EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

có chạy được aurora, qua được cheatlink, các câu hỏi trả lời thì site nào có thì nó load về bạn trả lời đúng 1 lần, lần sau nó ghi nhớ sẽ tự động trả lời cho bạn.

Site có hình đó thì mình chưa test, bạn cứ chạy thử thấy bị lỗi thì là ko được :D

Mình ko hiểu ý bạn kia là gì nữa. Các bạn giúp đỡ nhau nhé.

Ít hôm nữa xong phiên bản mới thì mình mới làm cái tài liệu hướng dẫn được. Thông cảm mình hơi bận nếu ko support kịp thời cho các bạn.

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Cung cấp thêm loại key standard dành cho 1 PC cho phù hợp với đối tượng sử dụng mới (ref).

1$/tháng. sale off tháng đầu tiên 0.8$

giá mới ngon quá, tool xịn lên nào ae :D

cai do minh bit , nhung do , minh treo tren vps , cau hoi ma hien lau woa , trang no nghi , ban nao bit cau cheat noa thi chi minh , minh choi wa nhieu trang .:d

Cách duy nhất để qua mặt câu cheat là lưu câu cheat thui. Cậu chịu khó chạy ở nhà hay vps gì đó 1,2 ngày lúc chạy ngồi đó theo dõi và lưu question luôn thì may ra mới xong. Theo mình bít thì khoảng 1 tháng thì sites thường change hay cập nhật câu hỏi 1 lần.

2 anh hôm bửa em co xin key của anh test thử soft.Hôm nay em có vài thắc mắc hỏi anh.Xin anh tra lời giúp cho

em thấy anh giới thiu nhìu loại captcha để mình login cho dể vậy loại này thuộc loại nào thế anh

2/ soft bật làn đầu thì hiện đủ icon như hình #1.nhưng khi bật lần 2 nó bi lỗi như thế này ko có icon trên thanh menu nữa.Và ko thực hiện dc hành dộng bỏ web vào group nào đó vì ko có phím tắt đó.Nếu nó phím tát bỏ web vô Group xin anh chỉ cho

3/ em chơi aurora thì nó có hiện tg thế này.khi xuất hiện câu hỏi cheat mình lo tra lời sai thì ko hiu sao cai bảng trả lời cheat nó cứ xuất hiện hoài ko tắt dc.em thử trả lời lại lần lưôt từng câu hỏi nó cung ko chiu tắt.Phải dùng phím ctr+alt+del mới tắt dc luôn cái soft.

anh cho em bit sexy captcha là gì thế.mấy cái kia anh có chỉ ở trang 72 rùi.nói chung soft anh chay tốt lắm.Mà nếu mình lưu cookie lai thì lần sau ko cần phải login đúng ko anh?
Thank anh nhìu nha

Thui để mình trả lời giùm pác easyptc :binhsua146:
Câu 1 SexyCaptcha
Câu 2 Tắt đi bật lại cho đến khi nào có mấy cái icon (Khoảng 2-3 lần)
Câu 3 Cậu trả lời câu cheat rùi mà vẫn hiện cheat lí do là để lâu câu hỏi lâu quá nên nó bắt buộc chuyển sang câu khác, còn câu chưa trả lời soft cũng bắt bạn trả lời để lưu câu hỏi. Ráng Copy & Paste khoảng vài ngày để soft tự lưu câu cheat nhé. :binhsua113:
Bấm tick vào cookies nó sẽ lưu cookies để bạn khỏi bấm captcha cho nó mệt.:binhsua162: Có 1 số sites phải login 2,3 ngày cookies mới lưu được nên đừng hiểu lầm là cookies chưa lưu nhé
ac sao chuc nang rut tien khong hoat dong .
Nói rõ được ko bạn?:binhsua163: Nếu ko hoạt động hãy thử lên sites rùi rút = tay xem có vấn đề gì hok? Thường là chưa invest nên mới bị vậy:binhsua146:

Last edited by a moderator:
2 e,

em thấy anh giới thiu nhìu loại captcha để mình login cho dể vậy loại này thuộc loại nào thế anh

Cái này là Sexy
Captcha^^

2/ soft bật làn đầu thì hiện đủ icon như hình #1.nhưng khi bật lần 2 nó bi lỗi như thế này ko có icon trên thanh menu nữa.Và ko thực hiện dc hành dộng bỏ web vào group nào đó vì ko có phím tắt đó.Nếu nó phím tát bỏ web vô Group xin anh chỉ cho

Không hiện menu ribbon là do lỗi trong quá khởi động phần mềm lúc load module.
Khắc phục là e tắt soft đi mở lại hoặc extract lại phần mềm.
Nếu e đã xài quen thì có thể dùng phím tắt cho tiện. Alt + I (phím Alt và phím i). Nếu chưa có thì e có thể thiết lập bằng cách :
1. Mở Option (phím tắt F12),
2. Vào tab Key Map (có icon bàn phím)
3. Chọn dòng có Import Profile, double click Shortcut của nó để thiết lập phím tắt
4. OK. Ra ngoài bấm phím tắt mà nó chưa nhận thì có thể khởi động lại pm

3/ em chơi aurora thì nó có hiện tg thế này.khi xuất hiện câu hỏi cheat mình lo tra lời sai thì ko hiu sao cai bảng trả lời cheat nó cứ xuất hiện hoài ko tắt dc.em thử trả lời lại lần lưôt từng câu hỏi nó cung ko chiu tắt.Phải dùng phím ctr+alt+del mới tắt dc luôn cái soft.

Nguyên do có thể do để lâu bị mất session hoặc trả lời sai câu hỏi
1. Đầu tiên e vào tab site, chọn site đó, sẽ hiện lên list các câu hỏi và câu trả lời, chọn cái câu đó, chuột phải bấm delete để xóa.

2. Vào site bằng trang web, click ads = tay để đảm bảo tìm ra câu trả lời đúng hoặc hỏi ai đó để có câu trả lời đúng. Thậm chí có thể e đã có câu trả lời đúng nhưng lúc copy lưu vào bảng trả lời thì e lại copy thừa hoặc thiếu kí tự.

Mà nếu mình lưu cookie lại thì lần sau ko cần phải login đúng ko anh?

uh đúng, với điều kiện là IP của e ko thay đổi hoặc chỉ thay đổi 2 block cuối, a xài mạng vpnt nó thay đổi có khi đến 3 block nên thỉnh thoảng vẫn login T_T, và cũng tùy vào site nó thiết lập lưu cookie ntn nữa

Last edited by a moderator:
:D mình support chậm tay mất rồi

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

Originally Posted by kiemtien_127
ac sao chuc nang rut tien khong hoat dong .

Nói rõ được ko bạn?:binhsua163: Nếu ko hoạt động hãy thử lên sites rùi rút = tay xem có vấn đề gì hok? Thường là chưa invest nên mới bị vậy

Bạn này mình trả lời ngoài chat rồi thì phải ^^ do mã pin hay chưa đủ tiền mà muốn rút thử j đó :D

cho em hỏi 1 cái này nửa.đó là trong aurora có 1 loai lick là lick traffic vậy em muốn click cái đó bằng auto dc ko anh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back