Em ấy còn muốn gì nữa vậy ???

:)) khuyên bác 1 câu là lên thôi thì hơn hoặc nếu bác cố gắng thì cũng đừng quá vẫn phải cho nàng ta thấy độ men lỳ của mình bác hiểu ý em ko còn thích làm ae thì làm ae có phải ae ruột đâu mà sợ người đời đã có câu anh anh em em nặng chữ tình mà anh đè.... vẫn ...:)).nc cứ ae cũng đc nc bình thường đừng nói yêu người ta nhiều quá làm người ta sợ đấy bác :)) còn theo khổng minh đã nói ko đánh mà thắng mới là thượng sách đấy bác =)) đôi khi để người ta cô đơn 1 thời gian người ta mới biết mình sai và mình đã bõ lỡ điều gì... ko phải ai cũng vậy nhé đấy là em đưa ra đối sách giúp bác rồi còn đâu thì Tùy Duyên :binhsua119::binhsua119::binhsua119::binhsua119:

sống phong lưu phú quý cho gái nó thèm

chẳng bù cho em.con gái thích em nhiều quá mà em thì bơ mẹ nó rồi :binhsua140: TÌNH YÊU

đôi khi FA lại sướg chứ bác nhểy:)) tự do tự tại... Iem ms U18 thui mà đã chán iu vs đươg rùi này=))
Sung sướng giề chú em ơi , lúc còn thanh niên , trẻ khỏe thì cứ có suy nghĩ , gái gú làm giề sớm , chơi bời đã , nhưng giờ nghĩ lại mới thấy sai lầm , đến tầm khoảng gần 30 t , cảm thấy bắt đầu già , râu ria mà 1 tuần không cạo thì khỏi phải nói , trông như lão già 70 , bắt đầu có suy nghĩ cần có một gia đình , một mái ấm ,thì lại không biết kiếm đâu ra ai .Gái thì tầm tuổi họ chồng con gần hết rồi , còn lại thì cũng có nơi có chốn sạch, còn lại nữa thì cũng lấy chồng nước ngoài . Thế là nảy sinh ra tâm lý . NGẠI .Chính thức bây giờ bảo ta làm việc gì khó khăn thì ta cũng cố gắng làm , nhưng bảo ta đi tán gái thì ta chịu ,cứ cảm thấy ngại ngại làm sao ấy . thế nên FA thoai .

Em biết cô ấy 6 tháng, và thời gian em chính thức cưa cẩm cô ấy là 3 tháng, cách đây gần 2 tháng, em có tỏ tình và cô ấy bảo cô ấy cảm nhận được sâu sắc được tình cảm của em, và muốn em chờ để cô ấy tự cảm nhận tình cảm của cô ấy.

Em cũng là thằng bạo nên trong lần tỏ tình ấy, em đã hôn cô ấy, và cô ấy cũng đáp lại. Vì cô ấy bảo cô ấy chưa yêu ai, đó là nụ hôn đầu của cô ấy.

Em cứ nghĩ rằng chắc cô ấy đã thuộc về mình rồi, quan trọng bây giờ chỉ là thời gian chờ đợi thôi. Thế nhưng.....

Trong 3 tháng, chúng em luôn nhắn tin đều đặn hàng ngày, không thì gọi điện nói chuyện hoặc inbox trên facebook. Cứ 1 tuần em lại đưa cô ấy đi chơi 1 lần, cô ấy cũng nói là chưa từng đi chơi riêng với ai như thế này.

2 tháng sau tỏ tình, cô ấy có từ chối em 1 lần, bảo rằng cô ấy không có tình cảm với em và "Anh rất tốt nhưng em rất tiếc". Em cố gắng níu kéo, mong cô ấy cho em cơ hội và cô ấy đồng ý. Và rồi chúng em cứ tiếp tục nhắn tin nói chuyện đều đặn.

Và rồi, cách đây mấy hôm, bỗng nhiên thái độ cô quay ngoắt 180 độ. Cô ấy bảo rằng cô ấy nhận ra còn quá nhiều việc phải làm, quá nhiều người cần cô ấy quan tâm, và có lẽ từ sau nên ít nói chuyện với em hơn, và bảo em dừng lại.

Cô ấy nói chưa có ai hiểu cô ấy như em, nhưng cô ấy ko cảm thấy yêu em. Cô ấy chờ 1 người mà cô ấy có cảm giác yêu, lại hiểu cô ấy. Còn em, em chỉ hiểu cô ấy mà thôi.

Hôm qua em vừa nói cô ấy rằng, tình cảm của anh vẫn thế, dù em có chấp nhận nó hay không, anh vẫn sẽ quan tâm em. Nhưng cô ấy bảo không thích thể hiện ra, cô ấy bảo em đang lãng phí thời gian cho cô ấy vì cô ấy không yêu em.

Cô ấy bảo rất quý em (như anh trai) nên không muốn em phải tổn thương nên bảo em đừng quan tâm đến cô ấy nữa.

Và bây giờ em nhắn tin, cô ấy cũng không trả lời lại nhiệt tình như trước nữa. Em vẫn rất yêu cô ấy, nhưng em ko biết được rằng, nếu mình kiên trì thì liệu có thể thay đổi được tình cảm và suy nghĩ của cô ấy hay không, hay chỉ là vô ích mà thôi?

giống mối tình thứ 5 của minh quá nội dung như 1 kịch bản của 1 người con gái - hãy xa cô ấy đến 1 luc lặng lặng cô ấy trống trãi nhận ra cần bạn có khi bạn lại hết còn tinh cảm với cô ấy :)
minh cũng thế cũng từng như thế rồi khi thử với mmo kiếm tiền thì moi thứ dường như cô ấy nối vô nghia bla bla , em chi xem anh là người anh trai , em chỉ .....
có thể những sự quan tâm của bạn không tạo cho cô ấy 1 sự tin tưởng về tương lai , cô ấy có thể bị chi phối bởi vật chất + sự quan tâm bạn có thật sự dành trọn 24h cho cô ấy không chắc là không ùi bạn còn học còn an còn làm --> con gai luôn rãnh khi họ rãnh thi họ lại thấy bun trán , hay đợi 1 người khác hiểu bạn cần bạn hơn đeo đuổi tinh cảm ấy 1 lúc cô ấy nhận ra có nhiều thứ làm cô ấy không hp khi có bạn , hoặc 1 vấp nga trong tinh cảm có khi bạn lại là người cô ấy cần đến lúc đó
và lúc đó bạn có lẽ nào còn đủ tinh cảm dành cho cô ấy ............... :) hãy yêu và biết dừng lại

giống mối tình thứ 5 của minh quá nội dung như 1 kịch bản của 1 người con gái - hãy xa cô ấy đến 1 luc lặng lặng cô ấy trống trãi nhận ra cần bạn có khi bạn lại hết còn tinh cảm với cô ấy :)
minh cũng thế cũng từng như thế rồi khi thử với mmo kiếm tiền thì moi thứ dường như cô ấy nối vô nghia bla bla , em chi xem anh là người anh trai , em chỉ .....
có thể những sự quan tâm của bạn không tạo cho cô ấy 1 sự tin tưởng về tương lai , cô ấy có thể bị chi phối bởi vật chất + sự quan tâm bạn có thật sự dành trọn 24h cho cô ấy không chắc là không ùi bạn còn học còn an còn làm --> con gai luôn rãnh khi họ rãnh thi họ lại thấy bun trán , hay đợi 1 người khác hiểu bạn cần bạn hơn đeo đuổi tinh cảm ấy 1 lúc cô ấy nhận ra có nhiều thứ làm cô ấy không hp khi có bạn , hoặc 1 vấp nga trong tinh cảm có khi bạn lại là người cô ấy cần đến lúc đó
và lúc đó bạn có lẽ nào còn đủ tinh cảm dành cho cô ấy ............... :) hãy yêu và biết dừng lại

