SCAM Em bị exoclick lừa đảo rồi mấy bác ơi....hu...hu... (Exoclick scam)

EXO: Tao *** care traffic của m đâu.
Một tháng tao gần 1B traffic nên chuyện fake hay real tao thật sự không quan tâm. Nhìn cái site m, bọn adv của bên tao nó chê.
Nên thôi tao cấm m nhé. Hẹn gặp m trong tương lai nỗ lực nỗ lực lên nhé.

1k$ hay 1$ không quan trọng, quan trọng là thích thì ban =)))

ở hiền chưa chắc gặp lành nữa...hik...hik...

thank bác, bác biết site nào uy tín cho em xin với ạ
=)) đâu phải cứ traffic thực là được... traffic thực mà chạy cả tháng mới đc 20$ thì ma nào nó thèm, net nó cũng phải tìm publisher có traffic chất lượng thì nhà quảng cáo nó mới chấp nhận chứ. Chưa gì đã kêu nó scam =))

=)) đâu phải cứ traffic thực là được... traffic thực mà chạy cả tháng mới đc 20$ thì ma nào nó thèm, net nó cũng phải tìm publisher có traffic chất lượng thì nhà quảng cáo nó mới chấp nhận chứ. Chưa gì đã kêu nó scam =))
Tính ra traffic real mà thấp-ít quá cũng là 1 cái tội :)) . Mấy thánh cheat 1 tuần vài trăm thì ngay cả thằng net nó cũng hưởng lợi từ đó ra, adv k la làng thì nó cũng khẩm trong đó.

Thật sự chia buồn cùng bạn chủ top, công sức ngày kiếm chưa đến $1 mà cả thang gom lại được có 21$ mà cũng bị scam thì quả thật là không thể đau bằng admin chơi đễu quá.

Thanks các bác đã chia sẻ cùng em, nó scam thật rồi các bác ơi, em gửi mail 2 lần nó không trả lời lại luôn rồi, lúc chưa block messenger chưa đến 3 tiếng là nó reply, bây giờ thì lặng mất tâm rồi.

Thanks các bác đã chia sẻ cùng em, nó scam thật rồi các bác ơi, em gửi mail 2 lần nó không trả lời lại luôn rồi, lúc chưa block messenger chưa đến 3 tiếng là nó reply, bây giờ thì lặng mất tâm rồi.
Thôi bỏ đi, càng nghĩ đến càng tức, coi như 500k tiền cúng điếu cho ad nó, vì con người mà, ai mà ko chết.
Mình có chút lòng thành gửi "bao thư" trước cho nó vậy ^^ đừng buồn nhé.
Còn nhiều site khác để mình kiếm tiền mà.
Nhớ sau nay nghiên cứu kỹ, đọc bình luận, search google scam, trước khi tham gia tất cả lĩnh vực nhóe ^^

Exoclick là bố đời mà :-s

EXO: Tao *** care traffic của m đâu.
Một tháng tao gần 1B traffic nên chuyện fake hay real tao thật sự không quan tâm. Nhìn cái site m, bọn adv của bên tao nó chê.
Nên thôi tao cấm m nhé. Hẹn gặp m trong tương lai nỗ lực nỗ lực lên nhé.
excellence!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom