Em bị hack !Ymail vs 3 Acc [2 Acc Filesonic + 1 Acc file serve] helpme !

Reactions
344
MR
0.001
thằng này có ymail : [email protected]

Nó hack của minh hết các ymail [ 6 cai' mail của 6 host]

Đây là số Z của thang đó :

Thằng này nó là dân cung chiến PTU thì phải nên nó change cả mail lẫn pas cua mình

thằng này nó còn thêm cả câu hỏi bí mật mới ác chứ

tất cả mail em đã lấy lại được nhưng Acc thì mất

Thế la gần 100$ cua em đã ra đi!

Bác nào đã trong hoàn cảnh của emm vào giúp em phát

yahoo em : trungtony_Ptu

Thanks !

các bạn nên cài đặt câu hỏi bí mật cho các host chiến (nếu có). thằng FS ko có thì phải... FS mà nó change mail với pass là xong lun....

thang hack no con` nhan tu`:( chu khong noi doi het infor la khoi dnag nhap vao`

Lấy tiền được rồi lặng lẽ đi được rồi :m021:, chứ cần gì change pass :binhsua79:

cậu dùng yahoo mail à, sao không dùn gmail cho an toàn. nó không hack được mail của mình thì không lấy được acc hot đâu. nó có biết usname và pass của hot mình làm thì củng chẳng làm gì được .

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

hay gmai của cậu chưa xác nhận bảo mật.

nói thật với chủ toppic bạn là con gà.rất nhiều toppic nói đến vấn đề này rồi.đừng mất bò mới lo làm chuồng nha bạn.thân

Lấy mail dk mail sp các host là bị hack tk no sẽ set tk về các mail ban đầu và reset pass cho, hôm nay cũng bị kẻ gian tấn công yahoo mail :|

bác Phuong cung bi cơ a` ! em bi no tan cong yahoo mail trước sau do đến Gmail vs các tài khoản ! Acc Fileserve vua up lên pre 1 year bị nó cướp mất rùi bác ơi!
Em contact suport từ tối qua mà tới giờ vãn chưa thấy mail trả lời :(

Thằng FileSonic HISH tren WJunction nó không cho pravite mesage tới mail của nó nữa rồi thì phải!

Last edited by a moderator:
TRước có mấy đứa bị hack kiểu đó lại lại được mà, nó reset pass mới về mail dk ban đầu. Mail của host chiến thì tạo mail phụ để khi cần reset lại pass ko nên là yahoo mình xài nhé, đó là kinh nghiệm xương máu của a, lỡ yahoo bị hack thì nó sẽ reset pass gmail về yahoo, sau đó reset pass host về gmail thế là mất hết..... nói dài khó hiểu @@

Thằng FileSonic HISH tren WJunction nó không cho pravite mesage tới mail của nó nữa rồi thì phải!

Trên forum đó nó giới hạn pri mes lắm, hơi tí là full.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,758
Latest member
quyenthuc656511
Back
Top Bottom