EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

rất là thích tool nhưng mà ko có tiền nên ngậm ngùi cho qua :))

bác có thể giải thich cho em bit nten là loại sít gì , nói thật đây là lần đầu bít tới nó:(

bác có thể giải thich cho em bit nten là loại sít gì , nói thật đây là lần đầu bít tới nó:(

Nói thật là lúc code support cho loại này là theo yêu cầu của 1 kh, giờ người ấy là ai mình cũng chẳng nhớ nữa ^^. Nten và zeus là của cùng 1 hãng, hình như ít site loại này quá, thật sai lầm vì mình ưu tiên nó trước gen4. Mình sẽ dần hoàn thiện phần mềm hơn nữa. Cảm ơn các bạn ủng hộ :binhsua43:

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Vậy cho mình xin cái Trial dùng thử đã
[email protected]

Đã active cho bạn, bạn check mail đi
Chưa phát triển xong gen4 và nten pác có bít cũng chẳng để làm gì đâu:binhsua44:

gen4 thì chưa chứ nten thì có lâu rồi mà :p

bac gui key cho em nha bác đả sent tien cho bác
bac làm gen4 mau mau nha bác

Khi nao bac moi viet xong gen4, va ptcevo, va hoan thien aurora de co the chien het cac sit aurora:'(

Đã nhận và đã gởi key, cảm ơn bạn ^^
bác xem lại cái key bác gửi giùm cái em mua key Standard mà còn cái key bác gủi là trial.
e25c95b017f.......
License Type : Trial Expire Date : 2012-05-25 09:54:13 .sao lạ thế bác
mail là blue_******[email protected] đó bác.

Bạn cứ dùng đi hôm sau tự nó chuyển :|
cái này xài trên 1 máy chứ chứ xài IP,IP động sao xài hả bác

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

bác cho em hỏi em có vài site ko chạy đc có thể đưa cho bác để bác cập nhập ko.Tại tui có thể xài soft bác lâu dài tại muốn chiến PTC chơi free ko đầu tư vào web nên chọn aurora chứ hơi đầu tư thì chơi HIPY cho khỏe

[/COLOR]bác cho em hỏi em có vài site ko chạy đc có thể đưa cho bác để bác cập nhập ko.Tại tui có thể xài soft bác lâu dài tại muốn chiến PTC chơi free ko đầu tư vào web nên chọn aurora chứ hơi đầu tư thì chơi HIPY cho khỏe[/QUOTE]

Hihi nếu bạn muốn chơi auora thì nó cũng bắt đầu tư chỉ ít hơn buxhost thôi, mình cũng chơi những chưa đầu tư được, nếu bạn cần minh send cho mấy trang , mà auto chạy được cho bạn.Auora dep (mình nhớ là ~1$ mấy đó) , còn buxhost 7$/month.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week