:m003: mình thứ 8 rồi đã tìm đc 1 người hợp tính cách mình
vãi sock mối tình thứ 5 luôn à:binhsua24:

Thôi bỏ đi cậu ơi. Cứ cái lúc mình chả nói gì thì thôi. Chứ tỏ tình phát là e nào cũng kêu coi như a trai. Nên mình là mình lắm e gái lắm. :-s

sao kỳ vậy ;)) đó giờ toàn con gái tỏ tinh minh thôi nên không biết dc cảm giác tỏ tinh thật bại là gì chỉ biết cái cảm giác nó tỏ tinh kua ve vãn dc mình ùi nói em chỉ xem anh là em trai thì có nhưng ko thấy đau gì cả :)) lại thấy như dc thoát ngục

cái cảm giác như : muốn chữi vào mặt em nó rằng c dm kưng sao kưng bố láo thế nói yêu anh giờ dc ùi lại bảo xem anh là anh trai , nhưng lại không thể chửi dc mà chỉ nói an ủi : ùm anh thật ra cũng không thật sự yêu em mà anh chỉ cảm thất xúc động khi em nói yêu anh và anh đã dành cho em những sự chân thật nhất lòng minh , có lẽ minh không có duyên nhưng a chúc em HP (dù lòng nhũ vãi vái cho em bị trai gạt 1 lần cho biết cảm giác gạt anh nhé kưng :()

Last edited by a moderator:
chia buồn cùng cậu, nhưng dừng lại đi cậu ơi, sai lầm của 1 thằng con trai là yêu 1 đứa con gái quá nhiều, để rồi nhận ra nhiều điều và 1 mình đau khổ

:m003: mình thứ 8 rồi đã tìm đc 1 người hợp tính cách mình
vãi sock mối tình thứ 5 luôn à:binhsua24:

;)) nói yêu thì cũng không biết đúng không nhưng lúc minh quen cô ấy thi minh được 4 bạn nữ khác trước đó tỏ tình nên minh ok cho là bắt cá 5 tay cũng dc :) nên cuối cùng cô ấy biết cô ấy trán nãn nên ct thôi !
con gai chi phổi bởi vật chất là nhiều tuy họ không cần nhiều nhưng họ thường so sánh , nếu bạn có 10 đồng cho họ 8 đồng thi họ hp nhưng khi bạn có 29 đồng mà cho họ 8 đồng thì lại là chuyện khác đó
-----> con gái như thế này luôn bảo rằng em không cần tiền và cần sự quan tâm ;)) rãnh dỗi nt suốt ngày không ai tl tn lla2 bun là giận là hờn là thiếu sự quan tâm , nên tim 1 người con gái cũng đi làm cụng bận như bạn mà dành cho nhau sự quan tâm may ra đồng cảm

bạn copy bài người khác mà sao ko ghi nguồn ?
thebox.vn/Cua/Anh-rat-tot-nhung-em-rat-tiec/35358.html

COPY mà không ghi nguồn :D

Giờ thì đi đi thớt rồi chờ nó yêu thằng nào rồi thằng đó bỏ nó thì thớt quay lại đổ vỏ là vừa =]] :binhsua113:

Nó nói thế tức là ko yêu bác rồi còn gì. Nó bảo bác đừng theo nó phí thời gian của bác vì nó ko thể đáp lại, chắc chắn nó ko yêu bác! Nếu nó yêu hay lẳng lơ thì nó nhào vào bác rồi :)) Nói thật chứ nếu được thì dừng bác ạ. Thử nghĩ xem có 1 con thích bác mà bác lại ko thích cứ theo đuổi bác có thấy khó chịu không :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week