EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Mọi người cũng coi nó như vô hình là xong thôi. Mình đã nói quá rõ bên cái topic đó lý do vì sao phải post cái topic đó dùm a Toàn. Đó là do anh phải túc trực ở BV săn sóc mẹ nên mới nhờ mình đứng ra lập topic. Những ng nào có mẹ sẽ hiểu thôi và đó là lý do mình giúp a Toàn lập topic thông báo. Cũng may là anh T kêu mình lập nha, mình tự lập thì có đứa nó bay vào sủa bảo mình thừa nước đục thả câu nữa =))
Mà mọi người nói với nó chi phí lời, cái đứa mà hiểu thì đã hiểu rồi :D Còn cái thằng "nước đỗ lá môn" thì nói mãi tai này qua tai kia thôi =)) Đếm xem bao nhiêu ng ở trong topic này nói nó nhưng nó vẫn dày mặt đưa ra lý lẽ nhảm nhí và nghĩ là nó đúng. Mịe, topic người ta thì ng ta đặt rule, ko làm theo được thì phắn, tự dưng quay lại đặt rule cho ng ta tại topic người ta mới buồn cười chứ :D
Nói thật, đã đưa topic đó ra tổng hợp refund rồi đó, ai ko làm theo đúng rule thì mất, ko muốn mất thì xài tiếp, đơn giản, khỏi phải "khích tướng" để anh T trả lại tiền. Anh ấy ko có dễ bị trúng kế đâu =))
P/s: mọi người stop đi. Nói nó cũng ko nghe đâu, vì mặt nó quá dày và lý lẽ nó quá cùn. Nói nó nó quay lại chửi nhiều chuyện như traimo91 bây giờ =))

Đây là topic bán key tool easyptc hay là topic cãi nhau, vào kiếm thông tin xem tool easyptc hoạt động lại chưa mà thấy toàn nick bị gạch ngang, đọc vài cái mới biết toàn cãi nhau, cho hỏi chủ thớt key tool hoạt động lại chưa

Giờ mua took ở topic nào vậy các cậu
hixx. ngày trông chờ đã đến mà sai nhiều người cãi nhau dữ vậy

đã làm theo hướng dẫn fix lỗi mất tab hết mà vẫn không khắc phục được mở lên vẫn trắng po tay tool không xài được

Đây là topic bán key tool easyptc hay là topic cãi nhau, vào kiếm thông tin xem tool easyptc hoạt động lại chưa mà thấy toàn nick bị gạch ngang, đọc vài cái mới biết toàn cãi nhau, cho hỏi chủ thớt key tool hoạt động lại chưa
trả lời thay a easy: tool đã hoạt động trở lại từ mấy hôm trc rồi nha bạn :)

- - - Updated - - -

Giờ mua took ở topic nào vậy các cậu
hixx. ngày trông chờ đã đến mà sai nhiều người cãi nhau dữ vậy
vẫn mua ở topic này nha bạn :binhsua119:
bạn thanh toán qua LR hoặc WMZ, xem số LR và WMZ của a easy tại page 1, sau đó pm cho đội support hoặc pm a ấy qua yahoo để nhận key. chúc bạn kiếm được nhiều tiền

Last edited by a moderator:
923742b
date: 10/26/2012 09:05
batch: 116425553
from: U5160962 (trucdaoLR)
to: U7356081 (ESOFT)
amount: $1.50
vừa chuyển xong cộng với ngày 19/08/2012 $0.5 chưa gia han, đủ $2 gia han cho vĩnh triều key pro luôn nha, 3 tháng khỏi phải quên hàng tháng nữa rồi

- - - Updated - - -

thông tin gởi ngày 19/08/2012 chưa gia hạn nè
923742b
Date: 09/18/2012 12:46

Batch: 110844158
To: U5160962
From: U7356081 (ESOFT)
Amount: $0.50

Hoat động lại 1 tuần rồi bạn ơi!

- - - Updated - - -

đã làm theo hướng dẫn fix lỗi mất tab hết mà vẫn không khắc phục được mở lên vẫn trắng po tay tool không xài được

Teamview bạn nhé!
.............................

Help

Mình dùng chế độ sock khi clik site nó toàn báo "SOCKS authentication" rồi đăng nhập user + pass mà ko được, bạn support nào còn đấy chỉ dùm với :)
Hix chay sock mà cái bảng nhập user pass nhảy ra liên tùng tục, bất tiện quá

Last edited by a moderator:
thui, để topic này về đúng nghĩa của nó thì bác chủ tool refun cho thàng kia, còn thằng huntexi thì cũng im mồm đi thì topic lại bình yên như cũ, đừng vì 2 con sâu mà rầu cả topic này. hic, toàn 49 gặp 50 không có thằng nào vừa đâu. bác toàn sao cứ để vụ này làm bẩn topic chi cho mệt vậy. hay là bác muốn như vậy? có đáng không

như chủ tool đã nói đó là sự cố, vt cũng hiểu và thông cảm cho sự cố, nhưng thực sự làm việc kiểu đó lâu quá, tool phải chạy hàng ngày, có thể mất nửa ngày thì ok đằng này mất nguyên ngày rồi, mà có gì khó đâu vào LR xem lại history ngày 19/08 voi ngay 26/08 xong xem history gia hạn là lòi ra liền, sự cố này không do vt làm ra cho nên ai thắt gút thì đi mở gút đi

oh 1 người đã về nước trước, chắc có bà con họ hàng với chính phủ nên làm giấy tờ lẹ ghê ;))

tool fixed read meassage giờ click buxhost tốt (login hàng loạt site còn chậm) 1 số site NTEN vẫn không click được ví dụ : seebux, tedbux, ptcsmarty =>login xong finish luôn

2 hôm nay vắng vẻ thế nhỉ??
Tool update hôm qua, đã click được mấy site bị lỗi load ads rùi !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom