EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

cho mình hỏi sao khi click check updates thi no bao lổi mạng, không kết nối được mặc dù mình reset moderm lại nhưng cũng không được, mạng internet vẫn xài bình thường, chuong trình vẫn chay click quảng cáo bình thường. vậy là do máy của mình có vấn đề gì hay tại tool?

Hiện tại thì không có update mới nhé bạn. Còn thông báo ấy có thể do khi chuyển server tool có sai sót nên khi check update tool báo vậy. Yên tâm nhé
cho mình hỏi sao khi click check updates thi no bao lổi mạng, không kết nối được mặc dù mình reset moderm lại nhưng cũng không được, mạng internet vẫn xài bình thường, chuong trình vẫn chay click quảng cáo bình thường. vậy là do máy của mình có vấn đề gì hay tại tool?

Mình đã nhận đc license. Còn 1 số thắc mắc mà chưa kịp hỏi. Khi mình check update thì lại báo là Error Connection nhưng mình hoàn toàn truy cập được internet. Mình có cần cài thêm hay chỉnh gì thêm không? Thứ 2 nữa là tại #1 bạn có nhắc đến việc thêm từ khóa để tránh cheat link nhưng mình "chưa" tìm thấy cách để thêm. Nếu có thể mong bạn hướng dẫn mình sử dụng với :( mình new member dùng tool. và mình bỏ qua chế độ Trial mà mua trực tiếp ngay khi được sự tư vấn của support.

Đã support qua Yh nhé. :binhsua03: :binhsua03:
Mình đã nhận đc license. Còn 1 số thắc mắc mà chưa kịp hỏi. Khi mình check update thì lại báo là Error Connection nhưng mình hoàn toàn truy cập được internet. Mình có cần cài thêm hay chỉnh gì thêm không? Thứ 2 nữa là tại #1 bạn có nhắc đến việc thêm từ khóa để tránh cheat link nhưng mình "chưa" tìm thấy cách để thêm. Nếu có thể mong bạn hướng dẫn mình sử dụng với :( mình new member dùng tool. và mình bỏ qua chế độ Trial mà mua trực tiếp ngay khi được sự tư vấn của support.

rất thích chơi PTC nhưng ghét cái paypal nhất, có cái PTC nào xài tài khoản LR hok mọi người:binhsua04:

Bạn ơi mình viết lộn tên sản phẩm mình mua S1 1 Key và đã sent 0.9$ nhưng do coppy sai nên đã điền S1B
Key chưa sử dụng, bạn có thể hủy key S1B vừa gửi và gửi key S1 lại mail dưới giùm mình được không. Thanks!
Đây là cm mà mình đã viết lộn ở trên!
+ Loại key và số lượng: S1B 1 key
+ Số batch LR: 129431754
+ Email nhận key: [email protected]

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5