EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

của mình cũng bị hiện trắng trơn là sao nhỉ, mà chạy bản cũ lại đc

Những ai đã xài EasyPTC Pro rồi thì trong ổ C sẽ có folder lưu cấu hình của tool: tên là .easyptcpro, xem đường dẫn đến folder này bằng cách mở about của tool (icon màu xanh nhỏ góc trên bên phải hoặc nếu ko hiện thì trong menu Help/About).

Phiên bản lần này build trên JRE7 nên folder cấu hình đó bị sai lệch thông tin dẫn đến tool ko chạy được (biểu hiện là invalid license, ko hiện các tab lúc mở).

Cách fix: Vào xóa folder đó đi, mở lại tool sẽ tự động tạo lại. Sau đó thì hoạt động như bình thường. (Nhập lại key)

Những bạn chưa chạy tool lần nào trên máy thì ko bị đâu.

Bộ lọc cheat ads từ trước nay đã có, nay mình "mở" để các bạn có thể ghi thêm.
Vậy là ngoài bộ built-in thì các bạn có thể ghi thêm những từ nhạy cảm khác.
- mỗi từ 1 dòng, nên ghi theo kiểu từ khóa ví dụ như:

cheat
antibot
detectbot
detectb0t

-ko phân biệt hoa thường, viết sao cũng đc, tốt nhất là viết thường hết để tối ưu trong so sánh

U0153624 , tiện thể gửi vào đây refund hơn 1 tháng Key Pro 3 máy nha!

5606f268abf2393c0f79ddb6ab7e9fe8560c7595

Những ai đã xài EasyPTC Pro rồi thì trong ổ C sẽ có folder lưu cấu hình của tool: tên là .easyptcpro, xem đường dẫn đến folder này bằng cách mở about của tool (icon màu xanh nhỏ góc trên bên phải hoặc nếu ko hiện thì trong menu Help/About).

Phiên bản lần này build trên JRE7 nên folder cấu hình đó bị sai lệch thông tin dẫn đến tool ko chạy được (biểu hiện là invalid license, ko hiện các tab lúc mở).

Cách fix: Vào xóa folder đó đi, mở lại tool sẽ tự động tạo lại. Sau đó thì hoạt động như bình thường. (Nhập lại key)

hjx em làm như bác bảo rồi mà tội cái em quên mất key :((
bác chek lại dùm em vs dc hok
mail em là [email protected]

Product Detail: S1
License Code: f78c809fa554d411b8430b9f75a183c352#####

Xem giúp tớ cái key này với

hiz đã xóa đi chạy lại mà vẫn bị vậy :(

Product Detail: S1
License Code: f78c809fa554d411b8430b9f75a183c352#####

Xem giúp tớ cái key này với

Bạn đã yêu cầu refund và mình đã refund

http://mmo4me.com/showthread.php?79975-Thong-bao-den-PTClikers-Viet&p=1754297&viewfull=1#post1754297

- - - Updated - - -

hiz đã xóa đi chạy lại mà vẫn bị vậy :(

tải lại bản full chưa bạn, và khởi động lại tool sau khi nhập key

- - - Updated - - -

U0153624 , tiện thể gửi vào đây refund hơn 1 tháng Key Pro 3 máy nha!

5606f268abf2393c0f79ddb6ab7e9fe8560c7595

Bạn qua đây post theo mẫu dùm mình http://mmo4me.com/showthread.php?79975-Thong-bao-den-PTClikers-Viet&p=1754245&viewfull=1#post1754245

Cái Key mua từ cách đây mấy tháng, nối tiếp sau đó là mua biết bao nhiêu Key khác, Key chính thì toàn mua gia hạn mà dùng thôi, rảnh đâu check batch phải ngồi lục lại history quá trời àh làm khó nhau vậy, tự check trên server đi thấy còn bao nhiêu ngày thì tự tính refund, server quản lý Key check đơn giản mà, bớt rườm rà phức tạp đi còn ko refund nói thẳng 1 tiếng là đc số tiền ko lớn.

hjx đang sài bt tắt đi h bật lên hok còn thấy j nữa

tool cũ bật lên bình thường nhưng xóa đi tải java 7 và tool mới lên lại giống như thế này. Cách khắc phục ?

tool cũ bật lên bình thường nhưng xóa đi tải java 7 và tool mới lên lại giống như thế này. Cách khắc phục ?

