kinh nghiệm lần sau, chứ như này có thánh cũng khó lấy lại được :D

hic. mình bị lừa trên rom mà bạn. hic. ních trên rom lừa. thì mình mới lên rom mà. :'(

Nick c mới lập, chứng tỏ c chưa hề hoạt động ở cái forum này ->Forum chả liên quan gì đến c.
Giờ c bị scam mới lập nick report. May mà c kia có nick ở forum này, còn nếu ko c làm sao?
Nick kia cũng ko có bảo hiểm, khi giao dịch thì ko check info, ko trung gian. Giờ lên kêu giải quyết, giải quyết bằng cách nào? Kêu c kia trả lại $ cho c à, dựa vào đâu???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week