Em ấy còn muốn gì nữa vậy ???

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Em biết cô ấy 6 tháng, và thời gian em chính thức cưa cẩm cô ấy là 3 tháng, cách đây gần 2 tháng, em có tỏ tình và cô ấy bảo cô ấy cảm nhận được sâu sắc được tình cảm của em, và muốn em chờ để cô ấy tự cảm nhận tình cảm của cô ấy.

Em cũng là thằng bạo nên trong lần tỏ tình ấy, em đã hôn cô ấy, và cô ấy cũng đáp lại. Vì cô ấy bảo cô ấy chưa yêu ai, đó là nụ hôn đầu của cô ấy.

Em cứ nghĩ rằng chắc cô ấy đã thuộc về mình rồi, quan trọng bây giờ chỉ là thời gian chờ đợi thôi. Thế nhưng.....

Trong 3 tháng, chúng em luôn nhắn tin đều đặn hàng ngày, không thì gọi điện nói chuyện hoặc inbox trên facebook. Cứ 1 tuần em lại đưa cô ấy đi chơi 1 lần, cô ấy cũng nói là chưa từng đi chơi riêng với ai như thế này.

2 tháng sau tỏ tình, cô ấy có từ chối em 1 lần, bảo rằng cô ấy không có tình cảm với em và "Anh rất tốt nhưng em rất tiếc". Em cố gắng níu kéo, mong cô ấy cho em cơ hội và cô ấy đồng ý. Và rồi chúng em cứ tiếp tục nhắn tin nói chuyện đều đặn.

Và rồi, cách đây mấy hôm, bỗng nhiên thái độ cô quay ngoắt 180 độ. Cô ấy bảo rằng cô ấy nhận ra còn quá nhiều việc phải làm, quá nhiều người cần cô ấy quan tâm, và có lẽ từ sau nên ít nói chuyện với em hơn, và bảo em dừng lại.

Cô ấy nói chưa có ai hiểu cô ấy như em, nhưng cô ấy ko cảm thấy yêu em. Cô ấy chờ 1 người mà cô ấy có cảm giác yêu, lại hiểu cô ấy. Còn em, em chỉ hiểu cô ấy mà thôi.

Hôm qua em vừa nói cô ấy rằng, tình cảm của anh vẫn thế, dù em có chấp nhận nó hay không, anh vẫn sẽ quan tâm em. Nhưng cô ấy bảo không thích thể hiện ra, cô ấy bảo em đang lãng phí thời gian cho cô ấy vì cô ấy không yêu em.

Cô ấy bảo rất quý em (như anh trai) nên không muốn em phải tổn thương nên bảo em đừng quan tâm đến cô ấy nữa.

Và bây giờ em nhắn tin, cô ấy cũng không trả lời lại nhiệt tình như trước nữa. Em vẫn rất yêu cô ấy, nhưng em ko biết được rằng, nếu mình kiên trì thì liệu có thể thay đổi được tình cảm và suy nghĩ của cô ấy hay không, hay chỉ là vô ích mà thôi?

theo nghiên cứu khoa học thì 70% đôi chia tay sau nụ hộn đầu của 2 người vì hôn k phế :binhsua149:

Chào bạn,
Có nhiều người nói rằng không tin vào cung hoàng đạo. Tuy nhiên là mình cũng đang giúp đỡ mặt tư duy (nghĩa là ko chỉ có tình cảm) cho nhiều bạn, sử dụng cách kết hợp cung hoàng đạo và tâm lí hiện đại.
Nếu bạn không ngại, hãy kể một số hành vi khác của cô ấy, ví dụ trong mối quan hệ bạn bè...
Ngoài ra, ngày tháng năm sinh của cô ấy là một điều kiện khá tốt để mình chuẩn đoán.
Nếu bạn không tin có thể bỏ qua reply này.
Dự đoán là cô ấy thuộc Xử Nữ.

Chào bạn,
Có nhiều người nói rằng không tin vào cung hoàng đạo. Tuy nhiên là mình cũng đang giúp đỡ mặt tư duy (nghĩa là ko chỉ có tình cảm) cho nhiều bạn, sử dụng cách kết hợp cung hoàng đạo và tâm lí hiện đại.
Nếu bạn không ngại, hãy kể một số hành vi khác của cô ấy, ví dụ trong mối quan hệ bạn bè...
Ngoài ra, ngày tháng năm sinh của cô ấy là một điều kiện khá tốt để mình chuẩn đoán.
Nếu bạn không tin có thể bỏ qua reply này.
Dự đoán là cô ấy thuộc Xử Nữ.

Thánh Cung cmnr :)) này thì 20char

ý nó là nó ko có tình cảm gì với ông , đừng phí thời gian nữa, càng theo đuổi nó càng khó chịu nó ngại ko dám nói thẳng ra.

Thôi bỏ đi cậu ơi. Cứ cái lúc mình chả nói gì thì thôi. Chứ tỏ tình phát là e nào cũng kêu coi như a trai. Nên mình là mình lắm e gái lắm. :-s

có nhiều thứ ko phải cứ kiên trì là sẽ mang lại kết quả cho bạn đâu
những đứa con gái mới lớn tính tình con nít chưa suy nghĩ chín chắn , nhiều lúc hấp hấp , khùng vkl
theo mình có cơ hội là phải làm thịt nó ngay :))
mần cái rồi tính :))

nó ko thích thôi theo con khác chả có gì cả........

- - - Updated - - -

nó ko thích thôi theo con khác chả có gì cả........

Chia tay sớm bớt đâu khổ bạn ơi......

Nt inbox nhiều quá cũg gây ra sự nhàm chán...
bác này nói đúng nè...........nói chuyện càng nhiều càng để lộ sơ hở cái ngu của mình ra.nói thì chuyện đâu mà nói lắm thế nên sẽ gây sự nhàm chán.càng ít nói .đi chơi ít thì lại có hiệu quả hơn............:binhsua135:

giờ có nhiều anh nghĩ là nàng chưa đồng ý thì cứ theo đuổi đi , kiêu thì sao , quá là nhầm rồi con gái giờ thích là nó tỏ vẻ ra ngay chứ ko ất ơ như bài ông chủ TOP copy nguồn ở đâu ấy , chính cái mù quáng là cứ theo đuổi là nó yêu , nhầm to :))

27 năm cuộc đời FA . Đi vào roài lại đi ra , không có giề để tư vấn .:binhsua140:

27 năm cuộc đời FA . Đi vào roài lại đi ra , không có giề để tư vấn .:binhsua140:
đôi khi FA lại sướg chứ bác nhểy:)) tự do tự tại... Iem ms U18 thui mà đã chán iu vs đươg rùi này=))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back