Site: http://www.earnbux4u.com/
(Buxhost)
- Tool ko click được ads nào mà click grid rồi báo finished luôn (vào trình duyệt thấy 9 ads)
- Các pro kiểm thử để ý xem có bị như thế ko nhé!

Mình cũng bị như bạn 1 số site NTEN và BUXHOST login xong để finish luôn không click ads (kiểm tra trên web vẫn có ads) và tool không tự đọc message (kiểm tra web vẫn còn) với lại up phiên bản mới (Java 1.7) login thấy chậm hơn tool củ nhiều ... Pro kiểm tra lại :binhsua123:

Cái Key mua từ cách đây mấy tháng, nối tiếp sau đó là mua biết bao nhiêu Key khác, Key chính thì toàn mua gia hạn mà dùng thôi, rảnh đâu check batch phải ngồi lục lại history quá trời àh làm khó nhau vậy, tự check trên server đi thấy còn bao nhiêu ngày thì tự tính refund, server quản lý Key check đơn giản mà, bớt rườm rà phức tạp đi còn ko refund nói thẳng 1 tiếng là đc số tiền ko lớn.
có nên nói khó nghe như vậy không bạn, bạn từng là người ủng hộ anh ấy, trong lúc anh ấy gặp khó khăn thì nên giúp anh ấy một chút chứ bạn :(

có nên nói khó nghe như vậy không bạn, bạn từng là người ủng hộ anh ấy, trong lúc anh ấy gặp khó khăn thì nên giúp anh ấy một chút chứ bạn :(

Bạn ko hiểu hết mọi chuyện đc đâu nhưng mình biết rõ easyptc nghĩ gì, bất cứ cái server nào cũng có backup dữ liệu cả đó là thói quen chung lớn nhất của người lập trình rồi, đều là do easyptc muốn Tool nghỉ phép 1 thời gian thôi chứ làm gì có sự cố đến nỗi gần 1 tháng mới fix xong, làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến biết bao nhiêu người, giờ chỉ việc refund thôi còn làm ko nhanh gọn lẹ thì pó tay rồi ^^!

PS: Trước đó đã có 2 lần easyptc đòi đóng cửa server nghỉ Tool nhưng mình đều góp ý và cản đc.

Last edited by a moderator:
Bạn ko hiểu hết mọi chuyện đc đâu nhưng mình biết rõ easyptc nghĩ gì, bất cứ cái server nào cũng có backup dữ liệu cả đó là thói quen chung lớn nhất của người lập trình rồi, đều là do easyptc muốn Tool nghỉ phép 1 thời gian thôi chứ làm gì có sự cố đến nỗi gần 1 tháng mới fix xong, làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến biết bao nhiêu người, giờ chỉ việc refund thôi còn làm ko nhanh gọn lẹ thì pó tay rồi ^^!

PS: Trước đó đã có 2 lần easyptc đòi đóng cửa server nghỉ Tool nhưng mình đều góp ý và cản đc.

đụ mẹ mày muốn tao chửi hả, mẹ tao bị bệnh phải nhập viện đúng lúc server bị lỗi nên tao ko fix kịp. còn mày muốn refund thì qua topic kia, tao đã nói rồi, qua đó xem tao có xù ai ko mà mày ăn nói kiểu đó

Tao thấy mày đúng là đồ ăn cháo đá bát, lúc mày cần thì xun xoe hòng kiếm lợi, lúc ko cần nữa thì tìm cách đạp bỏ, mày nên nhìn vào gương soi lại mày đi. Sống ở đời thằng nào tốt thì tao tốt lại còn thằng nào chơi đểu tao thì tao coi ko ra j đâu. Mày tự nhìn lại từ trước đến nay xem tao có bạc bẽo j với mày ko, giờ lúc tao khó khăn tí, làm ảnh hưởng mày mà có phải mỗi mày đâu và có phải do tao muốn thế đâu thì mày chơi tao thế.
Kể từ giờ tao đêó quan tâm đến comment của mày nữa, mày vô hình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom