EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

[email protected]
Cho mình xin 1 key trial nha, thanks so much!
ban cung mua tool nay luon a ban thay no chay tôt chu minh chay auora ko tot may

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

[email protected]
Cho mình xin 1 key trial nha, thanks so much!
ban cung mua tool nay luon a ban thay no chay tôt chu minh chay auora ko tot may

---------- Post added at 12:04 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Ai sai tool voi che do auora cho minh bit tool chay tot ko , co mươt ma ,

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

---------- Post added at 12:04 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Ai sai tool voi che do auora cho minh bit tool chay tot ko , co mươt ma ,

Mình đang xin key xài thử chứ chưa có mua, hiện mình mới mua Tools của namit thôi.

mình thấy auto kha bất tiện ở phần chọn captcha: (cái này mình đang chơi chế độ auora )
captchasex la danh cho loai auora nao , captcha fash la loia nao , va khi minh cho auto chạy thì , click mấy cái thì đứng im , a auora có mấy sít captcha là hình ảnh không biết chủ tool đá biết chưa.

hii mình chưa demo cho bạn xem thế nào là captchasexy thế nào là image, flash.. à, nó cũng giống như buxhost có 2 loại là buxhost - image và buxhost - recaptcha thôi mà bạn.
Lỗi đứng im thì chắc trăm nghe ko bằng 1 thấy ^^, cho mình teamview nhé.
Loại captcha kia mình chưa biết.

up hình lên cho ai chưa biết , mong bác chủ tool có thệ hướng dân chọn captcha , cho mọi người trên toip

tinh up hinh lên cho mọi người biết cách , để chọn cho đúng.

Attachments

• hinh 1.JPG
    hinh 1.JPG
    13.4 KB · Views: 25
    5.2 KB · Views: 32
    4.9 KB · Views: 29
    6.4 KB · Views: 44
Last edited by a moderator:
cai này chay dc web aurora ko pro

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

nếu dc cho dùng thử nha gửi key woa đây nha bạn [email protected]

up hình lên cho ai chưa biết , mong bác chủ tool có thệ hướng dân chọn captcha , cho mọi người trên toip

tinh up hinh lên cho mọi người biết cách , để chọn cho đúng.

Theo thứ tự trên hình là recaptcha, flash, image, flash

buxhost nó ko có flash chỉ có recaptcha và image
aurora chưa support loại recaptcha; support flash, image, none
nten,zues support flash, image, none

Theo thứ tự trên hình là recaptcha, flash, image, flash

buxhost nó ko có flash chỉ có recaptcha và image
aurora chưa support loại recaptcha; support flash, image, none
nten,zues support flash, image, none
bác chưa tra lời em có chay dc aurora ko .và có vượt qua dc các câu hỏi cheat ko
có chay woa dc hình này ko bác

HUHU sao sit admin dua voa thi khong van de gi , con minh add sit vao thi lai gap loi . " fish with eror" la sao , va lai auto ko nhan all sit add cung luc ma chi nhan mot sit cho mot lan ,

HUHU sao sit admin dua voa thi khong van de gi , con minh add sit vao thi lai gap loi . " fish with eror" la sao , va lai auto ko nhan all sit add cung luc ma chi nhan mot sit cho mot lan ,
Cho mình hỏi "add sit" là cái gì =)). Có gì kêu pác easyptc teamview còn hok pm qua mình team xem thủ:binhsua141:

bác chưa tra lời em có chay dc aurora ko .và có vượt qua dc các câu hỏi cheat ko
có chay woa dc hình này ko bác

có chạy được aurora, qua được cheatlink, các câu hỏi trả lời thì site nào có thì nó load về bạn trả lời đúng 1 lần, lần sau nó ghi nhớ sẽ tự động trả lời cho bạn.

Site có hình đó thì mình chưa test, bạn cứ chạy thử thấy bị lỗi thì là ko được :D

Cho mình hỏi "add sit" là cái gì =)). Có gì kêu pác easyptc teamview còn hok pm qua mình team xem thủ:binhsua141:

Mình ko hiểu ý bạn kia là gì nữa. Các bạn giúp đỡ nhau nhé.

Ít hôm nữa xong phiên bản mới thì mình mới làm cái tài liệu hướng dẫn được. Thông cảm mình hơi bận nếu ko support kịp thời cho các bạn.

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Cung cấp thêm loại key standard dành cho 1 PC cho phù hợp với đối tượng sử dụng mới (ref).

1$/tháng. sale off tháng đầu tiên 0.8$

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week